Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Q-Smart Miracle Tender: Đẳng cấp công nghệ trong thiết kế tinh tế

Hư Trúc
17/10/2012 6:28Phản hồi: 489
489 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

việt với tàu nói miết ko thấy chán
AI DÙNG RỒI cho e cái review sơ sơ thôi,nghe nói nó bị loạn cảm ứng khi sạc phải ko,có cách khắc phục nào chưa,còn bị lỗi gì nữa ko,thank trc.....điểm mạnh thì ra quán vọc xí là bik òi
yew
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đang tìm vỏ ốp cho con này, anh em nào biết chỗ nào bán ko nhỉ 😔
mã cha các bạn
Chứ apple nó sx ở đâu mà tàu với khựa
Chưa đủ lực nên mới sx ở tq thôi
Trẩu tre
hâzzz,các bạn trẻ xem,thử xài rùi hãy phát biểu nhé.mình xài 4 tháng rùi thấy mọi thứ đều ok,chỉ lỗi ở sạc là bị lỗi cảm ứng xíu,còn lại mọi thứ khá tốt,cảm ứng ngon.giá thành phù hợp vs sinh viên nghèo như mình
Sài và cảm nhận nào, nói chung good !!!;)
Thiết kế xấu. Thêm 1 củ nữa làm kom FPT V đi các bạn.:chíp lõi 4 và thiết kế pro hơn.
Anh em kiếm ít game cho con này đi.Cấu hình đó nói thì hơi quá chứ chả ngớn game nào ^^
Kinh nghiệm của mình là nên dùng RAM ảo để nâng RAM lên hơn 1GB dùng rất thích.

Dòng Miracle ( Q-smart Miracle Pad , Magic , Tender , Mach) này ngon mà.
Miralce thì được Phung.VN support nhanh hơn dòng S

flipcover của Q-smart Miracle Tender cả năm trời mới ra ở bên http://Phung.VN :

Kinh nghiệm của mình là nên dùng RAM ảo để nâng RAM lên hơn 1GB dùng rất thích.
Với cả dùng 3D chainfire để có driver đồ hoạ
Dòng Miracle ( Q-smart Miracle Pad , Magic , Tender , Mach) này ngon mà.
Miralce thì được Phung.VN support nhanh hơn dòng S

flipcover của Q-smart Miracle Tender cả năm trời mới ra ở bên http://Phung.VN :

đang xài em này thấy sướng vô cùng.có điều pin hơn yếu em xài nhìu nên chưa tới 1 ngày là hết mất rồi .em mua lại nên giá chỉ 1tr3 còn bảo hành 8 tháng 😁.Có điều em thắc mắc là khi em khởi động nó lại hiên logo sámung là sao em không có hiểu? (bác nào biết trả lời giúp).Em check imeil khay sim -trong máy -gửi sms cho qmobile đều trùng.thẻ bảo hành cũng trùng imeil lun tem ốc tem fpt còn nguyên luôn.Máy dùng thì rất tốt các bác ạ.
@newboy_quangngai thì máy đã root cài recovery và uprom khác rồi chứ sao
Thiết kế tinh tế gì mà y như Samsung vậy =))
Loyaltyth09
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy bác cho mình hỏi, số là mình mới mua em này ở VTA, nhưng sao thấy nó cứ cũ cũ thế nào ấy, nghi ngờ là VTA lấy hàng mẫu trưng bày bán cho mình, vậy mấy bác cho mình hỏi có cách nào kiểm tra chính xác ngày mà máy được kích hoạt bảo hành không vậy ?
FireBmT
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nó cài cái rom khác thôi, chắc đang chạy ICS của SS 😁
@FireBmT em kiểm tra máy chưa root bác ạ.😃 Không biết các bác dùng pin được bao lâu ?sao em dùng nhanh hết quá đi
FireBmT
ĐẠI BÀNG
10 năm
nếu k sử dụng hay vọc mạch nhiều thì k cần root cũng được, để tiết kiệm pin với tắt chạy ngầm đi thì pin cũng 1 ngày hết đát rầu :3, hồi mới ra kết em này cực, nhưng xài thời gian thì chán hẳn bác ạ, 512Mb Ram, chả làm gì được, không đuợc hỗ trợ nhiều thứ so với IP hoặc SS, tớ chuyển hẳn qua con SS Note rồi, Sướng ngay 😁
@FireBmT thì em dùng chủ yếu lướt wed lâu lâu giải trí game tí thôi.tiếc cái pin hơi yếu.em cũng có tiền như bác thì em có phải dùng mấy con này đâu
FireBmT
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cố gắng lên, em Tender giờ cũng 2tr+ , Giờ bác bán đi, để dành 1 tháng lương, đổi em note 1 xài tàng tàng, mua cũ có tầm 3tr-4tr, còn mới có 5tr5, xài làm đc nhiều thứ, hoặc chơi mới luôn thì cứ Aveo, HKphone (dùng 1 thời gian tốt phết) .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019