Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Phụ kiện da cho Lumia 930 từ Khắc Tên

cuhiep
27/7/2014 7:42Phản hồi: 69
[QC] Phụ kiện da cho Lumia 930 từ Khắc Tên
Như thường lệ, Khắc Tên làm các phụ kiện bằng da thật cho điện thoại mới. 930 với vẻ ngoài tinh tế, mạnh mẽ được Khắc Tên làm thêm 3 phụ kiện là miếng dán da, bao daflipcover. Đây vốn là các sản phẩm truyền thống của Khắc Tên. Về màu sắc thì có rất hiều màu để anh em có thể chọn lựa khi đến cửa hàng của Khắc Tên ở Hà Nội hay HCM hoặc mua trên Web. Trong bài này mình chỉ gửi một số hình ảnh dể anh em tham khảo.

Ngoài bao da hộp ra thì còn có bao da có móc để đeo vào dây thắt lưng.

Anh em có thể tìm Khắc Tên ở:
Khacten_Phukien_Lumia_930-4.jpg Đường chỉ sắc xảo, tinh tế luôn là điểm mà anh em thích sở bao da Khắc Tên. Bao da cầm tay cho Lumia 930 này có giá 500k.

Khacten_Phukien_Lumia_930-6.jpg Miếng da vuông phía sau là chỗ để móc dây thắt lưng. Bao da đeo thắt lưng có giá 600k.

Khacten_Phukien_Lumia_930-7.jpg Khắc Tên vẫn dùng vải lót là Microfiber để giúp lau màn hình và máy sạch hơn mỗi lần cho vào bao.

Flipcover là một miếng da dán vào lưng với một chiếc nắp dùng để che màn hình lại khi không sử dụng. Nhiều anh em thích Flipcover vì nó vừa bảo vệ được mà dễ dàng lật ra để dùng và chống lên bàn khi muốn xem gì. Điểm khó khăn của Flipcover là khi cầm hơi cấn tay.

Khacten_Phukien_Lumia_930-17.jpg Khacten_Phukien_Lumia_930-16.jpg Khacten_Phukien_Lumia_930-19.jpg Khacten_Phukien_Lumia_930-18.jpg
Giá của Flipcover là 500k.
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toro04
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xứng đôi vừa lứa :v
2 năm trung thành với 925, chưa có lúa để lên em này, thèm vãi, em này trông men lì hơn 925, phụ kiện cũng đẹp hơn nữa. :mad:
Dù ai có nói gì thì Nokia chụp ảnh với mình vẫn là đỉnh. 925 vẫn rất ít đối thủ, 930 chắc còn ít hơn 🆒
cothach
TÍCH CỰC
10 năm
@kiemphisongdao Mình cũng thích 925 hơn 930. nhưng sợ bị lỗi bong màn hình
bkitnt
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao ko có ai bán bao da cho con nokia112 của mình nhỉ?😔:(:(
@bkitnt Loại đấy thường đúc túi ni lông bán đầy ngoài chợ 😁
tìm bao da làm chi cho mệt :rolleyes:
@bkitnt Mua cái điện thoại có 300k,mà cái bao da đến 600k.!
Bạn cứ đặt hàng tinh tế sẽ may het.
đẹp đấy,
giá tiền đấu?
mình có qua các siêu thị đt hỏi mua nokia 1020, nhân viên cho xem máy mới 100% nguyên seal.
nhưng lạ 1 chỗ là vào xem kiểu máy thì máy nào cũng là nokia 909 chứ k phải 1020:popo38::popo38::popo38:
theo các bác có vấn đề gì k? hàng công ty chưa check bh, vẫn ở lumia amber:lmao:
el dorado
ĐẠI BÀNG
10 năm
@JustaĐông Tên gốc nó vậy đó. Không có gì sai đâu

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
toandiamond
ĐẠI BÀNG
10 năm
@JustaĐông trên thế giới này chỉ có duy nhất 1 em 1020 thôi bro, chưa từng thấy hàng nhái, mà có muốn nhái cũng không được vì cái cam 41M không biết tìm đâu ra để đưa vào, cho nên nếu bro thích thì xúc đi chứ cái đó nhằm nhò gì.
Góp ý bác hiệp là nên gắn thêm cái móc nam châm cho bao da 😁
đẹp thật. tiếc là mình k thích dùg bao da
@tuanstyle0710 Đẹp thật. Mình muốn nói đến cái avatar bác ấy :rolleyes:
overteeen
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bao da đeo lưng này em thấy vẫn chưa tiện lắm, mỗi lần lấy điện thoại ra thật khó, phải nông hai bên mới lấy được, còn đẩy từ dưới lên thì thao tác ko tiện lắm. Em nghĩ hai bên cạnh bao da nên thấp xuống thì sẽ dễ lấy điện thoại ra hơn, cũng ko ảnh hưởng đến vẻ đẹp của bao da.
@overteeen Bao da đeo vào dây lưng cho trộm nó dễ móc! Lần trước con trai bị bệnh đưa vào BV Nhi Đồng 2, đi từ sáng đến chiều chẳng thấy ai gọi điện cho mình, sờ vào cái bao thì ôi thôi ... cục cưng bay tự khi nào!
Xin lỗi không liên quan nhưng @cuhiep ơi ví sen có khắc được hình ngựa không vậy?
Máy đẹp quá, nhưng cưới được con vợ đẹp như em mà lại tròng cái "bao" vô thì nghe hơi phí :p
Đeo cái "bao" vô thì nó "an toàn" nhưng phải cái là không có "sướng" ...😁

Gõ xong và gửi đi tức thì từ vỉa hè Tinh Tế !
lvhtrong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Mi Xì Trét Bà Tám câu nói của bác thật thâm thúy :D
@Mi Xì Trét Bà Tám Cứ theo ý của bạn mà dùng thôi. Ko dán màn hình, ko ốp lưng, ko bao da.. đi "trần" với em nó.
@Ruan wen rong Đucợ gói bảo hành toàn bộ máy tới 26 triệu mà mấy bác lo gì mấy tháng đầu!!!
Mình cứ xài đi, dán cho lắm vào làm gì, đến lúc nó 'die' thì tiếc nuối cả đời chưa đucợ rờ em nó theo đúng nghĩa sờ mó, mân mê cho nó mát cái tay. Mua cái đeo thắt lưng đê đi làm khỏi bị cấn "záy" là an toàn nhất. ^_^
Cái bao da cầm tay khá hay. 😁
konica123
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hay phết nhỉ, nhưng thôi cứ làm cái dây thun đeo vào cổ cho nó đẹp. Mỗi lần gọi điện rất tiện, chẳng phải rút ra rút vào
cạnh này lại ko đc chà nhỉ ?
khá là ngon,khoái cái flip quá
Cho e hỏi cái flipcover có bản dành cho ip 5 ko ạ?

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ở hà nội có hàng ko các anh ?
Cu Hiệp đã làm flip cover cho samsung table s 8.4 chưa nhỉ.

Sent from my SM-T705 using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019