QC lừa đảo của Vinaphone

gautrang10
22/11/2012 18:2Phản hồi: 166
166 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tôi cũng bị như bạn chủ thớt này,một ngày nó nhắn cả hàng chục tin QC của tổng đài 555,gọi cho TTKH 18001091 nó bảo nhắn HUY gửi 555,mà làm hoài cũng không được,đúng là bọn ho lao
mấy cái tin vớ vẩn này em không bao giờ đăng ký,
chẳng ai cho không mình cái gì
@hoangclick Ko đăng ký nó cũng nhảy vào í chứ
mình cũng dính quả QC rẻ rách của bọn VinaPhone này nhưng mà là VM20 gửi đến 555.mình gửi tin nhắn huy ngay lúc đó nhưng mà ko thấy tổng đài nhắn tin lại gì cả.cứ đinh ninh hủy được rồi.xong cứ mấy hôm liền buổi sáng nó cứ gửi tin nhắn bảo mình trả lời từ 555.tự nhiên kiểm tra loanh quanh mất mấy chục
cứ tưởng 1 mình e dính. hóa ra nhiều bác cũng vầy. e hủy e mà thiếu tin xác nhận mất 12k. hủy đc thì k bh nhận đc bất kì tin nhắn nào nữa kee cả tin khuyến mại. bựa vđ =)))))))
Up, mình cũng vưà xa chân vào cái dv 555 song hành vùng cặp đôi hoàn hảo cuả vinaphone. May quá tìm dc bài cuả bạn .thanks
Trc mình cũng dùng mobi, vina chán đổi wa viettel thấy ổn.
Hwa chẳng có bài tin nhắn rác được đưa lên báo mạng đó là gì
Đòi mà dễ thế thì có lên đây mà ức chế thhees này k.đòi đến bao giờ? ?
Dạ, bây giờ nó chuyển sang chương trình "SONG HÀNH CÙNG CẶP ĐÔI HOÀN HẢO" rùi các bác ạ.mẹ bọn ăn cướp. nó nhắn tin đến thông báo là miễn phí, đăng ký xong rùi nó mới nói nốt câu cuối "MIỄN PHÍ NGÀY ĐẦU TIÊN". Xin lỗi đời quá đen.
p/s: cũng may đó chỉ là sim rác của em. nhưng em cũng hủy được rùi, soạn HUY rùi gửi lại cho nó (555) rùi nó còn nói " QK hien co 5000 diem thuong voi 20 ma du thuong Giai tuan + iphone 5 va 100 ma du thuong Giai chung cuoc 200 trieu dong" và kèm theo 1 câu trăng trối "Diem thuong va ma du thuong cua QK se bi huy khoi he thong du thuong. QK vui long soan Y gui 555 de xac nhan dong y huy dich vu."
Chời ơi mình cũng như bạn, đang phát rồ với tin nhắn của Vinaphone như thế. Đợt trước có cái cúp Aff là mình đã khốn khổ bực mình rồi, đợt này không hiểu còn trò gì nữa mà nhắn tin bảo trúng 200 triệu với mấy cái iphone 5. Mấy bác làm Vinaphone nghĩ gì mà nhắn tin như vậy không biết, định chộp giật những ai tò mò, ham trò đỏ đen đây. Tin nhắn quảng cáo của nhà mạng mà đọc không khác gì tin sổ xố may mắn.
Mr.Black108
ĐẠI BÀNG
11 năm
tôi đã tẩy chay thành công thằng vinaphone quỷ quyệt này, chấp nhận ngậm ngùi đút vào sọt rác một cái sim 0913 từ thời sinh viên. hiện tại đang dùng VNmobile.😃
@Mr.Black108 Mình 0915 đây nhung không muốn bỏ sim Vina, số này đúng ngày sinh mình. Hic.
Dùng mạng khác không biết có bị quảng cáo kh chịu như vậy không nữa, biết đâu tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa, đành bức xúc kêu ở đây vậy, mong là Vina sẽ cải tiến dần.
khdam
ĐẠI BÀNG
11 năm
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?high=&m=6716098&mpage=1#6716361

Đúng là trò bịp-bẩn của một lũ người ...gian trá!
Link otosaigon e ko thấy gì bác ợ
khdam
ĐẠI BÀNG
11 năm
chac dong cham, bac nao do da xoa
kiatas
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình ko bao giờ trả lời tin nhắn từ tổng đài!^^ và đã cho nó vào blacklist!
ryan_mu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhà mình dùng Vinaphone những chả bao dùng các chương trình giá trị gia tăng như vậy cả. Nên cũng ít bị dính.
@ryan_mu lại nói xạo nữa rồi.
@ryan_mu Mình cũng chả bao giờ dùng nhưng họ cứ nhắn tin đến mời mọc, đọc mà khó chịu, biết làm thế nào. Chỉ ghét nhất là nội dung họ viết không rõ ràng, như trò đỏ đen, không đàng hoàng tí nào.
K ngủ đc vào đọc tin tức,sao thấy toàn là ném đá mobi thế hả dời...
nhọ thật khi đăng ký gói D1 của Vina
trừ 1 cách quá vô lý
hôm qua đăng ký thế là trước 12h đêm soạn tin KTD1 gửi 888 tin nhắn trả về còn 114MB
Sáng dậy kiểm tra tài khoản bạn còn 0 đồng tưởng mình bị hoa mắt rửa mặt nhìn lại bạn còn 0 đồng
tức điên lên mất thôi
bọn VINA quá đểu
Trừ cước vớ vấn
Nói chung mạng nào cũng vậy thôi. Phải dính chưởng vài lần thì mới rút được kinh nghiệm. :eek:
Giờ cứ thấy tin nhắn quảng cáo là "delete" luôn,^^
Thế này thì sợ nhỉ, tưởng gọi nhỡ gọi lại cái trừ gần 100k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019