[QC] Lễ hội phụ kiện từ Tiki.vn giảm đến 50%, tặng nhiều qùa

TTKM
7/1/2014 6:37Phản hồi: 40
[QC] Lễ hội phụ kiện từ Tiki.vn giảm đến 50%, tặng nhiều qùa

Nếu bạn đang muốn mua các sản phẩm công nghệ như loa, USB nhớ, ốp lưng cho điện thoại hay các bao da SEN từ Khắc Tên cho điện thoại, iPad hay các thiết bị công nghệ thì xin mời đến lễ hội phụ kiệnTiki.vn đang tổ chức ở http://tiki.vn/le-hoi-phu-kien-2014 là nơi mà bạn nên đến xem qua. Chương trình sẽ kéo dài 20 ngày từ ngày 6 tháng 1 đến ngày 26 tháng 1 với hàng trăm sản phẩm công nghệ khác nhau: loa, tai nghe, usb nhớ, bao da, ốp lưng... tất cả đều giảm giá, nhiều món giảm đến 50%.
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích em loa bluethooth
IAmBuyer
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nobody8888 E cũng mới mua bên Tiki tuần trước 😆 E này về chơi fe^ lắm 😃) Nhỏ mà có võ :v
Lễ hộ ???? :eek::eek::eek: Mod ơi chỉnh tựa đề lại
Nếu mà chịu khó thì vẫn mua đc giá hời. Như tháng trước mua cái loa 2,5tr. 1 tuần sau nó tăng lên 3,5tr. Vừa rồi nó big sale, bán giá 2,5tr. Người mua ầm ầm. Thằng bạn mình cũng mua 1 chiếc. Về khoe mua đc giá rẻ. Ô mai chúa.
Bao da khắc tên thì ko nên mua. Dùng mãi nó ko hỏng. Ức chế. Muốn mua cái khác cũng ko đc. hehe 😁
@spsp bác thật là thâm thúy " Bao da khắc tên thì ko nên mua. Dùng mãi nó ko hỏng. Ức chế. Muốn mua cái khác cũng ko đc. hehe "
Jesse.Tse
TÍCH CỰC
10 năm
@spsp Loa gì vậy bác ơi? 😔 gửi hình mình coi cái :(
Ở VN thì vẫn chưa có khai niệm giảm giá thực sự, KM chỉ đơn thuần tăng giá lên rồi giảm xuống, có giảm thì cũng chỉ là rất ít haizzz
vẫn đắt lòi mắt...:p
giảm tượng trưng. có bao da vs thẻ 16GB là ngon
p/s PQI :2chạy. hàng anh này thegioididong gọi là hàng cao cấp nè
Vừa vào thấy bán cả băng vệ sinh kotex 😃
vannh0
ĐẠI BÀNG
10 năm
@saiback chúc mừng bác ....😁
m4rch26
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quất luôn 01 em Logitech Mini Boombox rồi T_T
Nhìn giá 2 con wd element mới biết thế nào là giảm giá :v

Gửi từ HTC Suround của tôi
@lovepsa Trả lời giúp bạn nha, Tiki đang tặng bao da Khacte trị giá 400k khi mua con WD đó, bạn click vào SP thì sẽ thấy nhé.
tính làm con thẻ nhớ 16GB Class 10, mà nó ko cho smartphone. 😔
Không có gì gọi là giá sốc cả 😁 Google thì thấy nhiều cái còn đắt hơn nơi khác nữa kìa.
@AC_Khanh01 Trong chương trình này TIKI đã đưa ra các sản phẩm chất lượng với giá thuộc dạng tốt nhất thị trường nếu như so sánh với các kênh lớn khác. Rất mong được bạn ủng hộ nhé 😃
@thaiminh9902 Kinh doanh online thì so với các kênh online 😁 chứ lấy giá online bên Tiki.vn lại đi so với những giá cao chót vót của các kênh lớn thì khó phát triển 😃

Online so giá với online.
Siêu thị so giá với siêu thị.

Thế thôi!
Kid14112
ĐẠI BÀNG
10 năm
Người tiêu dùng đa số chỉ nhìn cái giá gạch một cái kèm theo dòng "giảm còn, giá km ...bla..bla" và trong đầu nghĩ "giá này ngon" .
Bao da khắc tên thì ko nên mua. Dùng mãi nó ko hỏng. Ức chế. Muốn mua cái khác cũng ko đc. hehe 😁[/quote]
Kết chú câu này
tăng giá rùi lại giảm %, chiêu trò cũ rích. Google có nhiều ng bán giá mềm hơn nữa
cái này phải mua online ah, k biết hàng hoá trên này như nào 😕
@conmabaybay Thắc mắc liên quan đến Tiki cho mình giải đáp nhé. Tiki chỉ bán hàng chính hãng và có hóa đơn, bảo hành rõ ràng bạn nhé. Bạn cứ an tâm mua hàng ở đây.
habigboy
ĐẠI BÀNG
10 năm
vãi cả giảm giá.Bộ logitech 906 ở loa.com.vn chưa giảm giá đã 6m5 rồi
rom0102
ĐẠI BÀNG
10 năm
ủa sao bộ loa logitech z906 chưa giảm mà rẻ bất ngờ vậy ?
Hô hô, đang để ý cái loa logitech, thấy giảm giá ác liệt quá, search thử thì thấy Nguyễn Kim giảm giá kinh hơn

Cả Pico, Mediamart nữa. Thế này là sao hả Tiki 😆)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019