[QC] iPhone 3GS hàng 2012 bắt đầu được phân phối chính thức tại Việt Nam

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Hư Trúc, 21/7/12. Trả lời: 1296, Xem: 200683.

1. thegioi911

thegioi911 Thành viên

S1 giờ rẻ nhất, trên dưới 4 triệu thôi. mấy con kia thì tầm hơn 6tr -7tr :)

2. Tùng Hìu

Tùng Hìu Thành viên

tks bác bác có thể nói cho e 1 số hạn chế của ip 3gs đc kô ạ ???

3. thegioi911

thegioi911 Thành viên

Cái này bác tự tìm hiểu đi nhé, nói ra lại phật ý mấy Ifan trong này :)

lelouch thích nội dung này.
  4. lelouch

lelouch Thành viên

:))))) Ko đọc cm à, ko có não=)), có đứa bảo 3GS mượt hơn Note đó=)))))))))))))))))))

5. nhc1995

nhc1995 Thành viên

thèn nào ngu thế :|

6. thegioi911

thegioi911 Thành viên

thachnc07 :cool:

7. nhc1995

nhc1995 Thành viên

trẻ trâu nó thế ấy mà =))

8. Tùng Hìu

Tùng Hìu Thành viên

e đang rất lưỡng lợ bác có thể inbox giúp e đc kô e muốn nghe nx của bác về máy đó.

9. Tùng Hìu

Tùng Hìu Thành viên

bác ơi mua
    bác ơi mua ip3gs ở Nhật Cường bảo hành 1 năm 1 đổi 1 hả bác??? tin chính xác kô vậy

10. thegioi911

thegioi911 Thành viên

Bạn đọc lại hết là biết ngay mà. 3GS vào thời điểm này được cái thương hiệu, ổn định của IOS, cái này mấy chị gái xài chắc hợp. Còn lại thì gần như mọi thứ đều thua Android cùng tầm giá (màn hình, chụp ảnh, xem phim...)
    Mấy chú Ifan có ném gạch thì anh nhận về xây nhà nhé :cool:

11. Tùng Hìu

Tùng Hìu Thành viên

e cũng đang định đổi máy và có 7tr-7tr5, lên thấy apple mới sẳn xuất lại 3gs chạy 5.1.1 e định mua và vào đây tìm hiểu toàn thấy các bác cãi nhau nên e muốn hỏi 1 người mà đứng giữa để nêu ra những ưu nhược điểm của cả 2 hệ điều hành thì mới có sự so sánh để những người chưa biết gì như e có sự lựa chọn,đó mới là Tinh Tế :) cảm ơn bác đa cho e những ý kiến bổ ích.

12. ANTT-JSC

ANTT-JSC Thành viên

7 chai thì mua được 2 con máy tính bảng TPAD từ www.anninhtantien.com đấy các bạn. Mua 1 con dùng còn một con làm quá tặng ý nghĩa hơn nhiều.

13. amnhacvn

amnhacvn Thành viên

Các bác mua iphone 3gs này xài đi mai mốt ip 5 ra rồi bán rẻ lại cho mình xài hén. Mình cũng muốn xài ip xem thế nào mà ko có nhiều tiền.
    ĐT:0904656550

Sent from my LG-P350 using Tinhte.vn

tranthanhlong06021989 thích nội dung này.
  14. usbtable

usbtable Thành viên

có ai gặp tình trạng giống mình ko nhỉ ? Mới mua 1 cái 3gs cho mẹ ở tgdd , thấy nó quảng cáo là tặng gói phần mềm 3tr7 cho iphone nên kêu nó cài luôn , mình thấy nó cài chỉ có 29 phần mềm (ứng dụng lẫn game) nên hơi nghi nghi , về nhà lên appstore search lại thì tổng cộng chưa đến 2tr ? >< kiểu này bọn nó quảng cáo xạo hả anh em ?

15. Tùng Hìu

Tùng Hìu Thành viên

e cũng mới mua nhưng mua ở NC nó cài nhiều lắm bác ơi của bác cài 29 ứng dụng là chưa đủ r...

16. thienlong2307

thienlong2307 Thành viên

Hàng tầm trung thì 3gs tệ lắm khỏi so sánh với android 7 triệu thiếu gì máy android ngon hơn 3gs nhiều lần mà 3gs lại vỏ mũ giống máy tàu nữa.

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn

17. nhc1995

nhc1995 Thành viên

ờ ờ con 3Gs nó lướt web nhanh hơn con Samsung Galaxy S4G đấy nhé :-" chơi game thì hình như ngang nhau đấy :-"

18. ANTT-JSC

ANTT-JSC Thành viên

Bạn giờ nhiều hình thức câu khách lắm đó bạn, bạn đưa ra để nó xem lại và cài thêm ứng dụng xem sao. Thường các cửa hàng đẩy lên để tăng thêm độ hấp dẫn của khuyến mại đó!!!;)

19. tuanminhhoa

tuanminhhoa Thành viên

em mới mua 1 chú ở nhật cường máy đẹp mà bảo hàng tốt lắm các bac qua đó mua thử xem , họ khuyến mại nhiều thứ lắm

Tùng Hìu thích nội dung này.
  20. Tùng Hìu

Tùng Hìu Thành viên

chạy 5.1.1 rất mượt các bác ạ e vừa mới mua xong nè tặng cục sạc tích điện bao da và phần mềm bản quyền.