[QC] Đập hộp điện thoại Android 2 sim Q-mobile S11

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Hư Trúc, 25/6/12.

1. anhminh_sd

anhminh_sd Thành viên

mà con này ở thế giới di động chả thấy nó bán nhể
  2. nguyenthanhvinh123

nguyenthanhvinh123 Thành viên

ai bít cách root máy giúp mình cái ,chi tiết lun nha , cám ơn nhìu
  3. vanquoc_dakdoa

vanquoc_dakdoa Thành viên

thế giới di động tìm bóng cuaemr qmobile con k thấy ak chứ.đơn giản tgdd k phân phối QM
  4. vothantq94

vothantq94 Thành viên

vâng nhưng em không có njck Gmail hay bác lam ơn lập giúp em 1 njck gmai đi.
  5. [s]tar

[s]tar Thành viên

Lập xong hình như phải ủng hộ 15k thì mới xem được thì phải. Trước xem bt giờ vào thì n đòi thế
  6. vothantq94

vothantq94 Thành viên

ui thế thì chán nhỉ. Nhưng bác làm ơn lập giúp em 1 nick gmail được không?
  7. KyNuConTrinh

KyNuConTrinh Thành viên

Thánh phán. Cái tgdd bác vào chắc ở vùng núi siêu cao. Về tgdd ở đồng bằng mà xem nha

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
  8. vanquoc_dakdoa

her mình hỏi ở đà nẳng ấy hệ thống ở đà nẳng chả chổ nào bán qmobile cả hỏi thì nó kêu k phân phối gia lai cũng vậy ở thái nguyên cũng vậy vì mình đã đến những chổ này ùi.chứ k phải phán bừa đâu.Chổ bạn bán thì t k b
  9. noridomi

noridomi Thành viên

Sự thật là thế giới di động k phân phối Q-mobile 1 năm nay rồi,k tin thì vào thegioididong.com mà xem.
    Ở Đà Nẵng thì viễn thông a đã có hàng rồi bạn http://www.vienthonga.com/dien-thoai/chi-tiet/q.mobile-s11/1631/156
    không thì ở ceti.mobi còn chổ khác thì mình k biết.
    vanquoc_dakdoa thích nội dung này.
  10. vanquoc_dakdoa

thanks bạn.mình mua rồi tại bạn kia nói mình phân bừa nên mh mới nói vậy thui.
  11. hehe!

hehe! Thành viên

Qmobile s11. Khong 3G, GPS. Camera thap hon s10. Khong flash player. Minh thich xem phim truc tuyen, thich chup hinh quay phim. Thich di choi dung dinh vi gps. Biet lam sao day. Gia nhu co du cac chuc nang kia. Gia 3tr minh cug mua. Tiec qua.
    vothantq94 thích nội dung này.
  12. noridomi

noridomi Thành viên

vậy thì mua s10 đi,hôm trước mình thấy s10 còn hơn 2tr thôi mà
  13. anhminh_sd

anhminh_sd Thành viên

lập nick Gmail yêu cầu phải có sđt để xác thực vì vậy tốt nhất bạn lên tự lập cho mình 1 Gmail
    vothantq94 thích nội dung này.
  14. hoangphuc7

hoangphuc7 Thành viên

có ai làm cái clip cụ thể cho em này thì hay biết mấy
  15. doandat

doandat Thành viên

Mình đã test qua Wifi và GPRS con này, chạy nhanh và mượt, mình rất ngạc nhiên là sao GPRS chạy nhanh vậy, đọc báo vèo vèo, chắc nhà mình gần trạm sóng mobi,hehe. còn pin thì mình thấy khá ổn, ngủ dậy 1 đêm chỉ xuống vài % pin thôi, xài bình thường khoảng 2 ngày, máy mình chưa cài thêm chương trình gì khác nữa.
    Có sao nói vậy mấy bác đừng ném đá tội nghiệp em.
  16. quachtankiet

quachtankiet Thành viên

mấy bác cứ len google mà Q mobile + tỉnh thành no hiện trung tâm phân phối Q mobile lên địa chỉ đó mà mua, không có flash chứ có cách khắc phuc đó, chứ chém đi đang sốt quá
  17. thayly89

thayly89 Thành viên mới

MÌnh cũng mới mua, có điều hơi hao pin, xài hơn ngày hà. Lần đầu tiên xài cảm ứng nên mình cũng ko rõ lắm nhưng mình thấy hài lòng với nó lúc này.
  18. anhminh_sd

anhminh_sd Thành viên

còn ai đang dùng em này lên cho ýt ý kiến đê
  19. Vimotnguoi_93

Vimotnguoi_93 Thành viên

con này em ngai nhất là pin cua nó!đang gom tiền xúc 1em để cho bik android là gì.giá rẻ ko bik chất lượng ra sao?mặc dù đã dùng hàng Q,bền.
  20. albatron

albatron Thành viên

Tớ quan tâm đến mấy vấn đề sau, bác nào dùng rùi cho ý kiến với:
    1.Màn hình góc nhìn tốt k? ra nắng có nhìn được k? vì sài mấy con M2 thấy góc nhìn kém quá
    2.Mic và tai nghe có ấm, tốt k? dùng M2 thấy chói và k thật tiếng lắm.
    3. Sóng có ổn và mạnh k?
    4. Pin thế nào và sau này có pin thay thế k?
    5. Máy có hay bị treo và khởi động lại k?

Tks các bro