[QC] Ido Việt Nam chính thức là nhà phân phối máy nghe nhạc Iriver tại Việt Nam

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi idoaudio, 30/7/12. Trả lời: 299, Xem: 24568.

1. lyhungpt

lyhungpt Thành viên

chả quan tâm lắm nhưng kiểu gì cũng có mấy thằng sh!t bảo giống i pod đây
    các bạn tin ko?>
  2. harrypham89

harrypham89 Thành viên

sac nghe nhạc thì có ipod nano ( cái này hợp nhất vì nhỏ gọn ), ipod toch , iphione hoặc các smartphone android hay ipad . nếu cầu kỳ về nh5ac thì snoy walkman , mua con này làm gì
  3. vnspirit

vnspirit Thành viên

hết thời sử dụng máy nghe nhạc rồi thì phải, có thì nge bằng điện thoại laptop...đâu có dư tiền mà mua máy nghe nhạc nữa chứ...phí của lắm
  4. loveforever1410

loveforever1410 Thành viên

8800 của bạn mà nghe nhạc phê cái lỗi gì. ko hiểu thẩm mỹ âm nhạc của bạn thế nào. 550k mà nghe nhạc thì mua w810i mới chuẩn
    vinhphucng25phongdep1234 thích nội dung này.
  5. xmen533

xmen533 Thành viên

wow !!
    T-ara xinh vãi :D:D
    binbibo thích nội dung này.
  6. hunterval

hunterval Thành viên

mẫu HQ dễ thương quớ!
  7. Funnyclock

Funnyclock Thành viên

Các bạn nếu thấy đủ với Smartphone thì đừng vào đây comment lung tung làm gì, máy nghe nhạc này không dành cho các bạn.
    Có những thứ mà smartphone có những không bao giờ thay thế được đồ chuyên dụng, đây là sự thật.
  8. ngqnamanh

ngqnamanh Thành viên

bác bảo máy đẹp hay mấy em chân dài đẹp thế đưng giả nai nhé bác:p
  9. xedapxinh

xedapxinh Thành viên

phá sản nhanh thôi :p smart phone đầy ra dùng máy nghe nhạc chi nữa ??? máy nghe nhạc có hỗ trợ beat audio ko ta :oops:
  10. k3aniem

k3aniem Thành viên

Đáng lẽ bài này phải do bác Hư Trúc viết chứ nhỉ :)
    Thời đại bjo DT tích hợp đầy đủ chức năng nên cái máy nghe nhạc cũng chẳng làm ếch gì :D
  11. ngqnamanh

ngqnamanh Thành viên

bác chủ topic chu đáo quá để cả file ảnh mấy em chân dài đính kèm cho anh em tải về gắm kìa hihi like bác mạnh cái ;)
  12. shelockninh

shelockninh Thành viên

Bỏ ra cả triệu bạc chỉ để nghe nhạc....mua 1 con nokia từng đó tiền...nghe gọi chọi nhắn tin + nghe nhạc....chả hiểu ai mà mua mấy con này....
    ptp49 thích nội dung này.
  13. tery2190

tery2190 Thành viên

sao hàng bên Hàn mà cái tên công ty bên dưới nghe đậm chất khựa vậy bác chủ thread? Guangzhou?=))
  14. tipha2009

tipha2009 Thành viên

Do công ty trung quốc làm chủ ... phải xem lại có gắn chíp spy gì không?
    tery2190 thích nội dung này.
  15. dinhnn

dinhnn Thành viên

các bạn chắc chưa bao giờ nghe qua irriver rồi, đã nghe qua một lần thì cái đt hay cái ipod cũng không bằng, loại này chủ yếu dành cho những người thích nghe nhạc chất lượng âm thanh tốt.
  16. westlifeplaywar

westlifeplaywar Thành viên

trời đất cái chân 2.5 thì kiếm đâu ra cái tai xịn mà đòi nghe cho phê @@
  17. hlinh85

hlinh85 Thành viên

ỉriver mình nghe từ hồi sony còn đang dùng đĩa MD, ipod mới chuẩn bị ra loại mini đầu tiên. Lúc đấy thiết kế của iriver và ipod khác nhau hoàn toàn. Mà mấy thiết kế trên thấy chả cái nào giống ipod cả. Nhìn cứ như máy ghi âm với điện thoại :D

Mình từ dùng cả walkman, ipod mini và iriver cùng lúc. Theo mình thấy thì âm thanh của iriver đúng là kém hơn walkman (format nhạc của sony có khác chút) và ipod một chút nhưng bù lại giá rẻ hơn. Thế nên có thể là lựa chọn tốt cho các bạn không cầu kỳ quá về nhạc.

Mà iriver trước đây được lòng do mẫu mã đẹp. Sau bâyh làm xấu thế ko biết.
    lyhungpt thích nội dung này.
  18. ladyvn

ladyvn Thành viên

Sao máy nghe nhạc Hàn lại được Ủy quyền bởi 1 cty ở Quảng Châu -Tung Của. Làm đại lý của đại lý ah? (tớ thích Hàn nhưng tẩy chay Tàu)
  19. evol4ever

evol4ever Thành viên

Lần đầu tiên biết đến tên iriver
  20. alibooboo

alibooboo Thành viên

Đúng là, chưa nghe thử mà cứ phán như đúng rồi thế mấy bác? Mình tai trâu không có nghĩa là người khác cũng thế. :)) iRiver thuộc một phân khúc máy nghe nhạc cao hơn, chuyên nghe nhạc nên ít người biết.