[QC] iPhone 3GS hàng 2012 bắt đầu được phân phối chính thức tại Việt Nam

Hư Trúc
21/7/2012 4:11Phản hồi: 1.291
1.291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đâu phải ai cũng cần chạy đua cấu hình làm gì, con này vậy quá tốt rồi!
@Eric Passion những người xài hàng apple không quan tam đến cấu hình đâu. em cũng muốn mua 1 con đây
Từng này tiền en làm em lumia 800 cu hoac em titan ii dũng tuyệt vời gấp trăm lần. Windows phone muôn năm.
@congnghia_pro Wp no.1
bibiculi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@congnghia_pro vote 1 vé cho wp 😁 ios xài chán bỏ mẹ còn 2 cục 3g và 3gs ở nhà vứt lăn lóc cho mấy đứa cháu chơi games 😕 còn cây ip4 xài dc 3 tuần gã gấp gấp luôn rồi
@congnghia_pro cuồng nhiệt hơn cả Ifan😁
việt nam là chỗ để đẩy hàng tồn thì phải, nghe KM mà thấy kinh

Trên đời này chẳng ai cho ko ai cái gì - Ông thò chân Giò bà thò chai Rượu

Thịt mình lại nấu canh cho mình ăn đây,dù sao cũng là dấu hiệu Apple muốn lôi cuốn người VN nhìn nhận về sp nổi tiếng của mình đây mà

Em tin rằng 1 ngày gần đây iPhone5 hay iPhone6 sẽ phục vụ cho người Việt sớm hơn và VN vẫn là miếng bánh thơm ngon mát Bổ cho Apple lâu dài

nhà trong hẽm còn mua đc Su Hào chạy chứ cái iPhone ăn thua gì với Teen VN mình nhỉ ( nói thật chứ ko chế giễu đâu nhé )

Mong là người Việt sẽ đc quan tâm nhiều hơn thằng Made in Hàng Xóm mắt híp
Raziel
CAO CẤP
12 năm
Cái này là clear stock chứ làm gì mà 3GS 2012

Mà 7tr thiếu gì máy ngon lành để mua, rinh chi cái của nợ này về.
iPhone mà 8gb thì xài cái gì. Sẽ thiếu hụt bộ nhớ với người ham học hỏi
Godfire
ĐẠI BÀNG
12 năm
thích khoe mẽ thì mua 🆒
sucsong1
TÍCH CỰC
12 năm
Android fan: "Cấu hình, cấu hình, cấu hình, cấu hình, cấu hình, ..."
Troll: "Gâu, gấu, gấu, gấu, gấu, ..."

kiếm được iphone hàng chuẩn bây giờ khó hơi lơi trời nhưng 7 triệu hơi chát
Quá hấp dẫn nhất là gói phần mềm. Tuyệt!
@totalsolution bạn bỏ ra 3,7tr mua phần mềm thì có thể cài dc cho cả đống máy 😃 tặng phần mềm k có giá trị, tặng tài khoản với phần mềm thì nó mới mãi thuộc về mình 😃
tặng tài khoản itunes vs3,7 tr thì ngon ;))
Em từ lúc chuyển qua hd7 thấy hay qua chỉ tiếc một điều là từ trước đến nay sao mình bỏ qua nhiều tiền vào các hệ điều hành khác mà không dùng wp7. Các loại khac mình chỉ dung dx lâu nhất là bb và bây giờ vẫn hai súng wp và bb.
huy33391
ĐẠI BÀNG
12 năm
tiếc quá. mình vừa mua galaxy y rồi không thì mình cũng mua e này
Xả hàng cũ để chuẩn bị ra hàng mới >😃 7tr vẫn khá cao mà chỉ 3GS thì cũng k ham hố 😃
ghét mấy thằng quảng cáo bố láo, mị dân thật..."gói phần mềm bản quyền trị giá 5.400.000VND"-> Khuyến mại lớn vãi...
@galongvang hehe! quảng cáo để đánh vào tâm lý khoái KM của ng VN mà bác! 50k là đầy ắp apps bản quyền ở HCM rùi.
Cái vụ tặng bàn phím ios sao chẳng thấy gì hả bác !
không quan tâm nhìn chán rồi
Xin lỗi mấy gói phần mềm vứt đi kia. Bây giờ có dùng thì cũng jaibreck hết rồi. Cài phần mềm lậu cho rẻ
K thik lắm..với tiền đó tha hồ dt ngon mà mua...
kachis
ĐẠI BÀNG
12 năm
3gs này 4tr thì mua..chứ 7tr mua con s2 thì xài còn sướng gấp vạn lần ip 😆
7tr mua con này có mà bị tk 😆
mong ước của mình bây giờ là đủ tiền tậu con Iphone 4S chứ ko phải là con Iphone 3GS này, vì đã có thời gian sử dụng con này. Nói chung dù tối ưu cỡ nào, phần cứng với RAM 256M khó đảm đương nổi những game đòi hỏi đệm hệ thống cao. Với CPU 600Mhz - 3G là 400Mhz và ram 256M, 3G là 128, thì chỉ ở mức thấp, các game nữa đây ra sẽ hỗ trợ Retina hết, lúc đó lại tiếc 7 chai khi mua. Khi mua nên nhớ rằng "tiền không phải dễ kiếm được trừ khi xè tay xin". Hảy bình tĩnh lựa chọn 1 sản phẩm mà để sau này ko thốt lên 2 chữ Hối Hận
thinkpark
ĐẠI BÀNG
12 năm
@finalrun2005 Đồng ý với bạn. Giá này thì cũng hợp lý chứ không phải cao. Có điều mua hay không là tùy từng người và nhu cầu của họ thôi. Hàng công nghệ bây giờ lỗi thời từng ngày chứ không phải từng năm nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019