[QC] Đánh giá Mobiistar Touch S02

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Hư Trúc, 31/7/12.

1. thang_1234

thang_1234 Thành viên

thêm kái đèn led có tốn bao nhiêu tiền đâu...ra chợ mua đèn pin led 8 bóng có 70k!!!

2. rushvn

rushvn Thành viên

S02 cũng 2 sim nhé bạn ! tìm hiểu kỹ trước khi Cm

3. duongpa

duongpa Thành viên

Anh em thà mua hàng like new còn hơn dùng cái hàng khựa rồi về dán mác VN này

4. Armerial

Armerial Thành viên

Quan trong là lúc mất điện thì đèn led ko có nằm trong túi quần mà là cái khác cơ...

5. rushvn

rushvn Thành viên

Đây là nhưng gì đúc kết sau khi dùng em s02 của MBS
    +Về Pin:Với dung lượng 1350 + ko 3G giúp em s02 trâu hơn,nếu bạn nào ham 3g thì cho mình hỏi các bạn chỉ dùng 3g để lướt wed hay video Call.Với con S02 này xài 2.5G là ok lắm rồi,nhược của Android là sử dụng 3G Hao pin hơn so với các hệ điều hành khác
    Test Phim và Game:max được gần 4h30
    Nghe gọi :gần 8 tiếng
    Điểm cho pin 8.7 điểm

+màn hình :Với độ phân giải 320x480 thì tạm chấp nhận ở mức giá này,tuy nhiên màu sắc hơi nhợt nhạt(đỡ hơn em Glx Y)
    Điểm 7

+Tốc độ xử lý:với Chém trái cây ở bản thường fps khoảng 60~80 (ok ) còn chế độ HD thì......giật tung,lướt wed tạm được,vào 1 số wed nặng gây treo máy,từ khi khởi động đến lúc sử dụng mất khoảng 40s
    Điểm:7,5 cho em này

+Camera :Camera 2.0 có đèn Flash LED nhưng khi chụp màu sắc ko được đẹp cho lắm và hơi tối,nói chung hơi tệ
    Điểm 6

+Về vỏ và độ bền:Cầm nhẹ,mát tay,khung kim loại bao quanh tạo cảm giác cứng cáp,vỏ bám tay ko trơn
    Điểm 8

Kết luận với cỡ giá 1tr799 thì quá ok rồi,pin vẫn tốt hơn em S11 của Q-Mobile

6. minhvip501

minhvip501 Thành viên

nhìn qua khá giống dòng nexus

7. thienthan2t

thienthan2t Thành viên

các hãng đt nói vn sản xuất nhưng thực chất là hàng TQ đc nhập về và dán cho 1 cái mác là hàng VN. Giống như PiVN thôi, toàn đồ trung quốc cả ham hố chi mấy cái này

8. Hero 13

Hero 13 Thành viên

Lại Tàu Khựa, không ưa :mad:

9. KuTom1

KuTom1 Thành viên

Hàng này đương nhiên là hàng Việt Nam đặt bọn TQ làm từ A - Z rồi, công nghệ, chất liệu, gia công đều của ông TQ hết. Đã dùng hàng TQ thì mua hẳn Meizu hoặc Lenovo có tên tuổi còn hơn mua mấy loại "áo Việt, ruột Tàu" này, dùng chán lắm.

10. s3095453

s3095453 Thành viên

ráng tí nữa mua con mobistar so1 xài cho lành :D

mà bao giờ qmobile mới ra bản s11 có 3g nhỉ

11. thienthanof4

thienthanof4 Thành viên

bên facebook Ngôi nhà Mobistar Admin đã khẳng định dùng GPU Power VR 531 rồi. Chắc bạn k vào page thường xuyên nên k biết

12. thienthanof4

thienthanof4 Thành viên

Máy ở đâu mà bác dùng thế? chắc bác là ng của MBS hả?

13. tvad911

tvad911 Thành viên

1tr8 thì em này cũng tạm được với cấu hình quan trọng ... Hàng này bên ấy do thằng nào OEM làm , và chuẩn chất lượng ra sao ... Từ thời A88 làm mưa làm gió , mang mác Thái Lan , nhưng cũng Foxcom OEM đó thôi ...

14. giahuy1st

giahuy1st Thành viên

May cai" cua nay mua ve chi?fi tien :)

15. Mai Ken

Mai Ken Thành viên

Con này vậy ổn định rồi các bác tui sử̀ dụng toàn wifi nên đơn giản 3g để giảm giá thành cũng tốt

16. thien huy334

thien huy334 Thành viên

tẩy chay trong khả năng của mình thoy bạn ạ , nói như bạn thig chịu , hehe:D

17. thienthanof4

thienthanof4 Thành viên

Chú có hay dùng 3G trên con Xperia P k?

18. rushvn

rushvn Thành viên

đó là bí mật bạn à ! đi thử ké thôi

19. thienthanof4

thienthanof4 Thành viên

nói thật đi. k ai làm gì bạn đâu mà sợ. mình hỏi cho bik thôi mà

20. rushvn

rushvn Thành viên

hì hì thật ra hum trước ông a làm bên mobistar cho xài thử ý mà !