PowerAMP, phần mềm nghe nhạc tốt nhất [v2.0.5 build 480]

maitrungthuan
19/10/2010 0:25Phản hồi: 431
PowerAMP, phần mềm nghe nhạc tốt nhất [v2.0.5 build 480]

Phần mềm nghe nhạc PowerAMP cho Android OS. Giao diện trực quan, equalizer ,hỗ trợ nhiều định dạng nhạc phổ biến như mp3, wma, flac, wav ... Âm thanh xuất ra chất lượng tốt theo đánh giá của người dùng. PowerAMP chỉ dành cho máy chạy OS 2.1 trở lên.

Chức năng:
* Chơi nhạc đa định dạng: mp3, mp4/m4a* (including alac), ogg*, wma*, flac, wav, ape, wv, tta ...
* Hỗ trợ equalizer với 10 kênh điều chỉnh.
* Quản lý bài hát theo folders và thư viện nhạc
* Downloads album art
* Hỗ trợ widgets và lock screen
* Chỉnh sửa thông tin bài hát với tag editor
* Visual themes
* Scan bài hát nhanh chóng

* Các bạn tải phiên bản mới nhất tại đây: PowerAMP Music Player v2.0.5 build 480 .
* Hoặc bản cũ hơn v1.4.387 tại đây. Cách dùng lâu dài tham khảo topic: PowerAMP 1.4.387 Activator, tool unlock dành cho PowerAMP

431 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bodomchild
ĐẠI BÀNG
14 năm
phần mềm này không khác TTPod như giao diện thì đẹp. cám ơn bạn nhìu
nó nghe hay hơn trình mặc định ko bạn........
capxuanhuy
ĐẠI BÀNG
12 năm

đây là trình mặc định của android mà bạn
Bảo phân biệt thì cũng khó lắm bác ơi. Không hơn kém nhau nhiều đâu.
Phần mềm này hỗ trợ EQ nghe thử xem chất lượng thế nào
Bác Thuan dùng WB mà toàn post phần mềm android
HD2 chạy Android ngon lành mà. Mới làm quả microSD class 6 chạy cho nuột. Quyết chung thủy với em nó bạn à
Sao thía bảo vẫn khoái X10,Thuận ui?
Mới bị cướp HD2 hôm qua bác ơi, ông anh đến nhà cầm em nó kèm theo đầy đủ phụ kiện chạy mất roài. Đang phân vân nên mua lại em nó không ;) Android cũng máu nhưng quen với Winmo rồi.
Bồ này mua Thẻ Class 6 ở đâu vậy? Bao nhiêu GB?
Mình cũng đang dùng HD2, không biết khi thay đổi thẻ nhớ thì chỉ cần chép hết dữ liệu từ thẻ nhớ cũ wa thẻ nhớ mới thôi đúng không ? Khi chép như vậy thì android cũng chạy như bình thường hả bạn ?
bodomchild
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìu cái hay hơn như chỉnh âm thanh,giao diện đẹp nhìu chức năng ... bạn trải nghiệm thử thì rõ ngay 😃

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

em phát hiện ra là đây là bản beta nên không xem được lyrics bác ! nên đúng là chưa phân biệt được nhưng em thích cái giao diện cái này hơn những cái khác :p
Thì đúng là beta mà. 🆒 Thanks bác. Mình thích kiểu volume vặn vặn ấy ;). Nhìn rất pro
âm thanh nghe qua tai nghe rất tốt bass tres mạnh hơn mặc định nhiều
cái này phải nói cực pro cảm ơn bac maitrungthuan hehe em cũng là dân dùng hd2 chyển hẳn sang android thỉnh thoảng quay lại wm 1 tí loay hoay toàn ấn phím cứng . Tiện đây bác cho em hỏi có phần mền nào vô hiệu hóa nút nghe gọi trong khi mình tắt mán hình ko bác
fantasy789
ĐẠI BÀNG
14 năm
cai nay co cai duoc tren x10 khong cac bac
sao em tai ve lai khong install duoc nhi....
tình hình là cài xong không bít quét nhạc kiểu gì.làm hoài mà vẫn k đcj
Quả là một phần mềm không thể chê vào đâu được. Mình đang xài con HTC Wildfire thấy nghe hay hơn hẳn chương trình nghe nhạc mặc định. Phần mềm này có giao diện hơi giống Winamp thiệt, chức năng tương đối đầy đủ. Theo đánh giá của mình thì đây là chương trình nghe nhạc Audio tốt nhất vào thời điểm hiện tại. Cảm ơn rất nhiều!
Thanks bạn, hy vọng sẽ sớm có bản final cho anh em ta 🆒
ktsjudas
ĐẠI BÀNG
14 năm
thank you ! Man...................
nhìn giao diện đẹp ghê
hagianghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
cài vô ko biết chỉnh cho nó add folder để play chỗ nào cả! trong library có nhưng mà file audio trong thẻ nhớ nằm đây hết.
bác nào chỉ mình add folder để play đi 😕
Chỉnh cho start up creen là library rồi vào đó mà play 1 ablum hay 1 song tùy bạn, ko cần add folder làm gì 😁
nhoangtan
ĐẠI BÀNG
13 năm
ớ, tớ cũng ko add đc folder.làm sao đây, làm sao đây 😔
Update video demo ....
Cái này pro nhất trong tất cả trình nghe nhạc tui từng thử: có EQ, có chỉnh volumm trên màn hình, chạy folder, giao diện dễ sử dụng, các nút shuffle và repeat dễ thấy, có thể shuffle cả folder hay tất cả. Kể ra nếu có thêm chức năng tự tìm lời nhạc và hình ảnh như TTpod thì ngon. Cám ơn bác chủ phát nữa.
Các bác bấm "Menu" sau đó vào "Setting" rồi vào mục "Music Folders" nó sẽ hiện ra các folder sau đó các bác cứ chọn folder mà mình lưu nhạc là xong.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019