[QC] Bavapen B502 – Sắc nét và mạnh mẽ

TTKM
29/7/2014 3:50Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

5 inch không thể xem hết cái đầu hươu cao cổ
Siêu phẩm mà cấu hình thì..

Gửi từ Eo Gi Gờ Hai
wolfbaron
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không thích con này, nhưng mà dạo này thấy các bác đam mê công nghệ kiến thức ngày càng hạn hẹp nhỉ. đanh giá sp dựa vào nước sản xuất =)))) nực cười, đến iphone hay samsung cung sản xuất tại trung quốc đấy, hầu hết các mặt hàng trên thế giới này đên 50% là do trung quốc sản xuất rồi (số liệu intracen nhé, em ko thixh mang tiếng ahbp) THỜI ĐẠI TOÀN CẦU HÓA MÀ VỚI SUY NGHĨ XÓ LÀNG THÌ VIỆT NAM KHÔNG KHÁ NỔI ĐÂU. HÀNG HÓA ĐƯỢC ĐÁNH GIÁ DỰA TRÊN NGƯỜI ĐẶT RA TIÊU CHUẨN SẢN XUẤT, CHỨ KHÔNG PHẢI SẢN XUẤT Ở ĐÂU!
qloved
CAO CẤP
10 năm
@wolfbaron bạn đừng nhầm lẫn giữa sản xuất và lắp ráp, hơn nữa Apple thuê Foxconn lắp ráp, và Foxconn là công ty Đài Loan, con máy này 100% sản xuất bởi khựa nhưng lại được quảng cáo là thương hiệu Việt, lừa dối là điều không thể chấp nhận được
wolfbaron
ĐẠI BÀNG
10 năm
@qloved Hì, mình không nhầm, nếu bạn rành thế thì bạn cho mình biết nếu không phải là người TQ sản xuất luôn vậy thì các sản phẩm của apple do ai sản xuất, tại đâu và tỷ trọng nhân công là quốc tịch nào được không ạ. Bạn có thể lấy số liệu từ Nielsen cũng được ấy..............^^
qloved
CAO CẤP
10 năm
@wolfbaron Lí luận hay nhỉ, quốc tịch nhân công thì liên quan đến việc sản xuất ở đâu hả. Thấy đúng thì thôi nhịn đi lại còn chày cối.
Ps: Giả sử lắp ráp tại VN đi nhưng thuê chủ yếu nhân công TQ thì cũng coi như là sx tại TQ hả
qloved
CAO CẤP
10 năm
khựa 100%. thừa $ cũng không mua con này
thương hiệu này lâu rồi mới thấy mẫu cũng đẹp
nah747
ĐẠI BÀNG
10 năm
khựa nhưng chất lắm bác ạ trước mình dùng con bavaben b600s giờ vẫn còn dùng được,7 năm chưa hư gì hết
wolfbaron
ĐẠI BÀNG
10 năm
ok, cứ cho là mình dốt, Vậy bạn nói xem bạn lấy tiêu chí gì để nói 1 cái điện thoại sản xuất "made in china"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019