[QC] Đặt mua siêu phẩm Lenovo K900 - Nhận quà khủng

TTKM
17/6/2013 2:29Phản hồi: 241
[QC] Đặt mua siêu phẩm Lenovo K900 - Nhận quà khủng
Ngay bây giờ đến hết ngày 01/07/2013, khách hàng có thể đặt hàng trước Lenovo K900 tại website của một trong các Hệ thống điện thoại di động: Nguyễn Kim, Viễn Thông A, FPT Shop và Viettel để là một trong những người đầu tiên sở hữu siêu phẩm Smartphone Lenovo K900 và nhận ngay quà tặng có giá trị hơn 2 triệu đồng tại Việt Nam.
[prebreak][/prebreak]
Như vậy, sau bao ngày chờ đợi, siêu phẩm Lenovo K900 chuẩn bị được bán chính thức tại Việt Nam trên tất cả các chuỗi hệ thống đại lý phân phối của FPT. Với những khách hàng tham gia đặt hàng trước sẽ được mua sản phẩm với mức giá hấp dẫn 10.499.000Đ, tặng kèm 01 chiếc điện thoại Lenovo A390 trị giá 2,290,000Đ.

Cụ thể, khách hàng tham gia chương trình “Đặt mua siêu phẩm Lenovo K900 - Nhận quà khủng” bằng cách đăng ký mua Lenovo K900 tại website của một trong 04 hệ thống điện thoại di động lớn hàng đầu tại Việt Nam:

Thời gian giao hàng sẽ vào ngày 02/07/2013 tại cửa hàng thuộc một trong 04 hệ thống trên. Để biết thêm thông tin chi tiết, khách hàng có thể gọi điện thoại trực tiếp đến các cửa hàng trực thuộc hệ thống hoặc đường dây nóng của: Nguyễn Kim, Viễn Thông A, Viettel và FPT Shop trên toàn quốc.

Thông tin chung về Lenovo K900:
241 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đang dùng a390 😁
@maloacara Sai lầm nhá bạn.xài khá ngon.cày game khá mượt mà.nản mỗi cái cam.

Sent from my Lenovo A390_ROW using Tinhte.vn
@khigio88 Pin ma ko nan ha ban

Sent from my Samsung Galaxy Mega 6.3"
@vuongbaoremix cám ơn bạn, mà cho mình hỏi thêm là chuyển game qua thẻ nhớ ko cần root luôn hả bạn? Và pin chơi game được lâu ko?
@CAOPHUC phải root mới chuyển, không root thì chuyển sang bộ nhớ máy 2gb thôi
Thà xài bb chứ không thích trung quốc
@silver jack lại một thánh nữa. bó tay. đọc #214 nhé bác
@hanhphuc180993 về linh kiện thì ip còn lấy của china đấy. T chỉ biết lenovo vs ZTE là thương hiệu mà ng Việt tin tưởng dùng hàng china mà k fai xoắn như hkphone hay gphone nhé :v
@hanhphuc180993 :rolleyes: Đừng có khơi mào chính tờrị trong Tinhtế bạn ơi. Và đừng có bao trùm cái mền lên một chính kiến nào cả khi mà muôn người muôn vẻ, trừ khi cái gì nó đã theo lẽ ngàn đời thì ta bao trùm nó thành chính kiến chắc chắn thì hãy làm. Nếu có dịp hãy ra thế giới một lần, sang TQ một lần để thấy cái sự to lớn của quốc tế.

😁 Đừng ở đó yêu nước ảo trên cái bàn phím, cái gì thực tế thì nó phải thực tế chấp nhập, TQ VN bạn hữu và phụ lẫn thuộc nhau trong nhiều mặt vì nhiều lý do, tuy vẫn có các xích mích thì để "người lớn" và quốc tế họ giải quyết, đừng ở đó mà hỡ ra tàu khựa ba tàu... Những cái rác thải của TQ mà bạn thích nói thì "ai nhập nó?" "ai cho phép nhập?" và "thằng nào thích bán rẻ lời nhiều nên nhập nó?". :rolleyes:
tdl90
TÍCH CỰC
11 năm
@hanhphuc180993 thôi chả buồn đôi co với bác nữa, biết nhà bác dùng toàn hàng tây hàng ta chứ ko có gì hàng trung quốc rồi đó, với lại mình nói cho bạn biết thương hiệu với mình chỉ là số 2 thôi quan trọng là chất lượng sản phẩm, mình hiện tại ko dùng lenovo , nhưng nếu mình có dùng có mua nó thì cũng chả ảnh hưởng tới hòa bình chính trị, hàng hóa trung quốc ko chỉ ở vn đâu nó tran lan ra toàn thế giới đấy. bác ko mua máy cho nó thì việc cướp biển đông nó vẫn cứ cướp thôi, chứ ko phải chờ 1 viên đạn của bác đâu
halt1406
TÍCH CỰC
11 năm
ac mua 1 tặng 1 liệu có tính tiền à không nhỉ ?
@halt1406 Mua 1 tặng 1 tính tiền 2! Chả ai cho không ai cái gì bao giờ!
Vãi. tưởng tặng cái gì. Chơi xả hàng chứ km khỉ gì.
Nhưng mà cũng kết body em này + chip intel 😁
@kay1407 Em thì nghe từ Siêu phẩm thì giật hết cả mình, ai ngờ....
chưa xài hãng này bao giờ, bạn nào xài rồi cho ít chia sẻ để quyết định?
@langtubienhoa má mình có 1 con nắp trượt lenovo giá chỉ có 1tr5 xài 2 năm sau đó quăng cho thằng em 8 tuổi trượt lên trượt xuống quăng tạt lon như film vậy mà tới h vẫn chưa bị đứt dây nguồn hay hư j nghe gọi bình thường!trong khi mấy con nokia nắp trượt mang cái mác nokia như 5200 5300 trượt lên trượt xuống vài lần là thấy cái cảnh có ngày tốn tiền đi thay dây nguồn!chê hàng Khựa vậy chứ nó vẫn tốt hơn khối thằng!chẳng qua dân Vn mình có cái tật thừa nước đục thả câu,thấy Khựa nó gây hấn chính trị cũng bắt chước hùa theo tẩy chay này nọ mà ko bik rằng mấy cái thằng Nokia hay samsung,apple phụ kiện trong máy nó hết 70-80% lụm từ Khựa mà ra!khi mà lạm phát tăng cao lương thu nhập chỉ tầm 2-3 chai thì để coi còn hô hào ko xài hàng Khựa ko!
@langtubienhoa acer xài ngon bạn! mình từng xài acer liquid! khá mượt! thời acer liquid mới ra! cũng làm mưa làm gió dzữ lắm! hầu như vượt trội hơn so với những em android cùng thời bấy giờ! chất lượng bảo hành thì acer cũng thuộc hàng good (không bằng asus) nhưng ko nhõng nhẽo như mấy em Dell & HP Việt Nam.
Có điều! Sau bảo hành (hay lỡ làm rớt bể màn hình lúc còn BH) thì hơi mệt! Giá khá chát!
Nói chung! Bạn xài Android thì tuỳ biến tốt, cấu hình cao, giá cả phải chăng! Có điều phải giữ kỹ! Vì Android rất nhiều hãng làm nên việc hư hao mà không có linh kiện thay là chuyện bình thường! Nếu có thì rất mắc! Nó không như iPhone - linh kiện sửa chữa thay thế rất nhiều và rẻ
hunghaubs
ĐẠI BÀNG
11 năm
@langtubienhoa Đang sài P770 nói chung là ok, chỉ có điều camera chụp kô đc nét, nhất là chụp thiếu sáng. Kết nối 3G, wifi tốt hơn samsung, em nô, máy chạy ổn định, pin châu...
qtoji
ĐẠI BÀNG
11 năm
hzzzzzzzz
Mr.Alone
ĐẠI BÀNG
11 năm
10,5tr - 2,tr3 = 8tr2, chờ 1 vài tháng nữa vậy 😁
Siêu mỏng, HD, camera góc rộng, vỏ hợp kim. Nghe được được
Hang ngon. Gia sau con giam nhieu

@nikd7000 bác nikd7000 dùng mega thế nào,chia sẻ ae tí
@Dũng Thuận Thiên Đẹp màn hình to nhưng máy ko quá to. Cung mỏng nhung ko men và mỏng bằng con này. Cấu hình và màn hình ko thể so với e này. Pin co lẽ hơn nhưng kém note2 nhiều. Đắt hơn con này mấy triệu. Nói thật con nay ngon đấy đẹp khủng mỏng

@nikd7000 xách tay hả bác,hay bác đang ở NC ngoài nên nó bán,chứ đã bán ở VN đâu nhỉ
Chữ Lenovo mà thành chữ SONY thì tuyệt
@Haru_Nguyen made in việt nam còn thảm hơn....
@ngòenchien45.3 đúng wá !
@nguyenchien45.3 TÔi thấy bạn là 1 phần làm nên cái thảm đó. Bó tay với những loại cm k mang tính xây dựng. Bạn cũng là made in VN đó
tdinhamj
TÍCH CỰC
11 năm
@davidquang2012 bạn cắt chữ SONY rùi dùng keo dán sắt dán lên là có mà
Ế quá rồi.
Đọc bài này, rùi phải Google để tìm thêm một số thông tin nữa. Chứ thông tin thế này chưa đủ lắm.
đang xài cái lap của Lenovo, ghét lắm rồi
@thanhngoc654321 Cũng đang dùng thinkpad của Lenovo, thấy cũng đc đấy chứ 😁
Pamjahun
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhngoc654321 xài ASUS cho nó bền;) cứng đầu như sắt đá vậy đó, linh kiện máy tính của mình toàn ASUS thích nhất cái ổ đĩa DVD, 10 năm chưa hề hấn gì :eek:
umumti
CAO CẤP
11 năm
Cá nhân em không dám bỏ siêu tiền trên 10tr để mua "siêu phẩm" mang tên Lenovo này, vì ở tầm tiền này thì em tự do tung tăng lựa chọn nhiều siêu phẩm lắm...!
viquoc_ly
TÍCH CỰC
11 năm
@umumti siêu phẩm s4 có mà hít khoí atom x2
@viquoc_ly 2 con ngan ngưa nhau mà về phần ss có nhỉn hơn tý con tiết kiệm điệm thì intel này ăn đức ARM đồ họa thì hơn kém hơn tý nói chung đáng đồng tiền
@umumti 😁 ! "Siêu phẩm" mà bạn nhắc đến tầm 10tr chỉ có từ năm ngoái mà thôi, siêu phẩm "ngang hàng" vs e K900 này có HTC One, Xperia Z, Glx S4, IP5, Optimus G pro ... Đấy có cái nào 10tr ko bợn ! :p

Con này bỏ khuyến mại đi chắc hơn 8tr thôi ! Giá này quá ngon rồi ! :D
Đẹp quá chỉ tội mang thương hiệu lenovo ^^ Ra đường khối người nói mình xài TQ
tranmhoa112
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Thunder Bird Lenovo TQ mà ko lẽ vn =))
@tranmhoa112 biết ời
😆
Có nhìu người ko định nghĩa đc chữ đó
bạn em toàn nói mấy cái đó trung quốc, ý họ hiểu theo nghĩa hàng nhái á a @@
Em giải thích hoài mà họ ko nghe
Nên em ko dám xài mấy con lenovo lun mặc dù rất thích
mua cái này gọi dc tặng cái A390 , A390 cho bạn gái , nó nói : lenovo hả , clgt ?
Leaves&Wind
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thienbao_0949964724 thanh niên này mấy tuổi mà lên đây văng tục vậy, xem lại cái máy chú em đang comment có bao nhiêu linh kiện made in china nha... Giờ hãng nào sx trên đất TQ cũng phải đóng thuế cho nó cả...
@thienbao_0949964724 Mua cái iPhone Hồ Cẩm Đào vỏ nhìn gần giống thật cho bạn gái đi. Lenovo A390 đã dùng, trải nghiệm với cấu hình OK so với giá.
@thienbao_0949964724 Mấy con nhỏ giờ chỉ nhận quà iphone thôi. Đố mà nó lấy A390 xài :oops:
nokin
CAO CẤP
11 năm
@Leaves&Wind Bác nóng tính quá, ý cậu ấy bảo bạn gái sẽ hỏi "Cậu Làm Gì Thế, mình Cần Lời Giải Thích"
rikirai
ĐẠI BÀNG
11 năm
8tr2 vẫn đắt, có nhiều lựa chọn khác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019