Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Push mail trên Windows Phone tiêu hao pin đến mức nào?

b41tencuop
27/7/2012 1:42Phản hồi: 112
112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

handukims
TÍCH CỰC
12 năm
e k dùng mailll...cần đọc vào hẳn web...hihi
về vấn đề pin trên các SP nhất là WP thấy nhiều người ca thán, cả tây lẫn ta, thực chất rất khó nói, vì sao, vì còn tuỳ thuộc vào người sd, tại sao lại là người sử dụng, rất đơn giản là vì người sd rất khác nhau, người ưa nghe nhạc người thích chơi game, người vọc máy v.v... nhưng các bạn nên nhớ một điều là các nhà ks thiết kế, các nhà hoach định chiến lược các nhà sx, các ông chủ, các cổ phần viên( cổ đông) v.v.v... đều thông qua các luận chứng kinh tế trước khi cho sản phẩm nào đó, đặc biệt các sản phẩm trước khi sx hàng loạt bao giờ cũng hàng dùng thử để kiểm tra feedback. chính vì vậy có vấ đề gì đó thì các trang chủ của nhà máy đã khuyến cáo hoặc tuyên bố đầy đủ, khỏi lo các ý kiến của các nơi khác.
kuraj
TÍCH CỰC
12 năm
Thôi lạy mấy cụ nào chưa hiểu về cơ chế push mail của BB thì nhờ a google dùm em. Mỗi hdh có thế mạnh riêng, riêng BB thì là phục vụ cho công việc (mail trong đó)...hiểu ý em rồi chứ các bác BBfan? Cãi nhau với bọn ifan làm gì? Bọn nó đang tức đấy keke:rolleyes:
thì trong bb co cái mail, setup cái đó đúng k? mình cài cái đó, cái fb thì là chính thống của fb trên appw chứ k phải fb của hãng khác. mình xài bb9000, mà giờ cất luôn chuyển qua wp rồi 😁
@spirit1989 Cái đấy vẫn pull mail thôi bác ơi, không có dịch vụ không push được đâu @@
@galeonvze
ai biết pull hay push gì đâu, thấy nhận mail dc thôi, mà nghe nói cái fb có bis/bes mới dc mà, mình vẫn vào khi k có đki, chả biết sao lun
@spirit1989 fb thì có wifi vẫn vào bình thường, nếu không có bis thì fb không dùng được khi không có sóng wifi thôi bác
@galeonvze chả để ý nữa, vì không tìm hiểu cái bis/bes nó ntn 😁
mr.sown
ĐẠI BÀNG
12 năm
cầu kỳ quá, mình thì ít mail nên chỉ check trên máy tính là đủ
tắt hết đi chứ thế này vừa tốn pin lại tốn tiền nữa
khatvongmoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bạn ủng hộ chủ topic để có nhiệt tình làm thêm mấy thử nghiệm nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019