Piaggio Việt Nam giới thiệu Vespa LX/S 3V 125 bản đặc biệt

El Ku
4/4/2013 8:20Phản hồi: 132
Piaggio Việt Nam giới thiệu Vespa LX/S 3V 125 bản đặc biệt
Piaggio Việt Nam mới đây đã trình làng một phiên bản đặc biệt dành cho hai chiếc Vespa LXVespa S của hãng với màu sắc khá nổi bật. Cụ thể, Vespa LX 3V i.e phiên bản động cơ 125cc có thêm màu sơn xám titan mờ kết hợp với đường sọc đỏ ở hai bên thân giúp xe trông mạnh mẽ và nam tính hơn rất nhiều. Piaggio cho biết, đây là lần đầu tiên màu sơn xám titan mờ được áp dụng trên Vespa LX. Nó thể hiện vẻ nam tính, khỏe khoắn kết hợp với những đường kẻ đỏ trên thân xe và chỉ đỏ trên yên thể hiện sự đồng màu vốn có của dòng Vespa.

Người anh em Vespa S 3V i.e phiên bản 125cc cũng được bổ sung thêm màu xanh rêu kết hợp với đường kẻ trắng trông rất sành điệu và trẻ trung. Bên cạnh những thay đổi về màu sắc, hai phiên bản đặc biệt này còn được tặng kèm một mũ bảo hiểm đồng màu rất phong cách. Được biết, cả hai phiên bản Vespa đặc biệt này đều được bán ra với số lượng giới hạn.

Về sức mạnh, cả hai đều không có gì thay đổi và vẫn sử dụng động cơ 3 van (3V) thế hệ mới giúp tiết kiệm nhiên liệu, tăng hiệu suất vận hành và giảm lượng khí thải độc hại ra môi trường. Piaggio cũng giữ nguyên giá bán của bản đặc biệt như bản thường, đó là 66.900.000 đồng cho Vespa LX 3V 125 i.e và 69.700.000 đồng cho Vespa S 3V 125 i.e.

vespa-lx125_2.jpg vespa-lx125_3.jpg vespa-lx125_4.jpg vespa-s_3.jpg vespa-s_4.jpg vespa-s_5.jpg vespa-s_6.jpg
Nguồn: Piaggio Việt Nam
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko thích tiếng đề của dòng xe này , cảm giác xe sắp long phụ tùng đến nơi 😁
Sang trọng và đẳng cấp <=> Tốn tiền và hao xăng😁
@accorbearing Tốn tiền và hao xăng chỉ là phụ, đẳng cấp mới là chính bạn ạ. Ăn chơi sợ gì mưa rơi. he he
Cả 2 màu mới đều rất đẹp , thích hợp cho cả nam lẫn nữ !
Xe này con gái mà dáng cao đi đẹp chấm hết luôn
màu xanh đẹp quá. Có điều Piaggio máy kêu to với hao xăng quá.
XẤU.
mà sao phiên bản nội địa con nào của hãng nào cũng xấu như ma cấu.
Đúng là đẳng cấp thiết kế ý.cứ 1 kiểu mà mấy mươi măm ko lỗi thời.xe đẹp nhưng vẫn thích piagio -grantuarismo hơn
Phái nữ đi mỗi xe này đẹp, phải cái xe Piagio tiếng kêu to rè cảm giác không êm. Mà ẻm nhập khẩu nghe đâu hơn 100tr mà ẻm này rẻ nhỉ😃
Không biết màu ở ngoài có sáng như cái màu trong hình k
thấy con màu xanh dương đẹp hơn, nhưng giá chat quá
đc cái màu đẹp thật
Sao không chơi luôn 4V.
Dạo này mình cũng tháy thích dòng Vespa quá nhưng đúng lúc không có tiền😔
mình đang đi s 3v test cũng được 45-50km/1 lít đố các bác ạ 😁
@wildwildwind haha bạn này vui tính ghê ak, công nhận bạn am hiểu vespa ghê ^^, nói chung vespa đợt này ra dòng mới làm mình hoàn toàn hài lòng ^^
phuongbase
ĐẠI BÀNG
11 năm
@wildwildwind Nâng đít xe, di chuyển mấy em GTS này thì tập thể dục là đúng rùi, tay to- ngực to (cơ bắp cuồn cuộn) nhưng cơ bụng một múi thui 😁 , mình không đi vespa, có em Liberty 125 IE vợ đi 2 năm ngoài thay nhớt, bảo dưỡng ra chưa phải làm gì em nó cả 😃. Xăng cộ đi ở VT tầm 2,5-2,8 lít/100km, xác nặng mà xăng thế cũng bt. Chỉ có cái côn xe hơi kém, đi chậm thỉnh thoảng có hiện tượng sần sật (kiểu côn không ăn). Túm lại là giá tiền đó với chiếc xe là hài lòng.
@phuongbase hiện tượng đó, bác đem ra cửa hàng lúc thay nhớt định kì, kêu nó chỉnh lại tay ga, côn nhẹ tí cho đúng tầm là hết. đó là do galangty để hơi cao nên giật bác à. ^^ còn lại thì chẳng lăn tăn gì em nó đúng thật.
@dangchitrung 2.2l 100km đấy bạn ạ!
ước gì
fring
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhà có con vespa 125 mua năm 2011 mà chả ai đi, mình toàn đi no4, vespa đi chắc nhưng mà hơi cao.
Tuyen347
ĐẠI BÀNG
11 năm
@fring không đi bán mình đi 45m qua hốt.hehe
fring
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đó là tiếng kêu đặc trưng của piaggo đó bác.
prescott
TÍCH CỰC
11 năm
ghét nhất tiếng xe kêu như công nông, chả bù cho thân hình gợi cảm :p
@prescott Đó lại là đặc trưng của dòng Piaggio, mình vẫn thích tiếng máy đó hơn những xe của Nhật. Nghe ồn ào có cảm giác hư hỏng gì đó nhưng lại không có gì xảy ra.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019