[QC] 2 sản phẩm phụ kiện cho BlackBerry 9900 từ Khắc Tên

cuhiep
20/9/2011 7:25Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp đấy nhỉ, có holster là quá tốt rồi.
wan
TÍCH CỰC
13 năm
đẹp ghê a h à,bao may đep quá
nhìn bạn trai này thấy sao sao ý
tmhung
TÍCH CỰC
13 năm
Sao sao là sao bạn ....
cái miếng dán da đằng sau nhìn xấu hơn để nguyên bản ,,, mất đi cái sang trọng va đắt tiền của carbon ...

Bao da thì đc nhưng nếu khâu kiểu kia thi bụi lắm 😁
dorian
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đây có lẽ là bao SEN e nhìn thích nhất từ đó giờ 😁 fải chi có bao dạng clip nữa thì quá ngon :D
quangvinhfc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Để nguyên bản nhìn đẹp hơn, dán vào trông mất hết chất sang trọng của e nó.
vân da trên dán da nhỏ đi tí và bào mỏng đi nữa là đẹp, còn bao da như thế là đẹp rồi. em nghĩ vân da mà nhỏ như vân da trên 97 là đẹp, to hơn 1 chút cũng được, nhìn mịn hơn nhiều. vân to thế này hơi thô.

vết cắt camera và flash khít quá nhìn hơi xấu, em nghĩ nên rộng hơn 1 chút sẽ đẹp hơn 😁

em chỉ dám góp ý vậy thôi, vì cô em cũng tự tay làm bao da điện thoại cho cả nhà, mỗi cái vài bao, nên em cũng biết tí chút :D
con 9900 này hình như anh hiệp đang sài đúng kg? hôm đi off máy ảnh EviL có đc sờ thử , công nhận mát tay :p
úi, cty nhà anh hiệp là khacten.vn đó à. wa đó mấy lần rồi mà ko biết ^^
tại sao bao da của máy nào cũng là Sen mà ko phải là Bưởi, Mít, Ổi hay Xoài... hehehe... 😁 Just kidding! Nhìn đẹp ghê! :D
chỉ 1 câu,xấu đau đớn
Nhìn cứng cáp chất lượng .
Snake696
TÍCH CỰC
13 năm
Bao da nhìn rất đẹp và phong cách, còn miếng dán thì giá như dán ở nắp pin là được rồi. Em là em vẫn thích tự nhiên hơn( cái này là ý kiến riêng thôi)

---------- Post added at 01:16 AM ---------- Previous post was at 01:11 AM ----------

tại vì vợ bác Hiệp là Sen đó😃
vote cho sản phẩm sáng tạo
nhìn sang trọng quá :eek:
9900 vô đối.
Chào bạn! Mình ờ US muốn mua sản phẩm của công ty để bán lại với số lượng nhiều...Bạn có thể liện lạc với mình YM thucnguyen2025 . Càm ơn
Chưa có tiền lên 99 hôm nào lên SG kiếm cái vỏ cho 9000 ^^
Một câu ngắn gọn thôi: Đẹp, chuẩn không cần chỉnh 😃
yet378
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xấu quá, mất hết vẻ thanh nhã sang trọng của Bold 9900

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095