[QC] Nói cho bạn bè về Zap để nhận ngay 3 triệu vào tài khoản

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Hư Trúc, 21/6/12.

1. Asura Balbalta

Asura Balbalta Thành viên

Rap này nó spam ghê lắm. Cái vụ mail của nó lần trước chẳng được gì. Toàn gửi mail đến nên block nó rồi :mad:
  2. nhatky07

nhatky07 Thành viên

:D Hiện tại tôi còn 47 tài khoản zap.vn bạn nào mua tôi bán 1 acc 2tr2. Tha hồ mà mua sắm tới cuối năm nha các bác. :D
  3. kimlee143

kimlee143 Thành viên

lừa tình ah, ngồi tạo 50 cái mail là xong, làm ji dễ ăn vậy gỡ xuống đi
  4. spirit1989

spirit1989 Thành viên

cho mày ôm xô hết luôn đi=))
  5. mesay.com.vn

mesay.com.vn Thành viên

mua dc may tk 1tr, hehe, ma tinh hinh zap tung ra sp gi dau ko ah, mua ve lam bo suu tap thi dc, chu hok sai dc j ca
  6. mesay.com.vn

mesay.com.vn Thành viên

sao nhiu tk zap vay, ban be dau nhiu the.
  7. nhatky07

nhatky07 Thành viên

:p Tình hình thế nào rồi, các bạn nhận hết hàng từ zap.vn chưa? Ai chưa nhận lên nhận gấp nha... :D để lâu quá tiền nó xuống thành 0 là hết mua được :p
  8. hanguyen92205

hanguyen92205 Thành viên

tưởng lừa tình ai ngờ nhận dc hàng thật, bh 1 năm nữa mới ghê. mà ko bt dùn dc lâu ko. bt vậy lúc đầu tạo 50 cái mail kiếm 3tr mua hàng về trưng bày cho đẹp rùi.
  9. nhatky07

nhatky07 Thành viên

Tiếc thật, lúc đầu mình củng tưởng lừa tình cho nên mình dùng software tạo có 50 acc (150 triệu), biết vậy tạo nhiều nhiều chút :D
  10. hoa225

hoa225 Thành viên

zap chẳng biết có phải lừa ko, order hơn 10 ngày, cứ gọi điện thì bảo hết hàng, rồi sẽ giao hành sau, sau lại bảo đến văn phòng nó lấy... chả biết sao. Chán phèo. Đến giờ vẫn chưa nhận được hàng gì hết
  11. kellyhp00

kellyhp00 Thành viên

lừa tình qua mạng đấy
  12. minhtri71211

minhtri71211 Thành viên

zap bán hàng chán wá. phải có smartphone, máy tính bảng thì tốt wá
  13. mesay.com.vn

mesay.com.vn Thành viên

Zap dua len may mat hang mua ve cho tre con choi thi dc, giong do choi e be, ko co j goi la dang cap j ca
  14. minhtri71211

minhtri71211 Thành viên

mính bán tài khoản zap còn nguyên 3tr. ai mua pm. giá 2.3tr
  15. IamMe93

IamMe93 Thành viên mới

Tình hình là mình có 2 tài khoản 3tr (nói chung cũng "hiền" chứ làm thủ công với gmail chừng 20p là được 1 acc 3tr ah)
    Lúc đầu mình cũng hơi bực vì đặt máy tính bảng Zte V9 mà cứ hẹn hoài, lên showroom thì lúc nào cũng nói hư hệ thống, nhưng sau đó nhân viên Q.L của CallCenter có gọi và kêu lấy hàng
    Nói chung do khuyến mãi hơi quá trán nên số lượng đặt hàng lớn, kho hàng chính nằm ở quận 2, còn cái 8D NTMK chỉ là showroom nên hàng về hơi chậm,
    Mà nghĩ lại sài tiền chùa mà, bực tí thôi chứ cũng okie, đặc biệt là a chàng giao hàng nhiệt tình, ngồi nói chuyện khí thế@@
    Sản phẩm Zap cũng tạm được, mà cả tuần rồi sao toàn "đồ chơi con nít thế ko biết, bây h chịu tung mấy hàng được được như USB 3G, bàn ủi, bình nấu nước.. hem biết khi nào mới có dthoai, hay gì gì đó công nghệ tí nữa..
    Chỉ một câu, tiếc hehe biết thế cả chục tài khoản cho anh em dòng họ được rùi.. mà thôi, mắc công "tham thì thâm" nữa.. mai mốt ai biết chượng trình nào hot hot thì spam cho bà con ngay nhé
  16. nhatky07

nhatky07 Thành viên

hôm nay zap lên tai nghe
    TAI NGHE SONIC GEAR HS405

khi nào mới lên google nexus thì mua 1 cái :D
  17. minhtri71211

minhtri71211 Thành viên

bạn mua được máy tính bảng từ zap rùi àk,.
    hum trước mình đặt mà báo cháy hàng,,, nản ghê
  18. IamMe93

IamMe93 Thành viên mới

uhm, mình nhận được rùi, nói chung là đặt xong, nói hết hàng, mình ko hủy đơn hàng mà đợi, hên là mấy bữa sau zap gọi nói là có người đặt trước mà hok lấy nên mình là người thứ tự tiếp theo để lấy
    lấy tài khoản thứ 2 mua thêm cái thẻ nhớ 16 GB, quá chuẩn luôn
    mấy sài cảm ứng điện trở nên có chút vướng so với ai đã quen điện dung, còn mình lúc trước có sài cái điện thoại điện trở nên bây h sài cũng okie lắm
    nói chung là chỉ bù 599k mà có cái "tablet" có nghe gọi nhắn tin wifi 3G yahoo facebook web ... là mãn nguyện rùi,
    thực tế lúc đầu mình cũng muốn cãi lộn với zap nhưng suy nghĩ thấy thôi cũng kệ..
    thế là dù mình nghèo nhưng cũng biết thế nào là tablet "16GB" hihi
  19. minhtri71211

minhtri71211 Thành viên

sax. nghe bạn nói zdậyy mình tứcc mún lộn ruột lun.
    hum bữa mình gọi nói báo cháy hàng kêu mình hủy đơn đặt hàng hé. mình uh lun. hjx.
    đợi zap có mặt hàng nào như máy tính bảng thì mua vậy....
  20. nhatky07

nhatky07 Thành viên

Cứ từ từ, chờ đợi là hạnh phúc. Ha ha..........

Zap dạo này lên toàn hàng tàu ko à trời, nãn zap rồi nha...còn vài chục chai mà ko biết mua gì...