[QC] iPhone 3GS hàng 2012 bắt đầu được phân phối chính thức tại Việt Nam

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Hư Trúc, 21/7/12. Trả lời: 1296, Xem: 200261.

1. amnhacvn

amnhacvn Thành viên

Nghĩ sao mà cầm 7 triệu mua iphone 3gs 8gb, đúng là người việt nam sang thật, chỉ có thêm hdh 5.1 là bán được 7triệu hèn gì nước ngoài thích qua việt nam kinh doanh thật là đúng mà haha

Sent from my LG-P350 using Tinhte.vn
  2. tuanminhhoa

tuanminhhoa Thành viên

các bác có nhu cầu thì qua nhật cường nhé
    em đang mua ở đó , pR nhé
  3. thienlong2307

thienlong2307 Thành viên

Còn màn hình thì sao?J

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
  4. nhc1995

nhc1995 Thành viên

h thì nói máy tàu chê dữ dội vậy nếu qay lại năm 2009 thì khen khỏi chê :)) đúng là :)) có mới nói cũ :))
  5. nhc1995

nhc1995 Thành viên

em Galaxy ra năm mấy em 3Gs ra năm mấy nhỉ :-" nếu thích thì so với 4 ấy cùng năm đấy :))
  6. chicharito mu

chicharito mu Thành viên

Vấn đề là giá của 3gs mấy năm rồi vẫn là 7tr đấy bác ạ. Ip4 thì giá bao nhiêu bác biết chứ

send from chicharito ..
  7. chicharito mu

chicharito mu Thành viên

Bây giờ là năm 2012 rồi . 2009 đã là ngày xưa. Bác có quay lại năm 2009 đyo75c ko ?

send from chicharito ..
  8. sieunhanhcompany

sieunhanhcompany Thành viên

mọi người ai mua 3gs mới chưa review xem nó có khác gì ko mọi người
  9. tinhthien520

tinhthien520 Thành viên

Đã đam mê thì không cần bít thời đại năm nào
  10. tinhthien520

tinhthien520 Thành viên

Đã là dân đam mê 7tr nhầm nhò gì thế cậu...Cậu giỏi ra cửa hàng bình thường mà kiếm cái 3gs mới tinh đi =))...Thế sao vespa cỗ mà vẫn có người chạy và vẫn có ng` mua với giá đắt.. SUy ngẫm lại đi
  11. chicharito mu

chicharito mu Thành viên

Dân chơi như bác thì suy nghĩ khác bọn em rồi.
    - bản thân em khi mua đt thì phải xem giá cả phù hợp . IP lấy giá quá cao cho 1 cái đt cấu hình thấp ( em có 1 cái IP4 rồi) sẽ có nhiều lựa chọn hơn cho cái giá 7tr ( cấu hình cao hơn + camera tốt hơn ... )

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
  12. tinhthien520

tinhthien520 Thành viên

Thì có người thích 3gs như mình mà ko thích máy cũ thì đây là sự lựa chọn tốt nhất rồi
  13. amnhacvn

amnhacvn Thành viên

Tại mấy người đó dư tiền quá họ không biết làm gì nên mua vậy mà, còn mình nghèo khó nên thấy tiết vậy mà.người giàu thì có suy nghĩ khác với người nghèo rồi:cool::cool:;);)

14. xx30pl

xx30pl Thành viên

Đọc qua comment thấy chắc toàn "trẻ trâu", nhiệt tình ném đá những người có quan điểm không giống mình :D. Lớn dần lên đi rồi sẽ hiểu, có những suy nghĩ không giống mình, mà vẫn đúng :p
  15. tuanminhhoa

tuanminhhoa Thành viên

mua ở NHật cường nhé các bác
  16. Quang_Dung

Quang_Dung Thành viên

với người yêu công nghệ thì bây h ít người lựa chọn ip 3gs giá 7tr lắm,thời trang thôi thì được:D
  17. congtubuon

congtubuon Thành viên

Bây giờ năm 2012 rồi. đâu phải thời ăn chắc mặc bền nữa.
    đồ công nghệ thì luôn luôn đổi mới. với giá 7tr ở thời điểm hiện tại thì có nhiều lựa chọn hơn phiên bản 3Gs đã có gần hơn 3 năm tuổi rồi.
    đừng nên đánh bóng cái thương hiệu quá.
  18. amnhacvn

amnhacvn Thành viên

Quá đúng, mình tán thành ý kiến của bạn, nghĩ sao mà đem hàng cũ update version mới mà đem bán với giá 7tr, thật nực cười :D

19. moi012000

moi012000 Thành viên

S1 4tr bạn nói giá mới hay giá cũ @@ Hix

Giá hiện giờ mình thấy :

Arc S tầm 9tr
    Nexus S : máy cũ cũng tầm 5tr

Những máy ở trên đều mắc hơn 3GS nhìu.
    One V thì còn có thể so với 3GS này, vì nó giá tầm 7tr.

Nhưng tóm lại về độ mượt mà cảm ứng, game, app khó có con Android nào tầm giá 7tr mượt = 3GS cả. Mới đầu thì có thể, dùng thời gian ko thể qua 3GS được.
  20. thegioi911

thegioi911 Thành viên

Dùng thời gian là bao lâu bạn, S1 mình xài từ 2010, mới bán đi cách đây hơn tháng để mua Note, vẫn chiến tốt tất cả các game hạng nặng :rolleyes:. Cái chuyện mượt thì gần như chỉ còn là tâm lý của ng xài thôi, ai xài IP thì luôn luôn có cái tâm lý như vậy, còn thì mình thấy 1 9 1 10 thôi bạn. Giá cả: Arc S hiện nay hàng xt còn tầm 6tr5, nexus S cũng nằm tầm đấy