[QC] Cuồng nhiệt ngày hội sắc màu cùng Samsung

TTKM
21/4/2014 1:37Phản hồi: 165
[QC] Cuồng nhiệt ngày hội sắc màu cùng Samsung
3h chiều thứ 7 ngày 19.04.2014 tại PMH đã có một cuộc nổi loạn màu sắc với chương trình Color Me Run cực kì hoành tráng với hơn 5,000 bạn trẻ tham gia trên đoạn đường dài 5km.[prebreak][/prebreak]

Đặc biệt hơn các bạn đã có những giờ phút trải nghiệm các sản phẩm công nghệ mới nhất từ Samsung, trong đó hai sản phẩm là Galaxy S5 và Gear Fit với chức năng đo nhịp tim, bảo vệ sức khoẻ đã thu hút sự quan tâm của rất nhiều bạn.
2.JPG 3.JPG 4.JPG

Không chỉ là một chương trình rèn luyện sức khoẻ, các bạn còn có thể hoà mình vào thế giới công nghệ với các thiết bị hiện đại từ Samsung.

5.JPG 6.JPG

Bạn nào đã tham gia chương trình hôm qua và trải nghiệm tại gian hàng Samsung nào?
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lesud
TÍCH CỰC
10 năm
không liên quan nhưng mà cái lễ hội sắc màu này hình như quen quen, hồi trước có hãng nào đã tổ chức rồi thì phải?
@lesud sony đó bác
itk35zone
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lesud Cái này là Colour RUN mà, SS chỉ đồng tài trợ thôi thì phải. Tham gia vẫn phải đóng phí 😃
Slim_Tree
ĐẠI BÀNG
10 năm
bụi bay vào mắt thì sao ? 😔
anh ss chịu chi quảng cáo thiệt
Sự kiện thì cần gì quangr cáo nhỉ?

Trước khi tổ chức thì thông báo rộng rãi là được rồi.
xedapghe
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hôm trước định xuống tiền lấy con Fit hoặc Gear Neo, nghe cu em bán trong SS brandshop khẳng định con Neo pin được một ngày chán luôn, đeo thử con Fit thấy cũng bt, chỉ hiển thị notifications chứ không đọc được full mấy cái như FB hay mail cũng chán luôn. Vẫn gắn bó với em SW2 thôi.
Eazy
TÍCH CỰC
10 năm
thấy Sony làm hay quá nên bắt chước theo 😃

@Eazy ss chuuyên bắt chiếc mà, trước thì bắt chiếc apple về kiểu dáng bị kiện cho lòi mắt, h lại bắt chiếc quảng cáo của sony, dúng là bô nhếch
@music_editor_9x Đó là bản sắc Ấn Độ , Sony mượn hình ành lễ hội đó để quảng bá mà không làm mất bản sắc lễ hội . Còn anh samsam thì sao .
@Eazy ý tưởng cũng đến vậy thôi, hóng clip quảng cáo 4K như Sony:
vietboy1
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Neo N Nói ngu quá! tìm hiểu trước khi nói đi bạn. Họ dùng bột màu thực phẩm không hại tới sức khỏe.
Ngồi hóng, hôi gạch về xây nhà thôi
cái trò này có gì hot? theo mình thì cứ nữ diện áo dài trắng rồi chơi trò té nước vừa vui lại vừa mát mẻ sảng khoái, chắc chắn đông lắm
Bỏ tiền ra mướn 5.000 người luôn. Khách hàng sẽ trả khoản này :v
@htevn thì bảo là mua SS sẽ đc khuyến mãi vé xem event ,QC, PR miễn phí mà :p
Nhìn đeo con Gear , Fit thấy tội cho cổ tay quá , cái nào cũng đeo lỏng lỏng làm như cổ tay hơi bé . Khẩu hiệu "Hãy Qwerty nhiều rồi hẳn đeo Gear/Fit" :p
vào nhà máy SS nhìn công nhân VN mình làm chắc hết muốn "cuồng nhiệt " luôn :mad:
@viethung_91 làm công nhân thì đùng đòi hỏi nhiều! có 1 điều bác nên biết là lương ss trả cho công nhân cao nhất trong các cty điện tử nc ngoài đó.
kể cả nokia, apple(foxcom), lg cũng vậy thôi
@viethung_91 Sao dzậy bạn .Hồi trước vào trang nào đó nói lương và chế độ tốt lắm mà.
@viethung_91 Bạn vào xưởng nào hay bộ phận nào mà dám nói là hết muốn cuồng nhiệt?
Lại toàn các bác i-đó vào gato vì i-kia chẳng bao giờ tổ chức sự kiện
@nolovedance Mày khôn hơn ai mà đọc chữ ko hiểu? Tao nói sony tổ chức lễ hội lúc nào? Clip quảng cáo sony z nhé, về đi mổ lại mắt rồi vào nói chuyện tiếp
nolovedance
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenqthin Vậy chủ đề bài viết nói về lễ hội màu sắc liên quang gì cái quang cáo của sony. Tào lao. Ngu mà còn lớn tiếng.
@nguyenqthin Khổ thân bác, đề nghị bác vào google "color festival" xem, ở đâu cũng có. À mà quên, các bác có ưa google đâu. Nhấn vào Siri đọc xem nó search ra cái gì nhé

Tặng luôn cho bác cái link để lỡ Siri nó không hiểu bác nói cái gì

http://colorfunfest5k.com/locations/houston-2014/
fangy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ăn học Sony kìa . Sony quảng cáo cái này từ hồi ra Z cơ mà
:oops: sắc màu gì thấy nhợt nhạt quá.
lại tung chiêu PR, bắt chước quá nhạt
@Death linker có biết sáng tạo đâu mà chẳng bắt chước
Hònh như là cách qc của Sony smp
Nhất trí

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@TYA Thật ra nó ko phải của Sony nhé, copy hoàn toàn của Colour Run. bạn có thể search để vào web chính của nó, diễn ra ở nhiếu quốc gia và gây quỹ từ thiện cho trẻ em, ko biết về VN thành cái PR kiểu này nản quá
Chôm của mỗi hãng 1 ít rồi làm bản sắc riêng của mình.
Với SS ko có gì là khó tưởng tượng
Vui nhỉ, tiếc là không biết sớm để tham gia 😃
@kekk thấy event này là yên ắng nhất ,không có hãng nào ở Vn mà chịu tổ chức event mạnh bạo như SS cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019