[QC] Linksys giới thiệu siêu phẩm Wi-Fi Router WRT1900AC

TTKM
24/7/2014 3:3Phản hồi: 120
120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mackenty
ĐẠI BÀNG
10 năm
mang nhà có 165k 1 tháng,nếu mua em này về chắc phải đổi mạng cáp quang may ra mới tải được cái ac của nó nhỉ ae???? hay là mang 165k cũng chơi được???
Em này mới đã nè:

Bộ phát WiFi tích hợp màn hình cảm ứng của Soap
Router của Soap cũng được trang bị các thành phần phần cứng như các router khác, với chip Freescale i.MX6 Quad Cortex A9 4 nhân, Bluetooth 4.0, RFID, 2 cổng USB 3.0. Nó có 4 cổng Gigabit LAN để kết nối ethernet. Đây là loại router 2 băng tần, hỗ trợ băng tần 2 và 5 GHz.*
khủng quá
Chỉ có điều nhà thiếu đạn để bắn
kem5213
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn chất quá ;)
https://www.nhattao.com/threads/ban-hp-msr935-wireless-router-gia-dep.3185014/#post-46552064 mọi người vào đây xem ủng hộ sản phẩm mới của hp được ko
sklv
ĐẠI BÀNG
10 năm
làm con TP-LINK archer C7 cũng ngon nè, giá tầm 2,5tr
http://www.tp-link.vn/products/details/?categoryid=&model=Archer+C7
lmcuong4u
TÍCH CỰC
10 năm
Đã dùng Linksys 1 lần, giá 2.4 củ mà phát sóng thua con cùi bắp 500k..Đành chia tay sau chưa đầy 1 tháng, thà đau 1 lần rồi thôi. Quảng cáo vẫn chỉ là quảng cáo..
lúc trước có sd 1 model của linksys có phần mềm hỗ trợ kèm theo, có thể xem dc các máy nối với router, từ khi chuyển sang ftth eco vt thì ko sử dụng nữa, cất đi ạ, mà phần mềm của tp link ko có phần xem hệ thống kết nối vào wifi được ạ, tp link 841n ạ
Các bác cho em hỏi AC 1900 ? AC là gì vậy ? Thanks
tan.hd
TÍCH CỰC
10 năm
6tr5 cho 1 cục wifi :3
raiso
TÍCH CỰC
10 năm
Nhìn hầm hố phết, mỗi tội giá cao nếu dùng cho hộ gia đình 😔
Nhat_Huy99
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình không có duyên với linksys hay sao ấy, mấy con linksys của mình mua mạng chập chờn vô cùng với phát sóng yếu.
Hiện tại thì tại nhà đang dùng Asus R-12hp khá ổn, còn ở vp thì dùng Asus N66 là vửa đủ nhu cầu 😃
nhìn phê quá
Dùng cái này nhưng mạng cùi thì có thay đổi được j ko ạ :eek:
giá này em lắp cho các bác 10m 1 cái router 1 râu toàn căn nhà :3
có một cổng lan vào tối đa 1Gbps, làm sao phát ra đc 1.9Gbps wifi đây
Huy_kaka
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con này bác mua ở đâu bác, giá tầm bao nhiệu ạ, nhìn phê thế, có gì em sắm thử con dùng nhỉ 😃

@Huy_kaka Oài. Của em là cái con màn hình phẳng ở trên bác ah, chứ còn con hầm hố ở dưới thì lấy đâu ra $ mà mua bác. Con của em là Netgear R6300v2 em ship từ Amazon về hình như là 3.900k (giá Amazon tầm 140$). Còn con kia là R8000 giá amazon 300$. Nhưng nếu ship về VN chỉ đắt hơn con Linksys này (nếu mua ở đây) 1 chút thôi. Con linksys trong topic này trên Amazon khoảng 240$. Tất nhiên là mua bên đấy thì về đây hok có bảo hành.
rm thì em lạy mấy cái modem "chùa" kèm gói cơm chay adsl của cụ vnpt!
đang xài siemens
Son.OneAsia
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sáng nay đọc bài này...giờ này đã đang lướt và nghe nhạc bằng em này. Nói chung cũng được. Nhưng về hình thức vẫn ưng em Airport Extreme 6 Generation hơn !

Mà nói chung Tinh tế làm tốn tiền quá !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019