[ Q-SMART S20 ] HỎI ĐÁP VÀ CHIA SẺ

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi mr.bean1990, 10/4/13. Trả lời: 3994, Xem: 198977.

?

Bạn thích rom nào nhất ?

1. Rom Chery 30/4

44.2%
  2. ROM XOLO

7.7%
  3. ROM GALAXY S4

34.6%
  4. ROM XOLO MOD

8.7%
  5. rom cook từ bạn @bachduong_2011

4.8%
  1. gerviet

gerviet Dự bị

tớ mới root xong
    giờ bước tiếp theo tớ cài gì? mới root lần đầu nên k hiểu lắm

2. dungfor

dungfor Thành viên

Tiếp theo là cài CWM để Flash rom

________Brust_S280________
    | :D Tích cực quay tay.... ... . |
    |____vận_may_sẽ_đến_:D___ |

3. lava rain

lava rain Thành viên

lam sao de vao CWM zay?

4. juno1999x

juno1999x Thành viên

5. WindyHP

WindyHP Thành viên

mua q smart s20 ở hải phòng đây.. ai bán pm em nhá

6. son1812

son1812 Thành viên

sao máy mình nó cứ tự tắt nguồn mà muốn bật lại phải tháo pin ra mới lắp được :(( khắc phục thế nào đây mọi người ơi :(( giúp với

7. lava rain

lava rain Thành viên

minh la nguoi hay choi game nang vay minh nen up rom nao zay cac bac?

8. son1812

son1812 Thành viên

9. lava rain

lava rain Thành viên

giup minh di

10. Eskimo996

Eskimo996 Thành viên

máy nghe nhạc bị giật là do cái ram íu qué. khả dụng trung bình chưa tới 100MB mà :(. tớ cài nhìu app, không đủ ram nó tự kill app tùm lum làm nghe nhạc giật hơn cái sàn nhảy nữa. bạn nào có trình nghe nhạc nào ít tốn ram hay có cách khắc phục nào hk. chỉ mình với ;)

11. spiderled12

spiderled12 Dự bị

tình hình là mình cài rom chery 30/4 nhưng quên cài file Rootstock.zip, giờ máy không vào boot recovery được, phải làm thế nào để up rom lại được??

12. xmpho

xmpho Thành viên

các bác cho e hỏi tí ạ. lam tnao để lúc tắt mở máy không có nhạc

13. lava rain

lava rain Thành viên

rom xolo mod co fix tre cam ung ko zay?

14. gerviet

gerviet Dự bị

vì được bà chị gái cho con xperia nên em bán con s20 màu đen
    máy vẫn dùng ổn định
    đã root
    còn bảo hành đến t3/2014
    đầy đủ phụ kiện
    ai mua lh để lấy giá
    sđt 01655286720

15. thornzarroc

thornzarroc Dự bị

cho mình hỏi. máy mình uproom galaxy s4 khi khi vào game bladeslinger down trên app store thì chạy tới lúc load vào game thì nó tắt. ai biết nó bị gì thì chỉ cho mình với hoặc là qsmart s20 phải tải phiên bải nào mới chơi được.

16. huyphamking

huyphamking Thành viên

cho minh hỏi mình flash room galaxy làm sao đề thay boot HTC và beataudio thành boot khac vậy mấy bạn?hình boot củ của Qsmart đó!ai co cho mình xin file nhé!thank

17. Đã xai 3 ban xolo 500, mod va đang dừng lại S4 vì thấy nó đẹp và ok nhất...

18. sinack

sinack Dự bị

minh khong biet cach vao CWM va cho minh hoi la khi khong muon xai rom cock,muon chuyen ve rom nhung luc moi mua thi lam sao.minh muon cai rom nao choi khong bi thieu ram.tk nhieu lam

19. merryazure

merryazure Thành viên

chào các bạn, các bạn giúp m với, sau khi mình cứu hard brick bằng flash tool thì thấy máy nhận sim nhưng ko có sóng (vẫn nhận tên mạng, cấu hình apn...) và nhận wifi nhưng ko kết nối đc (ấn connect chỉ đến đoạn remember password là thôi), đã up thử nhiều loại rom khác nhau và up từ file back up mà vẫn ko đc. Bạn nào biết nó lỗi gì thì giúp m nhé, cảm ơn các bạn nhiều.

20. sharkan

sharkan Dự bị

các member S20 cho mình hỏi là vào cái system gì đó để chép mod là vào như thế nào vậy? vì mình không rành lắm mới bắt đầu làm. vì thấy ở page 1 này có cái mod báo pin nen làm theo mà chép vào cái system ma ko biết cách chép như thế nao.