[QC] Một tuần trải nghiệm với LG Optimus L7

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Hư Trúc, 28/6/12.

1. JDragonVIP

JDragonVIP Thành viên

mặt trước nhìn khá giống SS galaxy sII nhưng cấu hình máy có 1GHz thì ko có j nổi bật

2. tiendat_dhpt

tiendat_dhpt Thành viên

bây giờ mới chỉ có máy tính bảng mới ra của google là chạy đc 4.1 thui

3. Mr_Zer0

Mr_Zer0 Thành viên

Thiet ke dep. Minh thjch cai ve sang trong cua no

4. Đặng Thành Hưng

Đặng Thành Hưng Thành viên

Bạn được cho tiền để PR cho LG, Mình đã cầm máy này tại Showroom cua LG 23 Láng Hạ, cảm giac thật rẻ tiền, máy nhẹ, nhựa ọp ẹp, không chắc chắn, phần mềm cũng không có gì dặc biệt. Thú thực thì con này về trải nghiệm thua xa XU của Sony. Nếu ai có ý định mua máy dong trung cấp mình khuyên nên mua XU thay cho con này. Thất vọng với đồ Hàn Xẻng, bao giờ cũng vậy cái gì cũng có nhưng chẳng có cái gi đặc sắc cả, cầm cứ như điện thoại Tàu.

thangtl thích nội dung này.
  5. xoanchelsea92

xoanchelsea92 Thành viên

nghe cái tên tưởng chạy winphone 7 :D

6. hobac1

hobac1 Thành viên

màu trắng đẹp

7. rainy007

rainy007 Thành viên

mình đã có dịp sử dụng em này trong một buổi tối,con mình cầm là của ông anh trong công ty LG,,,mình thấy máy này nhẹ(chắc tại quen cầm HD7 to và nặng rồi),màn hình khá mịn,thích nhất cái kiểu mở khóa màn hình của nó,chỗ nào cũng mở được,hehe,nút khóa máy chưa ưng,camera chụp ảnh thì được nhưng quay video thì hơi tệ,nút home có vẻ hơi cứng,hai phím cảm ứng bên cạnh nút home chưa nhanh nhạy,vấn có độ trễ,pin thì không biết thế nào,loa ngoài nghe khá tốt,mình thử xem video cho volum max mà cũng vẫn rõ tiếng,k rè,......mình cảm thấy thế,còn các bạn thì sao?

8. wildwildwind

wildwildwind Thành viên

tương tự phân khúc này của LG, cùng trong khoảng thời gian ko lâu trước thì thích prada 3.0 hơn. phiên bản đặc biệt nên đặc biệt hay hơn tí. thích.

icemankul thích nội dung này.
  9. yeusaigon

yeusaigon Thành viên

đẹp - rẻ nhưng thực sự chưa mạnh, tiếc quá

10. dearboy2015

dearboy2015 Thành viên

cấu hình có vẻ hơi ngu ngu! :D:D:D

11. trungbinh#

trungbinh# Thành viên

LG hiện nay sài rất tốt, chỉ do thị hiếu & thói quen người dùng nên thương hiệu ích được quan tâm.

12. zduannv

zduannv Thành viên

nhìn xấu xấu nhưng được cái giá mềm gê nhỉ

13. vqchiem

vqchiem Thành viên

máy trên ảnh nhìn đẹp đấy chứ, đối với một smartphone android tầm trung thì như vậy là tốt rồi. Nhìn đường nét các cạnh rất chắc chắn và nam tính :D chỉ sợ lúc cầm máy ở ngoài ko được như vậy thôi. Nhất là cái logo xấu xí của LG nữa :p nhìn rất mất thiện cảm và ko đáng tin cậy

14. linh97

linh97 Thành viên

ôi tầm này là dc 2x hay lu6200 rùi cấu hình ăn đứt con này, ak mà sao các bác tinhtế ko làm bài so sánh giữa l3 vs mini vs y nhỉ mấy con này giá ngang nhau

15. Tuanvar

Tuanvar Thành viên

Máy này được đấy chứ! Nhìn nam tính, giá cả cũng được. Nhưng ko biết là thẻ nhớ đi kèm bao nhiêu Gb? Minh cũng thích kiểu dáng PRADA nhưng PRADA hơi to, đút túi quần ko tiện !o_O

16. doublestrong

doublestrong Thành viên

Em mới dùng LG, nói chung được cái hình thức ổn, bài bác viết rất cụ thể.

Sent from my LG-SU540 using Tinhte.vn

17. Boykute30792

Boykute30792 Thành viên

Ảc S bạn ra Cellphone S đó ... có 6tr5 thì phải bảo hành 1 năm luôn mà Cell phone S rất uy tín trên tinh tế nhá
    Còn không thì Ngọc thành mobile , chỗ đó cũng uy tín , mình mua ray hồi tháng 5 vừa rồi xài vi vu hehe

18. dangvodao109

dangvodao109 Thành viên

Nếu là mình thì mình sẽ đầu tư thêm tý nữa làm chú Nokia Lumia 800 thì sẽ hay hơn.:D

19. leenoo

leenoo Thành viên

dở hơi hết mức............ko chơi vs LG!

20. anhtuanngoc

anhtuanngoc Thành viên

Nếu sử dụng chip thế hệ mới hơn nữa thì sản phẩm này còn nhiều hứa hẹn hơn