[QC] Ido Việt Nam chính thức là nhà phân phối máy nghe nhạc Iriver tại Việt Nam

idoaudio
30/7/2012 5:5Phản hồi: 297
297 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chả quan tâm lắm nhưng kiểu gì cũng có mấy thằng sh!t bảo giống i pod đây
các bạn tin ko?>
hlinh85
TÍCH CỰC
12 năm
@lyhungpt ỉriver mình nghe từ hồi sony còn đang dùng đĩa MD, ipod mới chuẩn bị ra loại mini đầu tiên. Lúc đấy thiết kế của iriver và ipod khác nhau hoàn toàn. Mà mấy thiết kế trên thấy chả cái nào giống ipod cả. Nhìn cứ như máy ghi âm với điện thoại 😁

Mình từ dùng cả walkman, ipod mini và iriver cùng lúc. Theo mình thấy thì âm thanh của iriver đúng là kém hơn walkman (format nhạc của sony có khác chút) và ipod một chút nhưng bù lại giá rẻ hơn. Thế nên có thể là lựa chọn tốt cho các bạn không cầu kỳ quá về nhạc.

Mà iriver trước đây được lòng do mẫu mã đẹp. Sau bâyh làm xấu thế ko biết.
sac nghe nhạc thì có ipod nano ( cái này hợp nhất vì nhỏ gọn ), ipod toch , iphione hoặc các smartphone android hay ipad . nếu cầu kỳ về nh5ac thì snoy walkman , mua con này làm gì
hết thời sử dụng máy nghe nhạc rồi thì phải, có thì nge bằng điện thoại laptop...đâu có dư tiền mà mua máy nghe nhạc nữa chứ...phí của lắm
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
wow !!
T-ara xinh vãi 😁:D
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
mẫu HQ dễ thương quớ!
Các bạn nếu thấy đủ với Smartphone thì đừng vào đây comment lung tung làm gì, máy nghe nhạc này không dành cho các bạn.
Có những thứ mà smartphone có những không bao giờ thay thế được đồ chuyên dụng, đây là sự thật.
phá sản nhanh thôi :p smart phone đầy ra dùng máy nghe nhạc chi nữa ??? máy nghe nhạc có hỗ trợ beat audio ko ta :oops:
k3aniem
TÍCH CỰC
12 năm
Đáng lẽ bài này phải do bác Hư Trúc viết chứ nhỉ 😃
Thời đại bjo DT tích hợp đầy đủ chức năng nên cái máy nghe nhạc cũng chẳng làm ếch gì 😁
ngqnamanh
TÍCH CỰC
12 năm
bác chủ topic chu đáo quá để cả file ảnh mấy em chân dài đính kèm cho anh em tải về gắm kìa hihi like bác mạnh cái ;)
Bỏ ra cả triệu bạc chỉ để nghe nhạc....mua 1 con nokia từng đó tiền...nghe gọi chọi nhắn tin + nghe nhạc....chả hiểu ai mà mua mấy con này....
tery2190
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao hàng bên Hàn mà cái tên công ty bên dưới nghe đậm chất khựa vậy bác chủ thread? Guangzhou?=))
tipha2009
ĐẠI BÀNG
12 năm
Do công ty trung quốc làm chủ ... phải xem lại có gắn chíp spy gì không?
các bạn chắc chưa bao giờ nghe qua irriver rồi, đã nghe qua một lần thì cái đt hay cái ipod cũng không bằng, loại này chủ yếu dành cho những người thích nghe nhạc chất lượng âm thanh tốt.
@dinhnn bạn đi marketting cho iriver ah? mấy cái máy này nếu nói chính xác thì nó phát ra "tiếng hoặc âm thanh" chứ ko thể nói là âm nhạc dc bạn ah, được mỗi dòng Cowon là nghe nhac hay thôi , chứ còn ba cái thể loại của Hàn( ko nói đến sony, samsung,Lg) như oracom, mobileblue, imuz... cùng với iriver này mà nghe nhạc chả khác gì ném lựu đạn vào tai.
Sao máy nghe nhạc Hàn lại được Ủy quyền bởi 1 cty ở Quảng Châu -Tung Của. Làm đại lý của đại lý ah? (tớ thích Hàn nhưng tẩy chay Tàu)
evol4ever
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lần đầu tiên biết đến tên iriver
alibooboo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là, chưa nghe thử mà cứ phán như đúng rồi thế mấy bác? Mình tai trâu không có nghĩa là người khác cũng thế. 😆 iRiver thuộc một phân khúc máy nghe nhạc cao hơn, chuyên nghe nhạc nên ít người biết.
vãi các bác, toàn nhà qê chưa nghe đến Iriver bh ah =)))))))))). Lại còn so với đt, rồi giống iPod 8-} 8-}......... hỏng hết cả tinh tế =)))))))))))
Dành cho Fan cuồng KPop mua về nghe nhạc Hàn 😁
lehieuds
TÍCH CỰC
12 năm
Bác nào cũng chỉ thích mấy em PG thôi chứ nghe nhạc nghe nhiếc gì😁
sieucaoboi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em làn em chấm rùi đấy. Đẹp quá ah.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp