[QC] Bạn đã sẵn sàng “thử nhiệt” cùng Ngày hội Neo 3?

TTKM
25/8/2014 2:48Phản hồi: 66
[QC]  Bạn đã sẵn sàng “thử nhiệt” cùng Ngày hội Neo 3?
Những trò chơi vui nhộn, vô số những phần quà siêu “kool” và đêm ca nhạc sôi động của Sơn Tùng, Khởi My, Trịnh Thăng Bình, Cường Seven, Nhóm 365 ….“Ngày hội Neo 3” sẽ đốt nóng không khí cuồng nhiệt với các bạn trẻ trong chuỗi hành trình từ Nam ra Bắc, mở đầu tại kí túc xá khu A - Làng Đại học Thủ Đức vào ngày thứ Năm 28/8 tới đây.

“Ngày hội Neo 3” là chuỗi chương trình do OPPO tổ chức dành riêng cho các sinh viên với những trò chơi vui nhộn, quà tặng hấp dẫn cũng như cơ hội trải nghiệm chiếc smartphone OPPO Neo 3. Xuyên Việt khắp 8 tỉnh thành, “Ngày hội Neo 3” sẽ đốt nóng không khí các bạn trẻ cả nước với một chương trình quy mô.

Hình 1.jpg

Với chủ đề “Lướt net thả ga, vui chơi thả cửa”, chương trình sẽ có nhiều gian hàng trò chơi mô phỏng thú vị việc sử dụng Internet của các bạn trẻ như “Download thả ga”, “Lướt êm mượt mà”, “Đánh thức Neo 3”….Với trang trí và các đạo cụ vui nhộn, các bạn trẻ sẽ chắc chắn có những giây phút thư giãn và vui chơi hết mình cũng như cơ hội được nhận nhiều món quà hấp dẫn từ chương trình.

Bên cạnh đó, các bạn sẽ được tận tay trải nghiệm chiếc OPPO Neo 3 – chiếc smartphone dành riêng cho các bạn trẻ với thiết kế trẻ trung, hiện đại và gói cước 3G miễn phí một năm dung lượng 1GB/tháng. Đây cũng là chiếc smartphone tốt nhất dành cho các bạn trẻ, đặc biệt là các bạn sinh viên để thoải mái truy cập Internet mọi lúc mọi nơi phục vụ cho việc học tập và giải trí của mình.

Hình 2.jpg

Đặc biệt, chương trình sẽ càng nóng hơn bao giờ hết với sự đồng hành của những ca sĩ trẻ đang rất được yêu thích như Sơn Tùng – MTP, Khởi My, Trịnh Thăng Bình, Cường Seven, Nhóm 365, Minh Sang X-factor. Đây sẽ là cơ hội tuyệt vời để các bạn trẻ được tận mắt nhìn thấy những ca sĩ yêu thích của mình cùng đứng chung trên một sân khấu với các bài “hit” đình đám thời gian qua.

Hình 3.jpg

Liệu bạn đã đủ “nhiệt” để thử sức cùng “Ngày hội Neo 3”?

Hình 4.jpg

Tìm câu trả lời cùng hàng trăm bạn trẻ khác tại “Ngày hội Neo 3” đầu tiên tại Kí túc khu A – Làng Đại học Thủ Đức vào 28/8 này!

Tìm hiểu thêm về chương trình tại http://www.oppomobile.vn/ngayhoineo3
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Oppo hồi mới về VN giá tốt lắm.
Sau 1 hồi qc thì con nào cũng bán giá trên trời.
Chắc đc mỗi Find 7/7a là có giá tốt nhất của nó
wintersky
ĐẠI BÀNG
10 năm
lại có đêm nhạc hội dành cho mấy em sinh viên mới, nhớ lúc mình mới vào sinh viên bên KTX lại làm mấy đêm như thế này
sau vụ HD981, không có cảm tình với oppo
Á á, có Sơn Tùng, Khởi My hả 😁:D:D:D:D
Hoành tráng vãi -_- cơ mà sao lại không tổ chức ở trung tâm TPHCM
Cái giá bán tầm thấp của Oppo vẫn hơi bị hoang tưởng. Cùng giá tầm thấp nhưng mua Samsung ngon hơn.
shakaro
TÍCH CỰC
10 năm
@izandroidz Chính xác. Cấu hình vãi mía giá trêntroewfi, mãi chẳng thấy nâng cấp HĐH.
Mấy thằng tàu nó nghĩ mình là ai. Toàn cùi mà bán giá trên trời
@llxperiall Mua thì ko mua suốt ngày ngồi bàn chính trị mệt mấy thím trên tinhte.
gaconBK
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đợt trước em mua em find neo cho e gái lúc đấy 3690k
giờ nghĩ lại chịu khó chờ mua zen 5 ngon hơn nhiều 😔
Liệu quảng cáo rầm rộ có giúp oppo gột rửa quá khứ và lấy lại niềm tin người tiêu dùng?
Thương hiệu TQ mà ăn đứt Samsung hay Nokia, mang làn gió mới cho dii động VN. Lại còn đầu tư manh mẽ để làm các event nữa. Chắc không lâu nữa OPPO sẽ trở thành 1 dòng đt phổ biến ở VN như Nokia vào những năm về trước quá
@kod2512 ối vãi cả seeder oppo, nói éo bjk ngượng,
@kod2512 Máy oppo hàng cùi, giá lại trên trời. Bên tàu nó chẳng có tiếng tăm gì cả đâu bác à. bác đang bị bệnh hoang tưởng cmnr 😁
@kod2512 seed lương cao không chú em ?
Đúng lúc đang ở nhà thì nó lại vào làng để tổ chức ca nhạc, nhọ >"<
OPPO nên giảm giá, chất lượng máy chưa ra sao mà giá bán thì trên trời.
Các bạn sinh viên sẽ rất thích điều này. dù chả để ý đến điện thoại nhiều;)
mấy hàng trung quốc mà giá trên trời cầm ra đường ai hỏi nói hàng nước nào nói trung quốc cũng bị nói sao lại bỏ đống tiền mà lại đi mua mua hàng trung quốc thật bực mình😔
@yogendlk kệ người ta nói chứ bác hang TQ nhưng chat lượng tốt là được, mình là người mua sắm chứ có phải chính trị gia đâu. Trước đây em cũng suy nghĩ thế nhưng kể từ sau khi mua mấy lap Lenovo thay cho hp, sony thì mới thấy vừa rẻ vừa ngon tội gì ko mua
Ng ta phổ biến sân chơi dành cho các bạn sinh viên. Mấy bác seed với trẻ trâu thì vào than vãn giá, chất lượng với cả xuất xứ. Lộ quá !!! Ai mướn ai thèm đọc đâu. Nhường lại chỗ cho các bạn sv nghèo như tụi tui đi. Xin cảm ơn !!!
choykanbac
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vuphi2006 úI giời seeder Oppo detected!!!
@vuphi2006 vãi cả sv nghèo.
sv nghèo thì lo mà học hành, rảnh thì đi làm thêm kiếm tiền cải thiện mức sống chứ đừng có lên đây mà chém gió. Với lại dùng Ngu-phone giá rẻ thôi.
Đừng có đeo cái mác sv nghèo ra khè nhau nghe nó nặng mùi lắm.
@fff.orc Bạn giàu thì bạn được lên đời nói người ta à , có những người nói mà ko suy nghĩ thì phải
@vuphi2006 sc nghèo ko ai dại dột đi mua hãng này. giá thì mây xanh, tiếng tăm thì cũng bt. Sv nghèo ng ta sử dụng tiền bạc đúng nơi đúng chổ.
thằng này theo ss quảng cáo nhiều nên giá cả hoang tưởng
@congnghia2011 bạn thì biết cái gì, hãy đọc kỹ câu cuối trong cmt của tôi. bạn nghĩ nó là sinh viên nghèo thứ thiệt à?
làm ơn chậm lại một chút đi..
bạn chính là người nói mà ko suy nghĩ đấy.
hiểu?
E="llxperiall, post: 42969363, member: 1687186"]Mấy thằng tàu nó nghĩ mình là ai. Toàn cùi mà bán giá trên trơ
DuyKhanh_1994: giàn khoan thì ảnh hưởng j tới công nghệ của ngta hả bạn, chẳng lẽ thằng Hồ cẩm đào nó làm mà bạn bắt ng dân T.Q fai chịu
Mấy thím k mua thì cty ngta cũng k phá sản được, đây là chương trình dành cho sv, các thánh ngậm mồm lại giùm.
@gấu0310 Ctr dành cho sinh viên...?!
Thôi bạn ngậm cmn mồm bạn vào trước đi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019