PocketNES, giả lập chơi Nintendo trên Pocket PC

maianhtungsten
14/9/2007 11:46Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình tải về chơi thấy rất hay, à mà bạn ntdung120980 này mình thấy bạn nói rất thích trò zip và kage sao mình tìm mãi trong rom tải về mà không thấy 2 trò đó nơi, hay bạn có thêm rom khác nữa vậy nếu có thì cho mình xin với
toot_ti
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hichichic😔:(...coi bộ các anh em chưa hứng thú lắm & chưa hiểu hết sự thú vị của game giả lập rồi , nên topic này mới hèo weo nè . PocketNes nếu nói nôm na chính là cái máy chơi điện tử bằng băng hình chữ nhật 4 nút 😃😃,cắm vào máy và TV hồi xưa ta bé đó các bác , thời mà chưa hề có game vi tính hay game online . Các game nổi tiếng như là CONTRA[​IMG][​IMG] ,XS JEEP,MARIO,TANK,SUPER MARIO,NẤM ĐUÔI,SUBASA,ĐÁ BANH CHUỐI,Bảy viên ngọc rồng
,CẬU BÉ 3 MẮT
[​IMG],NINJA RÙA,ĂN CHUỐI😁:D...hay những băng "4 in 1", "64 in 1" ....Và ngày nay vẫn tiếp tục dc thêm vào hàng ngàn trò mới mà do sự lấn lướt của game vi tính, online , PS nên ko còn thông dụng nữa đó .Nói cách khác là khi bạn chơi PocketNes là bạn đang way trở về thời thơ ấu với những trò chơi điện tử băng wen thuộc mà mình cá chắc chắn là những người sinh từ 1995 trở về trước ko thể ko biết
Đây là link với hàng ngàn ngàn rom game từ cũ cho tới mới đây ,chịu khó tìm kiếm thì bạn sẽ tìm ra dc cái trò chơi mà hồi nhỏ bạn hay nhịn ăn sáng để dành tiền hay trốn học đi chơi với bạn bè đó, bạn tải về rồi giải nén , chép vào thẻ nhớ rồi vào PocketNes mà mở là chơi dc. Chúc vui nha.Thank mình cái nha:D:D:D

http://emu-russia.km.ru/default.php?a=roms&sid=nes&from=C&l=en
Cảm ơn bạn nhiều.Mình nghiền Subasa và Cậu bé 3 mắt quá
huadangkhoa
ĐẠI BÀNG
16 năm
Các bác giúp em với, em đã down về cài vào mà chơi không được. Nó toàn là tự đi không à, không thao tác gì được hết, chạy được 1 lúc thì nó lại thoát ra ngoài. Game này có cần đăng ký không nhỉ ?
bác ơi 2 đường link ơ trên đều không tải được bác cho em xin lại đường link đi
cái này có dùng được trên WM2003 không các bác ơi
PocketNES hoàn toàn chạy được trên WM2003 bạn ạ
bác ơi xem lại đường link đi bác em down mãi không được
bác ơi cái trò cậu bé 3 mắt ở đâu đấy em tim mãi mà không thấy
cai link game bi sao roi bro ah
dow hoai ko dc cu 20% la bi dung
langthang2
ĐẠI BÀNG
15 năm
không down đc bác ơi. thwur đi thử lại mà không đc , thèm quá ......
Mình upload qua 4shared mà bạn, cũng dễ tải về thôi.
3230
ĐẠI BÀNG
15 năm
nút ảo thế kia không biết bấm nhiều có lõm màn hình không nhỉ, hehe
maxmobile
ĐẠI BÀNG
15 năm
mê nhất game ăn nấm........................
bạn oi up lên dùm cho mình pocketnes cái phần đầu tiên để mình choi được ko bạn
mấy bạn ơi làm ơn up lên cho minh cái phần đầu để chơi đó, cái rom mình down được rồi chỉ cái soft chơi mình chưa down được thôi
ai da tải về chơi được rồi vui ghê,nhớ tuổi thơ wa.Cám ơn bạn Mai Anh nhiều.
Cái này là bản mới nhất năm 2003.Copy cả folder vào thẻ nhớ.Chạy file cab.Rồi có thể chơi lun.
nintendo.zip
Co cach chinh nào lam cho nó khong nháy ko vay hả các pac. Em cài bản 0.78 thi choi ok nhưng ko thấy nút bấm ảo, còn bản 1.0 thì màn hình nó nháy liên tục...bàn phím ảo thì lại thấy...Tức quá di...!!hem choi dc ..Pac nào ranh dzu này chỉ giúp em với. Thank các bác nhiều..!!
link PocketNES v1.0 die ròi maitungsen ơi,bạn úp lại giùm cái nha,sao mình down nintendo.zip của atomos81 về chơi không thấy phím ảo nhỉ,ai bít chỉ dùm mình cái được hôn,cảm ơn trước nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019