[QC] Android 2 sim Q-mobile S11: Những điểm đáng sở hữu?

Hư Trúc
20/6/2012 5:13Phản hồi: 951
951 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thinkpark
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang dùng 1 em Desire rồi. Mua em này thay cho em K-Touch đóng vai trò thí tốt khi nghe điện thoại ngoài đường được quá đi. 1tr9 là giá tốt rồi. Điện thoại ngày càng rẻ.
ko có 3g thì kho ứng dụng Market coi như có cũng như ko
Người Việt Nam nhưng vẫn chưa ưu tiên dùng hàng Việt Nam được !!!! sr các bác!!
ngày trước thằng ban mình có mua 1 cái android của Qmobile.sài 1 tgian thì cam ứng đơ đơ.ko bít cái này khắc phục lỗi chưa 😁
Đê có phải là một hình thức PR không mấy bác....huhu
Q-store mà đã có đến 10.000 ứng dụng cơ à????té ngữa á
Mình cũng đang dự định thành lập thương hiệu diện thoại Việt: longmobile đê, mong,,,,,,, ae ủng hộ
tubingo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@3gpower Haha. Hay bác để là L-mobile thôi cho mọi người mặc sức tưởng tượng. và cái thương hiệu của bác sẽ nổi như cồn 😁. Bài nó nói 10K nội dung mà bác, nghĩa là nó tính cả những cái không phải ứng dụng như avatar, nhạc, video, rồi là truyện gì gì đó. Đâu phải chỉ riêng apps hay game đâu 😃
Máy đẹp, giá tốt. Ngon.
junoxien
TÍCH CỰC
12 năm
Nếu hàng 2nd giá tầm 1tr thì xúc ngay k phải suy nghĩ ;))
ủng hộ hàng việt nam nào!
vnblue
TÍCH CỰC
12 năm
Chắc chắn bạn sẽ mua được một điện thoại thuần Tầu (không có mác Sp Việt) có giá mềm hơn mà cấu hình như nhau.
KHông chơi với hàng Tầu dán chữ Việt
không có Clip trên tay để dê hình dung à
Giá ngon, máy đẹp... mỗi tội thiếu mất 3g hơi tiếc!
khôn nên tin vào quảng cáo mà phải chính mình trải nghiệm mới đc::::quảng cáo ram 256mb nhưng thực ra có 161MB rom có 135MB thôi... nhưng vẫn là giá tốt cho ai muốn trải nghiệm android
tubingo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cafe_net Cái gì vậy bác? Bác test kiểu gì vậy? Sao cái ROM nó co dữ thế. Em có test bằng cái Android System Info rồi, mà em nhớ nó còn trên dưới 400MB gì đóa. Và lại thông số này dựa trên lý thuyết mà. Bộ nhớ bao giờ cũng bị co mất khoảng 10-20%. 😔
máy 2tr mà cấu hình tốt ghớm,nhưng quan trọng là chất lượng chứ cứ tham rẻ thì cũng ko nên,Q-mobile toàn xài linh kiện tàu độ bền chắc đc đảm bảo lắm
@boy_kut3_dttn bác này chắc là Fan cuồng nhiệt của Q. Nói bác nghe: Em là thị trường của Q, mỗi lần em đi thị trường là hàng bảo hành cả giỏ, trong đó Q chiếm 3/4 phần rùi: An đờ roi có, Q giá thấp có, nói chung đủ cả, mà toàn là lỗi: Đơ cảm ứng, liệt bàn phím, lỗi phần mềm... Nói chung em không ấn tượng với Q phần vì nó bảo hành nhiều quá, em mà sai hẹn là khách hàng không nhập, phần nữa là nó hư với tủ lệ cao lắm! Với 1,9tr đồng, 2tr, e chọn bb 2nd an toàn hơn cho nó an tâm, chức năng chẳng thua gì, ứng dụng lại nhiều...
Đôi điều chia sẻ mong bác đừng chém bằng chửi thề, em sợ không tinhte là bị ban nick ạ!
thanhluanvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thaikhacdieu mỗi người mỗi quan điểm bạn ạ, bạn không thích nhưng nhiều người vẫn dùng thấy ổn là ok rồi, trước không tốt, giờ tốt, thời thế thay đổi, bác nào mà muốn thử cứ dùng, còn nếu cứ xem review với các bác góp ý mà thích không dám chiến, yêu không dám lấy thì như đẽo cày giữa đường sao. cái chính là sở thích bản thân, bạn mua điện thoại cái quan trọng nhất là bản thân bạn thấy thoải mái và hài lòng với cái điện thoại đó.
mình đang dùng em q mobile s10... dùng đc hơn 1 năm là cảm ứng đã bị mất 1 hàng mà tìm không có chỗ thay....nhưng giá 2tr thì là quá tốt... vẫn muốn thử xem sao
JackyDat
TÍCH CỰC
12 năm
Không có 3g thì thôi chả thích. Giờ dùng 3g thích hơn wifi.
ginkybo
ĐẠI BÀNG
12 năm
ủng hộ thương hiệu việt . các bác cứ nói thế các bác có nhớ con HK...phone 4s rét ti na không . có 3G sao nhìu người vẫn lao vào mua
@ginkybo có ai mua đâu 😆.
nonamed
TÍCH CỰC
12 năm
Ui, cái giá thơm quá
ko có 3g dùng làm gì, làm con ktouch w619 ngon hơn nhiều
tuan17
ĐẠI BÀNG
12 năm
trắng gì mà sáng thế o_O
gaphuthuy1
ĐẠI BÀNG