[QC] Q-mobile S11: Công nghệ Android 2 sim trong tầm tay

Hư Trúc
16/6/2012 7:58Phản hồi: 476
476 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đúng là hàng VN chất lượng cao.....giá thì quá ok oài...Nhưng mình lại quen với mấy con đắt 1 chút oài, k khoái lắm e này,chắc mua cho ông già trải nghiệm ăn roi quá....
Ngộ nhỉ,sao mấy kái máy tíh bảg tam giá <2 triệu xài chip 1Gh,androi 4.0,ram 512,3g,wifi,cảm biến gia tốc.....còn có thể nghe goi dc nữa ak.Sao dt thì chỉ dc tầm 800mh,250 ram,wifi,hok koá 3g.ngộ thật.
chjcboo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Xauzaihokaiiu điều dễ nhìn thấy nhất chính là em này 2 sim và quan trọng hơn nó là hàng Việt pác à.
@chjcboo Thì mấy cái may tíh bảg như PI E002,BIGPAD....cũg là cuả côg ty vn nhưg cái ruột là cuả TQ như là đt này.Mìh đag xài p11 mí mua ko lâu thì nó ra cái này.Tiếc thật@_@
chjcboo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Xauzaihokaiiu đang thời huy hoàng của smartphone android ;p tiếc cho pác wá...nếu đc thì tiễn kon kia tậu kon này 😁
@chjcboo Uk,mà tiễn đi cũg phải bù gần cả chai nữa mí mua dc e này,mak luk này tkì ko koá 1 chai đâu màk bù,hixhix
ăn theo sony à 😔
rakido123
ĐẠI BÀNG
12 năm
2tr với cấu hình này là quá đuợc rồi, với lại nhìn cũng đẹp mà 😁
rẻ nhưng ko biết có bền ko! chán Qmobile đến tận cổ oy! thích thì thử cho biết sau đó mua con adroid ngon! coi như học chơi
Thiết kế nhìn Same same sony đời 2012 nhỉ?
kunkute28
ĐẠI BÀNG
12 năm
kể mà thêm cái 3g thì đẹp
Mua cho nhỏ em gái xài hết ý. hư chả tiec;)
nklight
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này với ZTE Libra thì sao ta ? :p
Đối với các dùng máy chạy Androi con nào cũng rất nhanh hết pin, mạng thì nhanh nhưng mà khi dùng mạng lại nóng máy, không viết con này có dính lỗi như thế không. Nhìn khá là hấp dẫn, giá bán lại khá rẻ và rất phù hợp với sinh viên
cái giá quá tốt cho một sản phẩm như vậy, rất hợp vói túi tiền phần đông người VN. Hơi tiết chút xíu là không có 3G nhưng mà không sao đã có Wifi. I like it.
chjcboo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em này nhìn cũng đc lúc đầu đọc bài tưởng là cỡ 3tr ai ngờ có 1tr9.
Cũng đáng để mua đéy 😁
phiên bản màu trắng nhìn đẹp.
lucas5x
ĐẠI BÀNG
12 năm
+1 cho qmobile , mấy con qwerty cũng trâu bò ngang ngửa bb
chjcboo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lucas5x Q-Mobile bàn phím qwerty nào ngang ngửa BB vậy bạn? 😃 mình ko xài Q-Mobile nên ko biết
lucas5x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@chjcboo thì đa số đều rất bền đó bạn , quăng quật thoải mái vẫn xài tốt , mình nói về độ bền thôi mà .
Chúc mừng Qmobile, hi vọng Qmobile thành công trong lĩnh vực smartphone.
zombies
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con gà này mà tinh tế mình PR ác thế.
2 bài lên trang chính rồi ak.
thienson062
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá như chiếc này Ram 512 nhỉ ^_^
ko có 3g thì quên đi
...giá thành hợp lý đấy ! ...người Việt dùng hàng Việt:mại dzô !!!!...
android mà ko có 3g thì quả thật rất bất tiện, thà là cắt wifi đi cho em nó 3g vào sẽ hay hơn.
ko có gì đặc sắc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019