Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Di Động Thông Minh – Tặng Blackberry Z3 chính hãng cùng 100 áo phông Blackberry

TTKM
22/7/2014 2:22Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

saker_ls
ĐẠI BÀNG
10 năm
gmail em theo dõi didongthongminh trên youtube từ trước rồi thì làm ntn anh
Hero Bn
ĐẠI BÀNG
10 năm
theo kinh nghiệm là không ăn được =))
dau bo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đúng chất...PR
Mà nhất định tham gia vs giành giựt giải
Lại chiêu trò , còn lâu mới trúng chứ đừng nói tới lượt 😆
@vvl192 random kết quả xổ số vs căn vào số điện thoại trùng hoặc gần nhất kìa cha nội -_-. Kiểu gì cũng có người trúng mà.
@GrumpyCat Nói như vậy thì đi mua tờ vé số 5 sớ đó luôn đi 😆
Làm gì có chuện kiểu j cũng có người trúng cha nội , hên xui à , mà chắc là tạch hết
@vvl192 Mấy cái acc clone vào làm loãng tinh tế vãi
kjeuphong
ĐẠI BÀNG
10 năm
từ bé mới trúng 1 lần chũc các bạn may mắn nhé mình ko khoái ăn theo sổ xỐ lắm
Có chổ mua BB rồi khỏi phải ra dauden
Like và share là 1 kiểu đa cấp trá hình, 1 hình thức quảng cáo với chi phí 4tr: quá rẻ mạt.
@viet styling Dám bỏ ra 4tr590 mua nó không ?
Mà làm ra nổi 4tr590 chưa =))
@TieuKim Mình đã thực hiện những điều trên và đang chờ kqxs. 😁 Nhưng mình có một thắc mắc thế này: thế nào thì được gọi là "gần nhất"? Ví dụ như kết quả xổ số (kqxs) là 12345, một người có số 12300 và một người có số 02345 thì ai được coi là "gần" hơn?
Mình xin góp ý thế này, luật chơi sẽ rõ ràng và công bằng hơn. Mời bạn cho ý kiến:
1/ (a) Nếu là dự đoán "Số người dự đoán giống bạn" thì mỗi chữ số sẽ có ý nghĩa và mức độ quan trọng khác nhau: hàng chục ngàn, hàng ngàn, hàng trăm, hàng chục, hàng đơn vị. Thì số 12300 sẽ gần hơn.
(b) Nhưng ở đây là lần lượt lấy ngẫu nhiên 5 chữ số và xếp lại với nhau (quay xổ số), nên mỗi chữ số sẽ mang ý nghĩa giống nhau (quan trọng như nhau). Nên 02345 sẽ gần hơn.
2/ Nếu theo cách tính (b) thì số 12455 và số 12347, số nào gần hơn?
Sẽ có 2 lựa chọn phụ thuộc ban tổ chức.
(a) Nếu là "gần giống" hơn, thì có lẽ số 12347 sẽ "gần" hơn.
(b) Nếu theo đúng toán học (toán học luôn công bằng nhất :D ) thì có 1 phương pháp để xác định chuỗi giá trị nào là "gần nhất", có thể áp dụng vào đây. Đó là "Bình phương cực tiểu". Nếu bạn biết rồi thì thôi, nếu chưa thì mình viết ra đây: :D
P.pháp này nói là "dãy gần nhât là dãy có tổng các bình phương sai số phải nhỏ nhất." Phương pháp này rất hay được dùng trong khoa học.
Với 12455, sai số ở chữ số thứ ba là 1, ở chữ số thứ tư là 1, X=1^2+1^2=2.
Với 12347, sai số ở chữ số thứ năm là 2, X=2^2=4.
Vậy là 12455 sẽ gần hơn so với 12347.

Dựa vào phương pháp này sẽ tìm được người trúng giải 1 cách công bằng nhất. :D Bạn nào thấy mình nói sai thì góp ý. Mời bạn @TieuKim cho ý kiến. Bạn thấy với góp ý này, mình xứng đáng được tặng 1 cái Z3 không? 😆 Nếu không thì tặng mình phiếu mua hàng trị giá >=3tr đ cũng được, mình rất sẵn sàng nhận phiếu và mua chiếc Z3. :D Nếu đồng ý thì inbox mình nhớ. 😃))
@tia_sang_ngay_mai
Định nghĩa gần = khoảng cách ngắn nhất giưa 2 số

A gần B nhất tương đương: |A-B| = Min (Trị tuyệt đối hiệu số giữa số điện thoại của bạn và kết quả sổ số đặc biệt)

Ví dụ:
"Ví dụ như kết quả xổ số (kqxs) là 12345, một người có số 12300 và một người có số 02345 thì ai được coi là "gần" hơn?"

Thì số 12300 sẽ là số trúng giải.

Cảm ơn bạn về những góp ý, bên mình sẽ ghi nhận và cân nhắc đưa vào chương trình lần sau bạn nhé.
chơi cái này khó trúng hơn lên trời nữa!😃
simbacon
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình đã unlike hết mọi thứ của DDTM vì làm khó người chơi.
supzzo
TÍCH CỰC
10 năm
Thêm cả cái vụ sub Youtube, lấy thông tin vô thì nhiều yêu cầu quá. Thích Z3 nhưng..thôi :d
fgc_vn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trả góp lãi suất 0%, toàn lừa đảo. Cửa hàng uy tín nói 1 là 1, 2 là 2 chứ đừng treo đầu dê bán thịt chó nhé bác chủ. Bác tính hộ em con z3 4t5, trả trước 1t3, góp mỗi tháng 690k x 6 tháng = 5t5 là lãi suất nhiêu thế? Mấy chục %/ năm thì phải. Vãi đái.
nghiep815
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cách thức tham dự: Truy cập fan’page: facebook.com/
didongthongminh.vn để tham gia Event tặng blackberry Z3 ghim ở đầu trang (bắt đầu từ 10h sáng ngày 22/7/2014) .
“Người tham gia like fanpage DiDongThongMinh va sau đó Comment điền 5 số cuối số điện thoại trên fan’page Di Động Thông Minh (22- >24/7/2014), chia sẻ chương trình để nhiều người tham gia– và chờ
đợi kết quả giải đặc biệt xổ số miền bắc ngày 25/7/2014, người nào có số may mắn trùng hoặc gần nhất với kết quả sổ xố sẽ được tặng 01 Blackberry Z3 chính hãng. Công bố trao thưởng vào 10h 26/7/2014”
Đây là mở bài
nghiep815
ĐẠI BÀNG
10 năm
[Kết Quả Event]
Như vậy là đã có kqxs ngày
24/7/2013
Giải đặc biệt của ngày hôm nay
chính là dãy số 40887 Ban tổ chức sẽ dò tìm sớm
nhất chủ nhân của giải thưởng
là 01 chiếc BlackBerry Z3 Chính
Hãng trị giá 4.590.000đ -