Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Khắc Tên ra mắt bộ sưu tập Ví SEN thời trang

cuhiep
1/7/2014 7:50Phản hồi: 228
228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua bán - rao vặt - mở shop miễn phí.
Trang thương mại điện tử sôi động đang phát triển ở Việt Nam.
Bắt đầu kế hoặc kinh doanh của bạn tại đây: Muaco.net
mua bán, rao vặt.jpg
oa đép thế giá cả bạn thế nào nhỉ
meomeo1
ĐẠI BÀNG
9 năm
thích loại này mà có 3 ngăn thì tốt.
tranbao81
TÍCH CỰC
9 năm
Trên web chả có mẫu ví nam nào. Muốn đặt một cái.
@tranbao81 Bạn có thể tự thiết kế 1 mẫu rồi đặt cho họ hoặc liên lạc qua mail để họ gửi thêm các mẫu xem sao 😃
tranbao81
TÍCH CỰC
9 năm
@LIENHUONG Mình đã từng đặt một cái. Mẫu ví khá đơn giản tuy nhiên giá lại cao hơn các mẫu ví ỏ face họ quảng cáo. Ko biết tính kiểu gì nữa.
@tranbao81 Thường đặt theo ý giá cao hơn ... có sẵn o_O
ros12810.9
TÍCH CỰC
9 năm
Anh Hiệp cho em hỏi có ví nào kích thước đủ đựng con Sony Z3 không. Muốn tặng bạn gái một cái làm quà mà thấy ví nhỏ quá không đút được điện thoại
@ros12810.9 Bạn có thể đặt nếu bạn muốn bạn à 😃
Em sinh viên có giảm giá không? 300k đắt quá ạ! Hoặc không lấy phí khắc tên cho tụi em đi
Đưa lên Lazada bán đi ad ơi
tranbao81
TÍCH CỰC
9 năm
Đang dùng một cái tự thiết kế mẫu. Nói chung da dùng rất sướng.
Bác @cuhiep cho em hỏi kích thước của cái này (hình đính kèm) là bao nhiêu vậy (dài x rộng x cao), có để vừa cái giấy xe và bằng lái không? Có hình 360 độ không? cái miếng dài dài ở giữa có gập lại được không? tính mua một cái vì cái ví chợ trời nó cộm quá
Vi sen.jpg
@locthuyforever cái to nhất nó đựng được là cái CMND cũ có bọc plastic.
de kiếm chỗ bác.. mang về tặng con ghệ, hi vong là nó thích
Cách đây 1 tháng có đặt 1 ví sen 2 kích thước y như trên web (110*75mm) có khắc thêm tên và hình mà cái giá 570k, nay giá trên web có 300k là sao trời?
@locthuyforever
Thì bạn đặt riêng theo yêu cầu mà. Và có thể là nó to hơn. Bọn mình làm sắn thì giá ngon hơn
tranbao81
TÍCH CỰC
8 năm
@cuhiep Cao hơn nhiều quá. Cái như bác ấy đặt thì 450k là hợp lý.
@cuhiep vẫn kích thước 110*75, chỉ khắc thêm cái thông tin cá nhân và ảnh chân dung thôi. Giá khắc đó 50k+ship20k nữa 70k là hợp lý!
@locthuyforever Vấn đề không phải là kích thước vì bọn mình đâu có bán da theo miếng hay theo trọng lượng. Bọn mình đang bán cho bạn sản phẩm bạn yêu cầu mà. Đó là cái duy nhất, chỉ mình bạn có, theo yêu cầu riêng của bạn. Còn VÍ SEN bọn mình làm rất nhiều.

Để làm một cái đúng ý bạn thì phải vẽ lại, làm thử mẫu rồi nhiều rủi ro lắm. Nên bạn cứ yên tâm là nó không đắt đâu và bạn có thể tự hào vì chỉ bạn có cái đó thôi.
@cuhiep Đồng ý với bác Hiệp là chỉ một mình mình có, bọn làm chung cơ quan cứ trầm trồ 😁
bác @cuhiep cho em hỏi cái tên mình được khắc như của bác là bên bác tự design theo ý khách or em tự design rồi gửi hình cho bên bác khắc or không design mà chỉ khắc tên theo tiêu chuẩn bên bác thôi? em đang thắc mắc cái này, mong bác trả lời em cái, cho em biết giá luôn nha bác.
@jacktran_85 Bạn khắc tên theo kiểu nào - font gì thì gửi theo yêu cầu của bạn luôn 😃
Cũng có 1 cái nhưng chưa xài lần nào, vẫn kính coong trong nilon 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019