Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

PlayBook có bản cập nhật 2.1.0.1088

Quang Thái nè
26/10/2012 1:31Phản hồi: 30
PlayBook có bản cập nhật 2.1.0.1088
Bản cập nhật này có dung lượng khoảng 79 MB, mời anh em update.​
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn update khi nào vậy? mình mới up lên 1032 mấy bua trước khoãng 379Mb. tối nay về thử xem. mỗi lần up là mỗi lần app android của mình không chạy dc?
@Khunvt Mới có hôm nay đấy bạn.
sáng nay vừa ngủ dậy thì thấy thông báo update. mình up lên rồi. chưa có thời gian xem nó update cho cái gì.

Nghe bên crackberry bảo fix lỗi contact & calendar.
3yE
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phidung Fix lỗi Contact là lỗi Bridge mà ko xem được Contact đó à bạn?
Mình vừa bật Wifi lên cũng thấy có thông báo update OS 1088., size 73Mb. Chưa biết có nên update hay ko?
HokageVI
ĐẠI BÀNG
11 năm
thấy bến CB nói là lỗi ko xóa được mail gì đấy, cũng có 1 cơ số người bị 😕
chắc mình không update nữa quá. hồi trc dang dùng app android ngon. up cái là androi player k chay dc nua. gio dang mún về 2.0.
jery90
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Khunvt vậy up lên là không chạy được app android nữa hả bác? em vừa mới cầm được em pb thì nó báo up, vẫn chưa dám up, hic hic
@jery90 up lên bạn phải cài lại android player đó. nhưng Os 2.1 hình như k dùng dc android player. nói chung mình gà lắm.^^
@Khunvt Tôi up lên xong vẫn chạy app androi bt mà. Có thấy hiện tượng gì xay ra đâu
@jery90 Thoải mái up đi, app android port qua vẫn chạy tốt 😁 đã test rùi, thậm chí chạy còn ngon lành cành đào và có vẻ nuột hơn nữa :D
Kha kha ngon, dang update các bác ah.
em bi lỗi, mãi ko khởi đông đc, bác nào biết chỉ dùm e nhé
Mình cũng vừa mới update xong. Cảm nhận đầu tiên đúng là cảm ứng mượt hơn thật.
Chả biết khi nào thì pb mới type dc tiếng việt nhỉ 😔
hay qua, ve up luon thoi
archbu
ĐẠI BÀNG
11 năm
theo kinh nghiệm của em thì trước khi update lên os mới! các bác nên wipe máy cho sạch sẽ rồi update! em toàn làm vậy, ko bao giờ thấy máy bị lỗi gì như các bác nói cả xài rất ổn định! tuy có hơi phiền phức vụ cài lại soft... hihi.
up lên 1032 hay 1088 đều đã cài sẵn android player mà các bạn. chỉ việc cài app android là nó kích hoạt chạy thôi. trên diễn đàn có nói vụ này rồi. mình up lên chạy khá mượt nhưng không khác nhiều lắm. hoặc nó update những cái mình chưa xài. 😁
Máy mình update xong dùng mấy ngày roiling không dùng được phím tăng giảm âm lượng có bạn nào bị như mình không
1088 tuyệt đấy.
brower vẫn chậm chậm. bao giờ mới sửa được đây
Chưa update được toàn báo lỗi dở chừng.

Sent my www.saiback.com
olamo
ĐẠI BÀNG
11 năm
dường như mọi thứ vẫn y nguyên... haizzz phải chăng phải chờ đến bản OS 10... 😔 nuôi gần 2 năm... quyết cố vậy...
Tình hình là hôm nay mình phát hiện ra cái camera ko hoạt động, có bác nào up lên 1088 mà bị giống như mình ko ? Và nếu có cách khắc phục thì share cho mình voi, ko thì đành dơn ver xuống vậy 😔
help me với 😔( có ai ko ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019