[QC] Máy in Samsung ML-1671 - Nhỏ nhẹ mà nhanh

Hư Trúc
29/10/2011 9:19Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

QDND
TÍCH CỰC
12 năm
Trung thành với HP thôi.
con này cho free thì mình để làm thùng rác :">
thử đi rùi mới biết được, trước mắt là hình thức đẹp đã
vietphuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
em cũng mới mua em này,dùng trên Win7 thì cài driver in ấn bình thường,trên ubuntu thì ko in đc,có lẽ do bản ubuntu ko nhận đúng driver :d dùng đc 1 tháng r vẫn thấy em nó ổn,còn chuyện mực miếc nghe các bác nói cũng thấy ớn phết =)) tính sau vậy,đợi nó hết mực đã :d
nvuanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic,nếu ko bơm đc mực thì em vứt máy đi mất huhu😔(
donaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng tốt! Tầm tiền như vậy thì các thương hiệu khác cũng tốt 😃
Có vẻ ổn đấy nhỉ. Giá cả cũng phải chăng.
adhhai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con này có dùng cho Mac đc ko các bác?
DThang0612
ĐẠI BÀNG
12 năm
in laser lun ngon . có tiền tậu e này về làm việc ở nhà .
Ôi nhắc đến máy in là mình lại nhớ đến 2 cái máy in ở công ty đang dùng. Chán không tưởng được. Toàn phải rút ra, cắm vào mới in được. Bực cả mình. 6 tuần nữa mới có máy mới :banghead:
nhìn giống máy nướng bánh mì thế...nhưng mà nhỏ gọn thật
vin263
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cứ HP hoặc Canon cho lành, bơm mực và linh kiện rẻ dễ thay, sài bền => tính ra tiết kiệm tiền hơn em SS nhiều.
rất cảm ơn chủ topic vì đang đi lựa chọn 1 cái cho gia đình mà chưa biết lựa chọn loại nào
lovebb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thằng SS này lĩnh vực nào cũng thấy nó chĩa mũi vào, từ laptop đến máy chụp kts. Chuẩn bị có băng vệ sinh made by SS!
QC phản tác dụng rồi. Làm lòi thêm bao nhiêu lỗi và mất thêm thị phần vì những người đọc xong không biết có dám mua không nữa 😁
1 lần và mãi mãi .....
SS Chỉ sợ dùng không được lâu.
Tiền nào của đó ý mà. Theo mình cứ mua máy in laser canon hoặc HP. Con này in chậm quá. Mình mới làm em HP LaserPro2055d. In nhanh, nhưng ồn quá.
CLong
TÍCH CỰC
12 năm
Con canon cổ đó còn ngon hơn gấp vạn con ss này, bác ko tin thì cứ mua về dùng thử, máy in ss lởm lắm, nhất là cái khoản hết mực, thay thế và đổ mực gần = cái máy mới, nó còn gắn cả chip nữa đấy

Sent from my Nokia 1100i using Tinhte.vn
hais
ĐẠI BÀNG
12 năm
Canon LBP1210 và con SS này có thể là ngang ngang nhau. SS xài kô đến nỗi tệ như vậy đâu. Tôi xài con 610ND của Samsung chất lượng in rất tốt, in nhanh, màu đẹp, không ồn. Mực thì hãng nào cũng vậy, mực chính hãng thì mắc gần như là đắt ngang nhau thôi. Ngoài ra máy mới thì chắc chắn tốt hơn cái máy cũ nhà bạn, vì trống, mực, khay chứa mực thừa v.v... đều có tuổi đời nhất định và phải thay thế sau 1 tgian.

Điểm mạnh của con SS này là êm và chiếm ít không gian. Ai thấy hợp nhu cầu thì cứ mua thôi.

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:05 AM ----------

Chất lượng laser đen trắng thì máy của hãng nào cũng kô phải lo, đều đẹp cả. Có điều tốc độ 17ppm thì thật ra tạm chấp nhận được nếu kô muốn nói là hơi chậm.
lytrn
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình mới mua con Canon 6000
http://www.hoanlong.com.vn/may-vi-tinh-a-linh-kien/158-may-in-laserjet/8331-printer-canon-laserjet-6000.html

Mua được 1 tháng rồi, in 700 trang chưa thấy dấu hiệu gì. bù vào 1 2 trăm xài canon hoặc HP đỡ run hơn ;)

nếu các bạn thích HP thì có thể chọn cái này
http://www.hoanlong.com.vn/may-vi-tinh-a-linh-kien/158-may-in-laserjet/7703-printer-hp-laserjet-pro-p1102.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019