Q smart S13: Hướng dẫn root

diepgamer
11/3/2013 15:8Phản hồi: 878
878 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ljhljh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Opa

Sent from my Qmobile S13 using Tinhte.vn
tại sao dùng cái bộ nhớ tối đa sử dụng trên Ram manager pro nó bắt cài cái busy box. tớ cài busy box rồi mà nó vẫn kêu chưa có là sao?hx
vậy là s13 đã thua s12 , s12 vẫn là vô đối
@toanbom đó là điều đương nhiên buồn buồn qua 4r nay co j mới k để xem có nen qua em nay choi k vi hdt la 2.3.6. ram ngon hon ben s12 nhà mình. nhung có ve bên đay it on ào hơn ben minh nhi.
ai giúp mình với! máy mình tự nhiên bị lỗi ko bật dk bluetooth và wifi! up lại room cũ mà lúc trước backup ra cũng ko dk! hx
ai có room gốc mà chưa mod gì ko! up cho mình xin đi xài mấy room kia toàn gặp lỗi bất cập! hx
huhu! up lại tất cả room trên top rùi mà vẫn ko bật dk bluetooth va wifi! làm sao bây h!
@DaVidQuyen Bạn thử bản của mình chưa?mình đang dùng bt mà

chán đời những lúc trượt lô
yêu đời những lúc có ôtô xài
@zico8x O dau? vay ban chi minh voi.
hiện tại mình đã mod thành công một bản ROM có giao diện na ná ICS (
looksceen vs contact mình không biết mod 😁) nhưng mình đã tối ưu ram. ram trống luôn 80MB~95MB. Cái này mình tự học trên mạng thui chứ mình không phải Moder. Nếu ae đồng ý thì sáng mai mình sẽ share. AE dùng rồi đừng ném đá nhé.
ljhljh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xubuon2004 dong y nhung b share luon di.hi

rongden001
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xubuon2004 rom bác này cái phần nt bị hỏng à. ai backup lại cái tin nhắn mặc định của máy cho mình xin với
Ô Mai Gót. Bác đúng là cứu tinh đời em......... Bác share nhanh em dùng với ạ !!!! 😔
ljhljh
ĐẠI BÀNG
11 năm
bac co mod cai duoc swap ram khong

bạn ơi mình cũng chỉ là người như bạn thui. Chẳng qua mình học lỏm trên mạng MOD tùm lum thui. Còn vụ swap ram có lẽ bác phải nhờ tuanopa chỉnh lại kenerl thui :p
giao diện vào menu vs cuộn trang giống ICS k bạn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019