PlayBook sẽ lên OS10 sau khi thiết bị mới ra mắt

vuhai6
18/5/2012 5:48Phản hồi: 193
PlayBook sẽ lên OS10 sau khi thiết bị mới ra mắt
PlayBook sẽ được nâng cấp lên BlackBerry 10 thì không phải là thông tin mới, tuy nhiên cái mà chúng ta thắc mắc là bao giờ nó được cập nhật thì lại không có thông tin. May thay, vừa qua RIM đã chính thức xác nhận trên twitter của mình thời gian ra mắt của bản nâng cấp này. Theo đó PlayBook sẽ được lên BB 10 ngay sau khi chiếc điện thoại đầu tiên của thế hệ mới ra mắt. Đây quả là một tin vui đối với những người đang sở hữu chiếc máy tính bảng này.

Thông tin trước đây cho biết những chiếc điện thoại BlackBerry 10 sẽ được ra mắt vào khoảng quý 3 năm nay.

Nguồn: N4BB
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy bác xài playbook chắc sẽ khoái tít mắt nhĩ.;)
o la la
1 tin ko j có thể vui hơn
anh em cạn ly nào
Rat vui vi thong tin thu vi
newstar
TÍCH CỰC
12 năm
Hic...em vừa bán Playbook được 2 hôm...😔
@newstar Bán thì mua lại thôi. Nâng lên được thì hạ xuống được mà! Thông tin này quả là tin vui đây. Nếu chạy mà nuột nà thế chắc PB là cực kỳ hợp lý mà giá trị mang lại so với tầm tiền đầu tư!
kieuqtoan
TÍCH CỰC
12 năm
phải mua mới đc :p
luôn trung thành với Rim 😃
Hết sẩy luôn RIM ơiiiiiiii 😁
hehe chúc mừng chúc mừng!
Mình dùng MTB chỉ để relax,về khoản này Playbook không vượt qua Ipad được. Chỉ mong chờ điện thoại BB10 thôi.
@nhuyhoatronggio không vượt qua nhưng cũng chả thua kém. tội gì phải bỏ số tiền gấp đôi để mua Ipad
@nhuyhoatronggio Mỗi sp có sự khác biệt, vì moi nguoi có nhieu nhu cau va so thich khác nhau. Nhu vay moi la cuoc song.
ôi, pB thật tuyệt
Pb lại sắp thay linh hồn rồi
Thật là tin hấp dẫn, không biết có Playbook 4g k đây😃
year BP của mình sắp lên 10.0 rồi vui vãi
Sắp update nữa rồi ... kekeke .
anh Ku Lầy cũng chuẩn bị up àk
Playbook giảm giá tý nữa thì múc cũng được nhỉ :| , hiện giờ dùng như cực hình xuống tầm hơn 4tr thì múc
skeleton147
ĐẠI BÀNG
12 năm
lên os10 ko bít có chức năng gì mới ko?
ntiendat97
ĐẠI BÀNG
12 năm
pb của mình vẫn đang vứt xó, thỉnh thoảng lôi ra đọc sách 😆 đợi os10 hi vọng có lắm cái nghịch 😁
@ntiendat97 bán rẻ cho mình đi. 😃
chipM
TÍCH CỰC
12 năm
Mong là RIM sẽ không lỗi hẹn. Nhưng em mong có playbook 4G hơn kìa 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119