Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

PS Vita có firmware mới: Bản đồ, hỗ trợ quay phim

Didu
7/2/2012 3:9Phản hồi: 47
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

denpiero
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bao giờ mới có việt hóa nhỉ 2020 chăng
Chán cái giao diện lang và thẻ blnkớ đắt

Gửi từ LG-P500 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
Ngày càg hoàn thiện! Mog giá ngày càg rẻ!

Sent from my iPad using Tinh tế

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:27 PM ----------

Hack đc giá lên! Dốt == biết bh ms hack đc! Sốg là k chờ đợi!

Sent from my iPad using Tinh tế
PS vita 2 chắc còn khủng hơn nữa á nhỉ ?
chẹp, vẫn thik có đc 1 em này 😔

Sent from my iPhone using Tinh tế
Vậy bạn chắc bạn xách máy tính vào restroom hay quán cà phê ngồi chơi game nhỉ?đã nói là handheld rồi
Like Like Like
Đợi tin vui giảm giá !
Giá PS Vita vẫn còn khá cao. Game lại ít nên chưa phải lựa chọn tối ưu cho gamer ở thời điểm hiện tại. Đợi thôi.
Chưa cầm PS Vita dù chỉ một lần! Mà cũng không thấy máu lắm nên kũng không! Có tiền vẫn thích mua ĐT hơn!
mình chưa bao giờ dùng PS bao giờ! Mà em kũng không thích chơi PS cho lắm! Nếu có tiền em sẽ mua Smarphone!
ntlong12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu đảo qua một số forum phần cứng và hỏi mua PC, thường bạn sẽ nhận được 2 câu hỏi sau:
- Mua PC để làm gì (hoặc mục đích chính / nhu cầu chính)?
- Túi tiền của bạn có bao nhiêu ?
Không kết ps vita lắm,game không hấp dẫn bằng game trên ios, ứng dụng thì ít.tóm lại có tiền mua smartphone vẫn hơn, mua con này chỉ khi nào thừa tiền mới mua.
Theo mình game trên ios chỉ để giải trí còn nếu bạn mê game thât sự thì PSVita mới là lựa chọn tối ưu
game ps vita hay mà có smartphone rồi vẫn phải tậu 1 e:X
Có firmware mới zậy có nên up hay kg? Ha đợi hack ta?

Sent from my HTC_X515E using Tinh tế
Up cũng dc mà không up cũng ko sao 😃
Khụ , chờ có hack rồi mua =}
Còn mướt mới có hack , nếu mua đc cứ mua đi , 6m5 chắc là giá cuối rồi , xuống nữa thì chờ 1-2 năm nữa nhé .
Sony đang định biến PSP thành 1 xbox360 cầm tay : thiết bị giải trí đa phương tiện , nhảy vào thị trường di động theo 1 phương thức khác người .
Hỗ trợ thế này chỉ cho bản Nhật thôi , bản anh có ko ta ?
Thế này ko hack có khi hay hơn xD
kakahoho
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bản Anh rồi mà. Ở hotgame bán rồi đó. Nói chung ai chơi game hack thì cố đợi vài tháng hoặc vài năm. Còn ko thì có thể mua PSN card dùng để mua game trên PS Store. Ở VN có nhiều chỗ bán thẻ đó. Giá ở vài nơi còn rẻ hơn cả nước ngoài ấy chứ.
Thường thì hack đc sẽ là firmware thấp nhất. Jờ nếu up lên tới chừng hack đc mà kg hỗ trợ thì chắc tức chết haz.

Sent from my HTC_X515E using Tinh tế
Vậy thì khôg up đi cho lành. 😃. Đợi có hack, khi nào có hack ma dành cho fw mới thì up cũng ko muộn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019