[QC] Cơn lốc chăm sóc khách hàng “vàng”: Acer thắng thế

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Vit, 8/4/10. Trả lời: 42, Xem: 15070.

1. tach

tach Thành viên

Acer dùng cũng bền và trâu bò mà...mỗi cái dáng máy mình vẫn chưa ưng lắm thôi, nhưng dùng cũng okie:)
  2. foureye2004

foureye2004 Thành viên

Đúng là quảng cáo! Vụ đổ cà phê gây hư máy mà bảo hành là thấy láo rồi.

Cộng thêm việc "chưa có hãng nào có được". Ko biết người viết bài này đã đi mua máy tính lần nào chưa....?

Hỏi thật đó.

Xin lỗi, thằng ASUS nó bảo hành 2 năm toàn quốc, 1 số dòng toàn cầu cho tất cả các máy từ đời nào rồi.

Đúng là ếch ngồi đáy giếng!
  3. zaketacsu

zaketacsu Thành viên

Y kiến này ý kiến nọ...... nhưng vẫn xài.

Tấc cả chỉ là ngụy biện.:p
  4. vct_bk

vct_bk Thành viên

:)) tùy túi tiền thôi mà bác. Nhưng em có tiền em cũng k đảm bảo e dùng Acer đâu. Cho thì vẫn xài =P~
  5. luxubulubu

luxubulubu Dự bị

Hic lại quăng nữa... quảng cáo đó mà tin làm gì... cứ để người tiêu dùng đánh giá cần gì phải lên 4rum uy tín như tinh tế để mà chăn dắt? khờ thật
  6. nguyenhailogo

nguyenhailogo Thành viên

kiểu dáng acer xấu thấy mù...
  7. vova_9x

vova_9x Thành viên

ghét cái mẫu mã của nó quá nó mà đc như vaio với mac + với 2 năm thì nhất
    mà ipad bảo hành pro hay sao ấy 1 đổi 1 nghe mà kêt quá ( FPT ơi bao h đc bảo hành thế )
  8. Y-DraGon

Y-DraGon Thành viên

Thế TimeLine với Travelmate Timeline thì sao hả bạn :)

Chẹp! Đã... thì đừng cố tỏ ra nguy hiểm 2 bác ạ.
  9. trongvan_108

trongvan_108 Thành viên

Acer cấu hình tốt giá ok,đang dùng 2 cây :)
  10. haik3nvil

haik3nvil Thành viên

a e dung mua ACer nhanh bi hong lam, dung nhin thay re ma mua. toi dung roi mua dc 1 thag pin bi sut nguon......the la fai ban voi ngay. hay tay chay Acer vi chat luong cua may tinh
  11. thanhtungqng

thanhtungqng Thành viên

Tôi đang có 1 con Acer bị hỏng, mà không biết đem đi BH ở đâu. Do mình ở Quảng Ngãi ko có trạm BH Acer. Bác nào có biết số điện thoại chăm sóc KH của Acer cho xin số với. Thank
  12. mrfuong

mrfuong Thành viên

acer

vừa mới tậu 1 em Acer
  13. tuan_ake

tuan_ake Thành viên

Up cho một thời đã qua
  14. rasi1

rasi1 Dự bị

Dưới đây là địa chỉ và số điện thoại của acer việt nam chúc bác may mắn
    Acer Vietnam Co., Ltd.
    53-55 Cao Thang St., Dist. 3
    HCM, Vietnam
    Tel 84- 8-8343780
    thanhtungqng thích nội dung này.
  15. Twa

Twa Thành viên

tiền nào của ấy thôi ! mình cũng khoái acer tầm 15-16tr đổ xuống ....
  16. whiskey87

whiskey87 Thành viên

rẻ mà chất lượng nhỉ
  17. yenvirus

yenvirus Thành viên

Ngày xưa, cách đây 1 năm, thì Acer bảo hành tốt thiệt.
    Nhưng gần đây, cung cách phục vụ của Acer khiến tui thề không xài đồ Acer nữa.
    Tôi dùng máy của Acer, cài lại chương trình chỉ thiếu vài Driver, đưa lên Acer hẹn 3 ngày (ngày xưa là lấy trong ngày, hoặc chép Driver miễn phí) hình như Acer muốn làm vậy cho khách hàng nản đừng làm phiền họ nữa hay sao ấy.
    Bảo hành như vậy tui thà tốn ít tiền đưa ra dịch vụ vi tính, mà cũng không chắc là mắc hơn Acer care nhe !
  18. thienthientan

thienthientan Thành viên

acer giờ xài cũng ok lắm rồi
  19. jiwon379

jiwon379 Thành viên

Acer chứng tỏ cũng có những động thái muốn đẩy mạnh hơn, và phục vụ người tiêu dùng tốt hơn. Đặc biệt, ở thị trường VN, họ đã trồi lên tuột xuống cũng cay đắng nhiều. Sau đó mới hiểu được văn hóa, và cũng có hướng đầu tư khá rõ ràng. Giờ chỉ cân cho ra sản phẩm sài lâu lâu chút là ok. Còn này, he he
  20. hoanguylong

hoanguylong Thành viên

kết khoản bảo hành của thằng acer, rất good, từ đó đến h đi bảo hành củng nhiều mà chưa chổ nào good như nó ^^. Nhưng phải công nhận 1 điều thằng Acer chất lượng không ổn định. Máy của mình mua thì xài hoài chỉ bị lỏng cái dây cáp màn hình, còn thằng bạn thì bị từ A đến Z, cái máy của nó bị hư không thiếu thứ gì, được cái thay free. Nếu mua ACer tuyệt đối nên mua chính hảng, có j không bao giờ lo lắng,hehe