Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

PowerAMP, phần mềm nghe nhạc tốt nhất [v2.0.5 build 480]

maitrungthuan
19/10/2010 0:25Phản hồi: 431
431 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao cài vào X10 AT&T nó báo lỗi nhỉ (android 1.6)
Em nó DONOT làm việc trên DONUT bạn ơi 🆒
Chán nhỉ, con X10 AT&T chưa lên 2.1 (Eclair) được, nhìn X10i lên 2.1 ầm ầm mà phát thèm.
acax456
ĐẠI BÀNG
13 năm
Làm sao để coi Lyrics vậy mấy chú........................?
Bác thuan ơi có bản mới rồi. PowerAMP v1.0 build 306 Full, bác up lên page 1 cho ae biết 😁
PowerAMP v1.0-306 beta Full.zip
Cảm ơn ông nì, tui đang dùng v1.0 build 230. update update thôi:dance:
bản mới này có gì mới không bác?
Sao poweramp ko có chức năng search nhạc vậy ta, muốn kiếm 1 bài nhạc yêu thich để nghe ma phải kéo tới kéo lui mệt ghê.
johnnybui
ĐẠI BÀNG
13 năm
thích cái app này là nó chơi nhạc theo folder.
Cho mình hỏi sao ko dùng cái này lâu lâu nó lại rs lại hết cái setting luôn làm mình toàn phải setting lại thôi ....? ai biết lỗi này ko?
hunggh
CAO CẤP
13 năm
Bác nào bị "fail to verify license" thì dùng Titanium Backup restore lại file APK của cái ..... là xong, đừng restore data nha các bác nha
slna2409
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này có phải bản dùng thử ko bạn
....
ckctm1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bắt đền bác chủ thớt đấy :mad: Em cài bản này vào nó báo "fail to verify license"nè, giờ cài lại bản 230 ứ được :mad: huhu
Bác này teen ghê. Bác thử làm theo cách dưới xem

ckctm1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em làm như thế rồu, có đc đâu. Mà cài xong bản mới kia nó fail to verify kệ mị nó, em check phần About thì nó vẫn ghi là build 296 full Version, còn kái kia error chắc chả ảnh hg? gì, chờ mấy hôm xem có dở chứng gì ko ^^
gamap81
ĐẠI BÀNG
13 năm
hình như xài được vài bữa nó báo lỗi k cho xài nữa, mình mới bị nè, giờ phải gỡ ra cài lại bản 230
có cách nào sửa được lỗi này chưa bác. mình cũng dính nó hoài mà k biết làm sao
gamap81
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng chưa biết sao, vẫn đang xài bản 230, bro nao biết cách khắc phục lỗi "fail to verify" chỉ mình với
ko có phần mềm nào hiển thị từng folde nhạc như trong mấy chiếc Mp3 nhỉ ! ! !
hieutrinh85
ĐẠI BÀNG
13 năm
😃 có mà, ấn nút search trên máy dt, sau đó cứ gõ như thường, sẽ hiện ra bài hát cần tìm
phần mềm rất hay chỉ tiếc là chưa có lyric 😔
Update .......................
nghe lâu lâu tự dưng đơ ko chạy nữa, phải tắt nguồn bật lại mới đc, em dính 2 lần rồi :|
chẳng phần mềm nào nghe nhạc hay bằng player mặc định trên Galaxy S Captivate, Galaxy S thì chưa thử
Có bác nào bị lỗi với bản 325 ko nhỉ? Mình cài vào xong, ..... xong... những lần sau vào thì cứ bị dis ra, ko vào app được...

Build 297 thì bình thường 😃
Bản này còn beta nên chưa ổn đinh với một số máy bạn à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019