[PRC] eBooks SherlockHolmes toàn tập, đầy đủ hình ảnh nhất từ trước đến nay

thinh6677
28/10/2013 5:12Phản hồi: 58
[PRC] eBooks SherlockHolmes toàn tập, đầy đủ hình ảnh nhất từ trước đến nay
Tham gia diễn đàn đã lâu nhưng chưa bao giờ tạo 1 chủ đề gì, hôm nay xin mạn phép được viết 1 chủ đề tưởng cũ mà lại mới.
Nghe tiêu đề chắc các anh em lại chửi thầm: thằng này lại không tìm kiếm trước khi lập chủ đề. ebooks Sherlock Holmes thì có gì mới, trên mạng thiếu gì trang đọc trực tuyến, ebook về Holmes được anh em chia sẻ đầy trên mạng, lập cái này ra lại làm loãng diễn đàn... Thế nhưng nói thật với các bác để thực hiện bộ ebooks về Holmes (gồm 4 tiểu thuyết và 56 truyện ngắn) một mình em đã phải mất hơn 4 tháng mới hoàn thành, mọi thứ không đơn giản chỉ là copy rồi paste.

hinh nhan.png
"Những hình nhân nhảy múa"
Em đã từng lục tung khắp các trang đọc truyện trực tuyến, down rất nhiều ebook mọi người chia sẻ, cũng đến không ít nhà sách nhưng chưa có 1 truyện nào có hình ảnh như em mong đợi (lí do là em đọc trên wiki biết được các truyện về Holmes khi mới ra được đăng trên các tờ báo và tạp chí: The Strand, Beeton’s Christmas Annual... có rất nhiều hình ảnh minh hoạ cho từng truyện). Bực nhất là khi đọc truyện "Những hình nhân nhảy múa", không có hình minh hoạ nên không tưởng tượng ra Holmes đã suy luận như thế nào.
Sau một thời gian tìm kiếm, sắp xếp cuối cùng đã hoàn thành toàn bộ bộ ebook, xin chia sẻ với tất cả anh chị em đam mê Sherlock Holmes.

Download
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lá Chanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
mặc dù đọc 2 lần rồi nhưng mà vẫn muốn tải về đọc lại thêm lần nữa. thanks bác rất nhiều
chauhuyphan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hâm mộ Holmes nên cảm ơn bạn rất nhiều.😃
thật sự rất hay, cám ơn bạn rất nhiều
cam on bac rat nhieu ! dung thu e dang can!
Cảm ơn bạn nhiều nhé! Thật là công phu.
wavezxvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tuyệt vời ông mặt trời😃
son0nline
ĐẠI BÀNG
10 năm
phải đăng nhập vì câu
thank you
tks bạn lắm luôn khó kiếm bộ nào có đủ hình ảnh lắm nhưng mà mình bỏ vào kindle thì bị mất dấu, bạn có cách gì sửa đc k
@warm_ice mấy ebooks này m làm cho bb đời cũ, chuyển mã hóa unicode tổ hợp, chắc vấn đề nằm ở đấy
Sắp xếp các truyện trên là theo thứ tự đó hả bạn?
@juventus2010 uk, theo trình tự thời gian ra mắt
zonzongl
TÍCH CỰC
10 năm
tks bác này nhiều
bác cho e hỏi là truyện này đọc theo thứ tự nào vậy ạ?

hay đọc cuốn nào trước cũng đc??
@zonzongl nói chung đọc cái nào trước cũng được nhá
mà tốt nhất b cứ đọc theo thứ tự ở trên
mrk1102
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tks bác 😁.
Hay 😃
cảm ơn công sức của bác
cảm ơn bác nhé;)
ngtient38
TÍCH CỰC
10 năm
Còn mình thì thank bạn, ^_^
qloved
CAO CẤP
10 năm
hâm mộ holmes, cảm ơn công sức của bác
Bác cũng đã bỏ công sức để tìm kiếm, sắp xếp đầy đủ hình ảnh hoàn chỉnh thế này, nên ghi là "thinh6677 sưu tầm" mới đúng nhể 😁
Thực sự cảm ơn bác rất nhiều, phải đăng kí hẳn 1 nick để vô thanks bác đấy 😆)
Những gì mình cần. Cảm ơn bạn.
No7
Trứng
10 năm
Cảm ơn bạn..!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119