Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Q-mobile P11 reviews

[K]evin[T]rinh
3/11/2011 15:19Phản hồi: 3.725
Em ăn nói ko hay, viết cũng dở, có bài giới thiệu con P11 vừa mua lúc 9hPM bên diemsangviet.

+ Nút ấn phía dưới như iPhone, ko phải bị lăn quang học như P5
+ Tất cả tính năng đều như con P5.
+ Cảm ứng điện dung
+ Xem ảnh chụm 2 ngón tay phóng to thu nhỏ thoái mái
+ Cầm trên tay con này ném chó chết luôn. Nặng kinh khủng, như thời Erisson cục gạch ngày xưa.
+ Phụ kiện và hộp sách đều giống P5
+ Vỏ sau làm bằng thép nhé, ko phải vỏ nhựa đâu, cầm rất mát tay.

+ Nhắn tin con này cực phê, giống 98% iPhone, lên khi viết tin nhắn nhanh hơn con P5 nhiều ( Cảm Ứng Điện Dung mà....)
+ Khi đàm thoại, nếu che cái mắt nhận thì màn hình tự động tắt ( như iPhone luôn )
+ Xoay ngang màn hình nhắn tin được nhé...
+ Nghe nhạc phê lòi tĩ....
+ Loa ngoài to, rõ ràng...
+ Pin 1400mAh nha, ( Chưa biết dùng đc mấy ngày vì vừa mới mua )
+ Chặn cuộc gọi, tin nhắn đủ cả...

CÓ MẤY CÁI ẢNH CHỤP TỪ iPHONE4 CỦA VỢ , CÓ XẤU MONG CÁC BÁC THÔNG CẢM.

Quảng cáo

THAY ĐỔI ĐC TRÌNH DUYỆT ICON ĐC NHÉ..

Quảng cáo

Lật sang trái phải như Androi

VÀ CUỐI CÙNG MẤY BÁC CHO EM XIN CÁI THANK, CẢ ĐỜI DÙNG ĐIỆN THOẠI ĐÂY LÀ LẦN ĐẦU TIÊN EM REVIEWS, VÀ CŨNG LÀ CHUỘT BẠCH CHO CÁC BÁC. CÁC BÁC THƯƠNG EM CHO EM XIN CÁI THANK
3.725 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nouvo
TÍCH CỰC
12 năm
Công nhận là trình chụp của bác xấu thiệt :p
Nhanong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cám ơn bác nha! Thế bác cho em hỏi vào wed có phóng to dc như ip ko bác. Có kén game java ko
e chưa thấy cái THANK bác đâu cả..hjhjhj...cái này bác nói e mới nhớ, e cũng chưa thử....tí e test rùi báo cáo bác
Xoay ngang màn hình nhắn tin được nhé...
xoay ngang.bàn phím cũng qwerty ak bác
giá bao nhiêu bác, đa điểm trong trình duyệt không, có wifi không, camera thế nào
Nhanong
ĐẠI BÀNG
12 năm
tầm 1 chai 9 bác ạ, có wifi camera 3.2 nhưng chắc củng tệ lắm
em thấy như vầy bác thêm tiền múc con moto ex119 ngon hơn ấy chứ
trình duyệt ko đa điểm đc, chỉ có đa điểm ở xem ảnh thui. nhắn tin mới xoay ngang đc bàn phím, còn ở những phần khác hay ghi chú đều ko xoay đc, sóng to gió lớn, dùng thích lắm. pin cực trâu.
thick cái nt xoay màn hình được.ma bác cài java cho e nó dễ ko.chat ola ok ko.mình hay chát ola mà sợ chat e này nc chậm lắm
chat ola thoái mai, tui cài rùi, chạy ổn lắm, nhưng tôi chưa có em nào để chat cả, bác có ẻm nào ko, cho tui với...hhjhjh
thank bac nhé.ma thấy bảo e này nặng lắm ak
nhưng cái e cần đến mới mua con này là Giả Lập Âm Thanh và Chặn Cuộc Gọi. Mấy Con kia không bao giờ có được, bác xem thử xem
Hì, vậy à, em không biết
+1vote bài viết nha bợn...😃
Vote cho bạn.Mình cũng rất thích tính năng của con này, điện thoại cũ hư đang kiếm con 2Sim 2 sóng,đang tham khảo con F99 nhưng giờ thấy con này kết lun.Cuối tháng lấy lương hốt lun e này nếu ko có con nào ngon hơn cùng tầm giá.Hehehe!Trong time chờ đợi kinh phí hi vọng nhận thêm đc kinh nghiệm của bác về con này để tham khảo. :rolleyes: Tiện cho hỏi lun là ở đó có đủ 2 màu ko hay chỉ có 1 màu như của bạn?Có khuyến mãi j thêm ko?Nghe nói bên diemsangviet đang có dán miễn phí màn hình đt phải ko nhỉ?
Trog bai ko thay noi 1 sim hay 2sim nhj
caichuong91
ĐẠI BÀNG
12 năm
xem lại mấy cái ảnh đi bạn, 2 sim đó
Thanks, hqua xem bằng đt nên ko thấy rõ, giờ lên lap mới nhìn thấy
iphone mà chụp ảnh xấu quá,mất hết vẻ đẹp của máy.
bạn mà cầm con qmobile này chụp chắc ảnh khỏi xem lun,hjhj
Baragon
ĐẠI BÀNG
12 năm
chủ top cho em xin mấy pic của em nó chụp xem thế nào...đang sài P5 cũng chán định đổi con này...nhưng cần cái chụp hình nét tí...ko bít 3.2 được như IP 3g ko ....?
chủ thớt thử cài 1 vài ứng dụng java vào xem nó chạy ổn định không + take 1 vài pic cho mọi người cùng xem
camera của Q nếu ở đk đủ sáng thì ảnh rất ổn 😁
cái này là sao nhỉ? ko hỉu:p
Chắc là vuốt từ dưới lên đó mà, he hehe..
@bboyquay95 trượt cái nắp đồng hồ ở phía dưới lên trên để mở khóa đó
Đồng hồ vuốt lên để mở, vuốt nhẹ nhàng êm ái, ko như con P5, xoáy lõm màn hình mới mở cho.

chụp đc mỗi tấm ảnh , tí nữa làm vài tấm sau

Baragon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chụp chắc thua con ip của vk bác nhỉ?Các bác wa đây thảo luận với tụi e cho xôm tụ http://www.tinhte.vn/f368/topic-cho-q-mobile-p11-_a-898836/
youtube

cho minh hoi cai nay xem youtube ra sao,minh thay qc xem youtube dc ma ko pit sao nua.sorry viet bang dt nen hok bo dau dc.(^_^)HSMD
xem Youtube hay facbook nó có khác với con P5 là : khi mình ấn vô icon Youtube, nó sẽ mở lên bằng trình duyệt Opera để mình vào, chứ ko phải phần mềm riêng để xem Youtube
vay la van xem dc youtube phai ko.luc xem co giat lam ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019