Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Cơn lốc chăm sóc khách hàng “vàng”: Acer thắng thế

Vit
8/4/2010 7:38Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kiểu dáng acer xấu thấy mù...
ghét cái mẫu mã của nó quá nó mà đc như vaio với mac + với 2 năm thì nhất
mà ipad bảo hành pro hay sao ấy 1 đổi 1 nghe mà kêt quá ( FPT ơi bao h đc bảo hành thế )
Y-DraGon
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thế TimeLine với Travelmate Timeline thì sao hả bạn 😃

Chẹp! Đã... thì đừng cố tỏ ra nguy hiểm 2 bác ạ.
Acer cấu hình tốt giá ok,đang dùng 2 cây 😃
a e dung mua ACer nhanh bi hong lam, dung nhin thay re ma mua. toi dung roi mua dc 1 thag pin bi sut nguon......the la fai ban voi ngay. hay tay chay Acer vi chat luong cua may tinh
Tôi đang có 1 con Acer bị hỏng, mà không biết đem đi BH ở đâu. Do mình ở Quảng Ngãi ko có trạm BH Acer. Bác nào có biết số điện thoại chăm sóc KH của Acer cho xin số với. Thank
Dưới đây là địa chỉ và số điện thoại của acer việt nam chúc bác may mắn
Acer Vietnam Co., Ltd.
53-55 Cao Thang St., Dist. 3
HCM, Vietnam
Tel 84- 8-8343780
mrfuong
ĐẠI BÀNG
14 năm
acer

vừa mới tậu 1 em Acer
tuan_ake
ĐẠI BÀNG
14 năm
Up cho một thời đã qua
Twa
ĐẠI BÀNG
14 năm
tiền nào của ấy thôi ! mình cũng khoái acer tầm 15-16tr đổ xuống ....
rẻ mà chất lượng nhỉ
yenvirus
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ngày xưa, cách đây 1 năm, thì Acer bảo hành tốt thiệt.
Nhưng gần đây, cung cách phục vụ của Acer khiến tui thề không xài đồ Acer nữa.
Tôi dùng máy của Acer, cài lại chương trình chỉ thiếu vài Driver, đưa lên Acer hẹn 3 ngày (ngày xưa là lấy trong ngày, hoặc chép Driver miễn phí) hình như Acer muốn làm vậy cho khách hàng nản đừng làm phiền họ nữa hay sao ấy.
Bảo hành như vậy tui thà tốn ít tiền đưa ra dịch vụ vi tính, mà cũng không chắc là mắc hơn Acer care nhe !
acer giờ xài cũng ok lắm rồi
jiwon379
ĐẠI BÀNG
14 năm
Acer chứng tỏ cũng có những động thái muốn đẩy mạnh hơn, và phục vụ người tiêu dùng tốt hơn. Đặc biệt, ở thị trường VN, họ đã trồi lên tuột xuống cũng cay đắng nhiều. Sau đó mới hiểu được văn hóa, và cũng có hướng đầu tư khá rõ ràng. Giờ chỉ cân cho ra sản phẩm sài lâu lâu chút là ok. Còn này, he he
kết khoản bảo hành của thằng acer, rất good, từ đó đến h đi bảo hành củng nhiều mà chưa chổ nào good như nó ^^. Nhưng phải công nhận 1 điều thằng Acer chất lượng không ổn định. Máy của mình mua thì xài hoài chỉ bị lỏng cái dây cáp màn hình, còn thằng bạn thì bị từ A đến Z, cái máy của nó bị hư không thiếu thứ gì, được cái thay free. Nếu mua ACer tuyệt đối nên mua chính hảng, có j không bao giờ lo lắng,hehe
PCthanyeu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Dùng đồ mà cứ phải đi bảo hành thì e cũng chịu. Tuy Acer có bảo hành good đi chăng nữa thì thử so với những hãng như Asus thì sao còn chưa kể tính ổn định như dòng thinkpad nữa.Nói tóm lại là Acer tuy có mạnh nhưng so với mấy hãng e kể trên thì Acer đứng trước hay đứng sau thì ai cũng rõ. E có tiền thì cũng chẳng dùng Acer kể cả chế độ bảo hanh tốt đi chăng nữa.
bảo hành thì lên mang ra hãng chứ mang ra nơi phân phối thì bị luộc đồ ngay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019