[QC] 2 sản phẩm phụ kiện cho BlackBerry 9900 từ Khắc Tên

cuhiep
20/9/2011 7:25Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tấm dán lưng em nghĩ làm 1 miếng liền đẹp hơn!
Cái bao da dùng còn được. Miếng dán da kia nhìn hơi già và xù xì quá. Giá mà làm sao cho nó trẻ trung và sang trọng một chút thì tuyệt. 😁
tonyjoin
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp lắm bác cu hiệp. tiếc là k xài bk.
lonebeast
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em thấy nếu bao da mà có đeo hông thì tuyệt hơn.
Chức năng thì là cầm tay mà lại có nắp nghe chừng không hợp lý
Enzolight
TÍCH CỰC
13 năm
Với mình cái bao da thì đẹp nhưng cái dán da thì không ok....!
Màu thì có nhiều màu lắm bạn, màu trắng đẹp lắm & rất dễ chưu3s3a , da Khắc Tên thì bền kinh khủng, nhiều khi chán cái màu luôn rồi mà ko chịu hư giùm cái, thay thì tiếc, mà ko thay thì chán
Tâm An
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình tự hỏi là RIM vắt óc các kỹ sư để thiết kế điện thoại mỏng như thế để làm gì? Khi mà ta phải dán miếng dán cho dày lên cầm vừa tay?

Ôi cái vòng lẩn quẩn!
tommycat
TÍCH CỰC
13 năm
khắc tên làm bao da và ốp da đều rất đẹp, mình rất thix ốp da của KT nên em nào mình xài cũng ốp da chỗ này
e không thích miếng ốp da, nhưng bao da thì quá đẹp
Mr.Fiber
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bold 9900 đc trang bị thêm bao da này thì đẳng cấp + độ sang tăng lên bội phần. Chúc Khắc Tên làm ăn phát đạt + có nhiều sản phẩm đẹp + chất lượng cho AE...
chúng ta có thể vào khacten.com để rõ thêm chi tiết.
tức là chúng ta có thể đục khoéc chon mẫu mã vữa ý rồi mới tiến hành làm, đặc biệt giá không đắt lắm
Bao da đẹp quá, sao không thấy giá cả của mấy cái bao da vậy a Cu Hiệp?
torung
ĐẠI BÀNG
13 năm
kiểu da và màu da khác có lẽ sẽ hợp mắt mình hơn. 😃
đẹp quá là đẹp :x
Chờ một bài đánh giá chi tiết của bác [MENTION=3]cuhiep[/MENTION] về 9900 mà lâu quá trời luôn T_T
NgocFreedom
ĐẠI BÀNG
13 năm
Góp ý với bác Hiệp và anh em Khắc tên 1 chút về miếng dán da. Nhìn 1 chiều thì miếng dán khá đẹp và sang, đặc biệt là da cá xấu nhìn thích quá cơ, nhưng nếu nhìn ở cạnh thì khá là thô vì mép da bị lộ. Nếu dán lên 1 sản phẩm bóng bảy thì mất thẩm mỹ. Thế nên sao các bác ko nghĩ tới chuyện làm mỏng vát các cạnh của miếng dán, giúp cạnh miếng dán bo sát vào thân sản phẩm mà ít để lộ mép da thô có phải rất tinh tế ko.
Sản phẩm da của Khắc Tên dùng tốt lắm, mẫu mã đẹp, giá thành vừa túi tiền. Nếu các bác còn phân vân giả hay thật thì hơi quá tay rùi. khi nào mình bỏ tầm vài triệu thì còn phải suy nghĩ, còn tầm giá này nội tiền công thôi cũng thấy xứng đáng rồi 😃

Cái dán lưng nhìn hông ổn lắm, cái bao da thì đẹp thật.
mặt sau sẽ đẹp nếu chỉ dán da phần carbon thôi, không cần dán viền xung quanh
deep
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thích đường may của cái bao da 😁.
iLeo
CAO CẤP
13 năm
Đẹp, nhưng mình chỉ thích bao da của Khắc Tên thôi, miếng dán da dán vào sau lưng ko đẹp bằng để ko, để ko nhìn bóng bẩy hơn nhiều
e muốn dán cái macbook mà ở HN k có đại lý của khắc tên.chán thật.ko bít phải làm sao nữa
Khắc Tên có thể giao tận nhà cho bạn đấy.
bạn nói rõ cho mình đc ko.nhưng vấn đề mình ko biết dán nữa 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019