[QC] iPhone 3GS hàng 2012 bắt đầu được phân phối chính thức tại Việt Nam

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Hư Trúc, 21/7/12. Trả lời: 1296, Xem: 200272.

1. vutuananh93

vutuananh93 Thành viên

7 tr thì mua làm j 3gs chi tốn tiền.
  2. fancy90

fancy90 Thành viên

Yeah giá thật 3m lãi 4m ,có 7m mà lao vào 3gs thì ....
  3. eeee616

eeee616 Thành viên

iOS nó là HDH tốt nhất vì nền tảng nó là Unix. Còn Android là nền tảng Linux nên Android khó có thể ổn định = iOS đc

Nếu ai ko tin cứ lên gg search thông tin nhé...Mình ko chê Android và cũng ko đề cao iOS vì hiện tại mình xài qua 2 HDH này và mình cảm thấy iOS ổn nhất + mượt nhất dù cấu hình phần cứng thấp hơn những máy Android bây giờ
    evident, nqchungv, minhdeptrai2 người khác thích nội dung này.
  4. HeavenHooker

HeavenHooker Thành viên

khoảng 4tr đến 4,5tr cùng lắm là 5tr thỳ sẽ HOT lắm
  5. tichvh

tichvh Thành viên

chuẩn luôn, e cũng thích kiểu dáng của 3Gs hơn :)))
    topmit thích nội dung này.
  6. topmit

topmit Thành viên

i like it :)
    tichvh thích nội dung này.
  7. nktt3514

nktt3514 Thành viên

Tinhte sao mà để những bài quảng cáo nhí nhố thế này lên trang chủ nhỉ??? Giờ ai là người bỏ 7 triệu ra để mua 1 em 3gs 8g? Đọc thấy mất cả "tinh tế".
    netbook.vnzeus8410 thích nội dung này.
  8. buihainam1410

buihainam1410 Thành viên

Tầm 5 triệu thì cũng mua 1 cái để thử IOS. Từ trước tới giờ toàn windown phone, symbian, rim, androi. Chưa có 1 chú IOS nào cả.

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e using Tinhte.vn
  9. aida

aida Thành viên

Với 7 triệu thử chỉ ra những Smart tốt hơn hẳn IP 3GS xem nào, tốt hơn ở điểm nào? Theo cá nhân mình thì Smartphone là nằm ở hệ điều hành mà Android đời trước ICS 4.0.4 và WP7 không thể thông minh, tiện dụng và mượt hơn IOS 5.1.
    Công nhận là IP 3GS có màn hình hơi xấu (nhưng thao tác vẫn rất mượt).
  10. hiepthong

hiepthong Thành viên

bạn đọc chỗ làm kĩ thuật trong đó sẽ biết , bạn hiểu chữ cũ ở đây là gì @@
  11. Tuan777

Tuan777 Thành viên

7 triệu có khối máy android tầm trung vào giết em ấy đấy nhé :D mặc dù mình đang xài rất ngon con ipod touch
  12. mrvodka

mrvodka Thành viên

=) khả năng làm tiền kinh thật ấy, hớt nốt đợt ifan cuối cùng sao... 7 triệu thừa làm 1 con windows phone(Lumia 710) hay android ngon rồi (Xperia U)...

Màn hình 320*480 + camera 3.2mp = 7 triệu :cool:
  13. hyunlove

hyunlove Thành viên

thích kiểu của iPhone 4 và 4S hơn :D
    impressive2000 thích nội dung này.
  14. mr_leanh

mr_leanh Thành viên

Biết tại sao ko 3gs đa nhiệm tốt ko , mà bạn nói sài android rồi có biết cách để tối uu hiệu quả sư dụng cho m ko hay là chỉ biết dùng ko để lúc nó lagg lung tung lại kêu nói thật ông chỉ nói fet. Đừng tưởng app nó xản xuất mới cho nhé ip4 4s rồi ip5 còn đang làm ko kịp ngu gì tốn time làm cái 3GS cùi này. Khuên đừng có cuồng mà bị app nó lừa
  15. kh0c

kh0c Thành viên

mua con gì hả bạn trẻ. Máy mới 100% và bảo hành chính hãng nhé
    Vanngoc.hpaida thích nội dung này.
  16. kidcat

kidcat Thành viên

Giá này cộng với máy cổ lỗ sỉ này và cái quảng cáo trời ơi thì Apple định thuốc ifan đấy mà. Tội nghiệp. Thật là tội nghiệp.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
    zeus8410 thích nội dung này.
  17. Từa lưa hột dưa

Từa lưa hột dưa Thành viên

BÓ TAY
  18. hoanganhhb

hoanganhhb Thành viên

Nhìn thấy qc by ht đã chán rùi
  19. koisiujing

koisiujing Thành viên

quảng cáo cho mấy bác mù công nghệ mua thôi.
  20. longpvan

longpvan Thành viên

Apple dọn đường để thanh lý cho hết các linh kiện lắp ráp iPhone 3GS. Bước tiếp theo là loại bỏ hoàn toàn các nâng cấp hay support sản phẩm này để tập trung chăm chút cho các thế hệ sản phẩm mới hơn. Sẽ đảm bảo Apple không có bất cứ loại linh kiện cũ thời nào được gán cho sản phẩm mới. Cuối cùng, các sản phẩm mới luôn đảm bảo là hàng chất lượng cao và thích hợp với các công nghệ của tương lai.
    Hành động này của Apple là "Notice the End" cho sự kết thúc của một model sản phẩm.
    Các bác bình tĩnh chớ vội mừng! VN cũng vừa cấm nhập các loại thiết bị, sản phẩm điện tử, điện thoại, máy tính bản loại cũ đã qua sử dụng. Do vậy nếu 3GS không là sản phẩm mới thì vĩnh viễn không bao giờ khai thác thị trường VN theo đường chính ngạch được cả!
    hadahi, singomsoul1350 thích nội dung này.