pin 88 + pin 8700 + pin gù cho 8700 nên dùng loại nào mới trâu :D

lemonquestion
25/11/2010 1:58Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Masher
ĐẠI BÀNG
13 năm
tot nhat la qua bac Hn03,mua qua pin cs2...em dung nghe goi,thỉnh thoảng vào mang ít cũng được 3 ngày...thế là ngon lắm rồi
Cứ quả gù mà chơi cho nó máu bạn à!
linhhoals
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cứ Lưu Gù là chuẩn ........ 😁
Mình cũng thich gù nhưng ngoai hn mua pin và lắp khó quá
Có khi phải mua pin 88 rồi khoét thôi
không thích lưng gù.................................................
Tốt nhất dùng pin xịn 87 đi bác.pin e dùng nghe gọi bt,ngày ngắn mấy chục tin,vào mạng online suốt cũng được trên 3 ngày.dùng pin gù nhìn hầm hố quá ít ng thix,pin 88 thì lại phải đục khoét mất nguyên bản cho dù đục khoét bên trog ngoài không nhìn thấy nhưng mình cứ cảm thấy nó thế nào ý,mất giá trị của e nó nên chẳng mún nâng niu e nó nữa.(Ah e dùng 87c att likenew của BOB nhé 😁 )
phamtrang86
ĐẠI BÀNG
13 năm
http://www.tinhte.vn/blackberry-218/ban-pin-88-xuong-87-giai-phap-de-87-pin-trau-4-5-ngay-717754/

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 05:00 PM ----------

http://www.tinhte.vn/blackberry-218/ban-pin-88-xuong-87-giai-phap-de-87-pin-trau-4-5-ngay-717754/
Gi dau cung chang can phai khoet dau! Lay qua pin cua 88 ngon lap vao la ok ma! May cua minh cung dang dung qua pin cua 88 day! Hihi! Tat nhien la pin to se co dung luong cao hon rui! Lap qua 88 vao chi hoi phong ty chut noi chung la van duoc!
em cũng đã dùng qua pin DLC + nắp lưng gù. Dúng là đẹp thật nhưng có 2 vẫn đế thế này ạ:
- pin: Lúc đầu khá là trâu nhưng sau một thời gian thì chỉ được 2-3 ngày thôi....:happy:,
-nắp lưng gồ, kiếm bao da khó , để dễ xước cái mạt sau gù lên, xấu lắm
Nhưng nếu giữ thì ngắm em nó như con bò lambogini ấy:giggle: mấy thằng bạn nhìn thấy con 87 của em cứ kêu cái oto..
sweetkiller
ĐẠI BÀNG
13 năm
theo mình thì pin 88xx xài khá ngon đó, pin DLC chỉ được thời gian đầu thui.
em 8700c thì mình độ 2 cục pin 88xx , còn em 7290 độ 3 cục pin lun.
mấy bác xem hình rùi cùng chém nhé, do chụp bằng E63 nên không được đẹp, các bác thông cảm.

Chi phí khác nhau nhiều lắm đó .
xài pin 8800 chỉ cần khoét sườn + chi phí mua 1 cuc 8800
xài pin DLC thì phải mua cả pin gù + nắp gù
Chi phí tỉ lệ hiệu suất
mình dùng pin gù thấy ngon mà ! treo bẹeiivve on liên tục 48 tiếng !thế là ổn ! lại nhìn hầm hố !
bu_bu
ĐẠI BÀNG
13 năm
thế dùng pin 88 thì đc mấy hôm các cụ, em mới mua 87 nên cũng hem bít ;)) hế hế
theo e thì pin DLC không được bền, các bác trên diễn đàn cũng đã nói nhiều về vấn đề này rồi. tốt nhất bác làm con pin 88 về mà xài
theo mình thì bác kiếm 2 cục pin zin 87 và 1 cái sạc ngoài là hay nhất, e đang chơi kiểu này đấy
gù muôn năm.....................
q128
TÍCH CỰC
13 năm
Pin 88 mà dùng nắp gù chắc koh cần khoét xương đâu các bác nhỉ
mrbicp
ĐẠI BÀNG
13 năm
khoét nó thủng ra cả bàn phím luôn bác ạh 😁
Sau 1 time dùng quả pin 88 cho 87 giờ cạch ko dám dùng nữa :D
druidbn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Khoét phía sau sao lại thủng được phía trước ban phím ha bác....
mrbicp
ĐẠI BÀNG
13 năm
Haizz, e nói quá tý thôi, ý e là 88 thì bác khoét ntn ấy ạh 😁
Đợt trước em dùng pin 88 cho 87 mà có sao đâu hả bác? Bây giờ em mua con 87 khác nhưng vẫn dùng pin 87, chả thích khoét xương nữa. Để 1 thời gian xem thế nào, nếu yếu quá thì lại đục xương dùng pin 88 thôi.
update cho ae theo dõi 😁
mrbicp
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dùng pin 88 mấy tháng thấy cái led nó chập chờn, bỏ luôn pin 88 quay về với cs-2 😔
gakonlonton
ĐẠI BÀNG
13 năm
em mod viên bl5c với mạch zin của 87xx dùng gần 4 ngày lận

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019