[QC] Điện thoại Philips – Tự tin chinh phục mọi điểm đến

Hư Trúc
10/8/2012 3:13Phản hồi: 212
212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã dùng qua, dòng này thì khỏi nói 😁 1 số anh em cứ nhận xét rằng vs giá tiền này tiền nọ :D nhưng đối tượng sử dụng cũng nh ng k cần smartphone, k cần hđh :d như bố mình :D đi công tác, xách theo e này quá mãn nguyện :D
lordship
ĐẠI BÀNG
12 năm
Pin bình thường, ko như quảng cáo, phần mềm thì rất kém thông minh, thao tác chậm, mua về thêm bực mình. Anh em nên dùng thử trước khi mua.
pin vs những doanh nhân lớn tuổi chỉ cần phin trâu , ko bị rớt cuộc gọi , độ bền cao ,ít gặp trục trặc phần mềm là đủ ,ko cần lắm tính năng
phillips loại nhét pin tiểu vô là hay nhất
chanhthi
TÍCH CỰC
12 năm
Liệu bài quảng cáo này có đáng tin 100% không. Nhất là phần trải nghiệm của ông Tú gì đó.
yoyo307
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng có 1 e philip 😃
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
đánh dấu phát, tháng sau hốt 1 em ngay..hihi
s3095453
TÍCH CỰC
12 năm
ước gì mấy em android pin cũng khủng như thế 😆
iambeb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@s3095453 Motorola DROID RAZR MAXX :

-Sở hữu pin có dung lượng 3300 mAh.
-Có khả năng lên tới 20 giờ 24 phút đàm thoại.
-Duyệt web qua sóng Wifi, với thời lượng 7 giờ 23 phút.
-Xem video liên tục trong 14 giờ 17 phút.

**Điểm vượt trội của Motorola Droid RAZR MAXX mà không smartphone nào bì kịp được chính là thời lượng sử dụng của pin với 61 giờ sử dụng trong thực tế. Nếu mỗi ngày bạn chỉ sử dụng chức năng đàm thoại, lướt web hoặc xem video mỗi chức năng 1 giờ thì thì phải sau 61 giờ bạn mới phải sạc lại pin.
minh nho la philip khong tham gia thi truong dien thoai nua ma.Xa hang ah?ma sao gia xa hang cao the!
Chả thấy dung lương pin của con điện thoại qc là chờ 2tháng hay mắt mình kém không thây nhỉ? Có nói pin tốt thì cũng cho dung lượng vào chứ, cứ tình thời jan...thì biết sao được mà so sánh😕

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
lăng xê .... cái máy này pin chuẩn ... mà nói thạt mình thà sạc nhiều lần còn hơn là xài cái dt nhìn tởm ntn ... anyway ... mỗi ng 1 quan điểm ...
Chắc vị sếp trên kìa dùng 1 con iphone và 1 con philips rồi. 😁
viet110
ĐẠI BÀNG
12 năm
mua con này về chỉ sợ đánh mất sạc lúc nào không biết thôi =))
Nói chung bỏ ra 4tr mà mua con điện thoại về chỉ có thế này thì chán, thà ngày nào cũng sạc còn hơn!
không có nhiều cái đặc biệt nhỉ,bài viết trang 1 mà sực mùi quảng cáo à
Đem cục pin này gắn cho 1280 thì ngon phải biết, có khỉ nửa năm mới cần sạc 1 lần ấy chứ. Dòng điện thoại này có vẻ dở dở ương ương, vì xài chức năng cơ bản ko thì phí, mấy tính năng kia thì chẳng mấy khi dùng, tính năng của sm thì lại ko có.
Pin con này trâu thật, nhưng giá hơi chát
Có nhều loại giá mà các bác. Có điều giá vẫn chát. Nếu thực sự được như quảng cáo thì cũng muốn làm thêm 1 con, sau này có bồ bịch buôn cho sướng cái lỗ tai 😁 còn giờ vẫn chung thuỷ với vợ đã 😃
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
mình có 1 em x710 rơi vỡ màn hình mà vẫn dùng tốt
kuduc_bmw
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào giải thích cho em với
công nghệ pin xenium là gì thế ạ

là 1 dạng pin mới ko phải là li-ion à, hay là pin lion dung lượng siêu cao

em nhìn ở đây thì thấy nó vẫn là pin li-ion dung lượng cao hơn thôi
và máy ko có hệ điều hành nên 2000mah là quá đủ để có thể được cả tháng máy chờ