PolyGen - ứng dụng miễn phí tạo hình nền kiểu đa giác dành cho iOS

Duy Luân
18/8/2014 21:25Phản hồi: 60
PolyGen - ứng dụng miễn phí tạo hình nền kiểu đa giác dành cho iOS

Bạn thích hình nền kiểu đa giác đầy màu sắc? PolyGen là một ứng dụng dành cho iOS và nó sẽ giúp bạn có hình nền như thế với chỉ một vài lần chạm mà thôi. Mỗi một wallpaper do PolyGen tạo ra có hoa văn độc nhất vì app này sử dụng một thuật toán ngẫu nhiên, do đó đảm bảo rằng wallpaper của bạn gần như là không bao giờ bị trùng với người khác. Mặc định phần mềm này hoàn toàn miễn phí, và bạn có thể mua thêm gói in-app purchase trị giá 0,99$ để tùy chọn màu, cách chuyển màu và kích thước các ô trong hình nền. Ngay bây giờ bạn đã có thể tải về dùng thử PolyGen bằng cách nhấn vào link này hoặc quét mã QR bên dưới.

Nguồn: App Store
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm ơn bạn nhé

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
mình thấy hình nên cảnh đẹp hơn, cái này rối mắt quả. Cá nhân mình thấy chả đẹp gì nhưng thanks mod đã chia sẻ
Feri Hồ
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có cái nào như vậy cho Windows Phone không bạn?
@Feri Hồ onestart
@Feri Hồ http://www.windowsphone.com/en-us/store/app/onestart/7860ee13-3666-4a15-9464-2a678e2f4f15?signin=true
ứng dụng này nhé . Hình như có phí 😁
@Feri Hồ
Windows Phone có lâu rồi mà bạn

http://www.windowsphone.com/en-us/store/app/polyscreen/e4f85733-9f8c-4099-9a74-2e894698d50c
@Feri Hồ Có đó bạn ! Lên google lấy cho lẹ khỏi design mất công
Re0
CAO CẤP
10 năm
hình nền để mấy cái này ổn lắm he he
taỉ nào
Sao ios không cho đổi hình nền như Android vậy mọi người. Có mỗi cái này cũng phải dùng app can thiệp chẳng phải tốn thêm bộ nhớ hay sao, mà iphone còn không cho mở rộng = thẻ nhớ nữa.
@Nhatcuong_mobile :rolleyes: Dù sao có thể nhớ cũng tốt hơn mà, tùy chọn bộ nhớ của táo bản 8gb thực sự là ko đủ.
tu2815
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Mr KOP Nhục ??? Bạn ấy k biết thì hỏi chứ nhục j ở đây ???

Sent from my C6802 using Tinhte.vn mobile app
@tu2815 Hỏi cái kỉu đó không phải hỏi bạn à?
Cũg tẠm dc
thangmt88
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tốn pin lắm 😔 .
Vô tình mình cũng đang dùng đúng cái hình nền này (HTC One), không phải vì thích gì mà đơn giản chỉ là thấy nó đỡ nhất trong số những hình nền có sẵn từ máy (mình chả cài thêm hình ảnh gì, hay sử dụng camera nên cũng chẳng có lựa chọn nào khác). Nói chung cũng ok, nếu là hình đa giác sắc màu thế này, thì xem như mình không phải làm gì nữa, mà chỉ dùng cái có sẵn thôi :p.
dzungntd
TÍCH CỰC
10 năm
Phần mềm tạo hình nền chứ có gì mà can thiệp =))) ko thẻ nhớ -> bảo mật hơn !

Đây là phần mềm tạo hình nền chứ có phải tự động thay đổi hình nền đâu mà tốn pin =))
mbgi.125
ĐẠI BÀNG
10 năm
android có app nào tương tự không a chủ top và mọi người ơi??????
Prince23
TÍCH CỰC
10 năm
Nhờ cái ảnh màu sắc vậy mình mới biết tab s 8..4 thể hiện màu chính xác ghê. Mấy cái màu ko bị rực và mất chi tiết. Ko mua lầm kaka
salemnb
ĐẠI BÀNG
10 năm
ăn theo samsung cái hình nền mà ko dám nói là bắt chước mà nói là kiểu đa giác 😁
frims
ĐẠI BÀNG
10 năm
@salemnb sam cho ăn phân nhiều quá lên ngộ ah?:rolleyes:
Em xin đầu hàng các ifan, thôi em ngu dốt không biết dùng ios thần thánh ạ.
Chả chửi bới 1 từ nào cũng có gạch bay. Vãi tinh tế.
@AmbitiousMan Phát biểu một câu ngu ngơ , ăn chửi tùm lum lên không biết đường mà trốn đi còn bắt người ta giải thích . Đến mệt với đám anti cuồng .
@AmbitiousMan Gạch không phải vì các fan ios cuồng, gạch là vì cái phát biểu ngu ngơ thiếu suy nghĩ của bạn 😁
Làm ơn thể hiện là mình biết đọc và suy nghĩ!
diepbaohoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái này cũng hay.
Xài luôn cái này khỏi app!
hình nền kiểu này dùng cho wp thì tuyệt đẹp.
😁 con g2 thì đang dùng hình nền s5, còn iphone thì hình nền ios 7 quá đẹp rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019