[QC] Q-Smart S18: Smartphone tầm trung với “Bộ não” Android 4.0 Ice Cream Sandwich

Hư Trúc
22/9/2012 4:25Phản hồi: 219
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kể ra mua về song kiếm miếng dán nào làm mất cái chữ Q-smath di thi cung oai phêt.ý
thegioia
TÍCH CỰC
12 năm
đang sài e S11 của Q thấy cũng OK, với tầm giá đó mua e này cũng ko mắc, chứ ông SS Duos giá 7tr hơn thì mắc quá
đẹp nhất trong các em qsmart
Mình tưởng tượng đến galaxy S, phiên bảng T-mobile 4 nút cảm ứng dưới @@
Việt nam.ủng hộ.fan samsung ko nên nói giống cái s3 hay ss gi đó nhé.ăn lựu đạn giờ.hàng Hàn quốc thì tung hứng.hàng việt thì nói này nọ.ghét.à nên có cái clip đễ biết thêm sản phẩm
tung83le
TÍCH CỰC
12 năm
Mua con này thấy nó tự tin hơn mấy chú hắc ka phone. ủng hộ Q-Mobile với Mobistar, đang chờ con S22 của Q-mobile
Căn bản là q mobile đi nhái thiết kế nên cấm người khác so sánh với hàng SS là hơi vô lý , chỉ cần đừng nhận xét quá phiến diện về hàng q là được , đa phần các bác chê bai hàng q mình nghĩ đều chưa từng xài qua hàng q bao giờ chỉ " nghe bạn nói " , " người quen xài rồi "....
kin1235
ĐẠI BÀNG
12 năm
Được voi đòi tiên.:eek: Có 3m vs cấu hình này chạy 2sim 2 sóng là quá rẻ và tốt rồi.Còn k thik bỏ ra 5-7 củ là được 1 e cấu hình mạnh mà dùng
muop92
TÍCH CỰC
12 năm
Bao giờ thì ace 2 lên đc ics đây :| đợi chờ trong hy vọng...

Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn
khongvanlam
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá ngon, nên mua e này thay cho galaxy mini
Hy vọng e nó ko phải hàng nữa mùa là ổn

tinhte
PIn hơi ít. 1800 sẽ good hơn!
trang12a
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao nhìn giống galaxy nexus vậy😁
buffbh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chả thấy bác nào nhắc đến giá em này cả. mà hđh 4.0 là được rồi. chứ giờ các bác biết số máy mà nâng được lên 4.1 đếm trên đầu ngón tay còn gì
có tiền xài em này cũng dc
S18 có giá tầm 3tr2 bạn à 😃.
buffbh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@final_fantasy_x_ hay ta. con này với con Revo New thì sao nhỉ?
Đừng mua H. K. phone , dẫu cùng là hàng TQ nhưng có thể Q mobile đặt hàng gia công với chất lượng khá , còn bọn kia là hàng nhái làm ăn chụp giật ,có thể xài tạm thì H.K phone cũng ổn nhưng cái kiểu làm ăn như vậy thì không đáng khuyến khích .
Ưu tiên dùng hàng q mobile hoặc mobiistar bạn à .
congtri1991
ĐẠI BÀNG
12 năm
nó mà dùng màn hình cong là na ná con nexus của google
đúng là hàng giá rẻ nhưng cũng phải chú ý đến chất lượng tí, nếu như giảm cái màn 4.3 xuống thành 3.5 để tăng chất lượng hiển thị, tăng chất lượng phần cứng trong tầm chi phí đó thì tốt hơn để có hiệu quả tốt hơn.
mấy ngày trước mình đã sử dụng em Touch Kem của Mobistar, thật sự mà nói là khá tệ. nếu so với hàng xách tay used cùng tầm giá 3tr-3.5tr thì chất lượng của Touch Kem vẫn còn kém lắm... Rõ ràng là Mobistar và Q-mobile vẫn ăn theo thị trường mà bỏ quên chất lượng.... đó là những gì mình cảm nhận, các bác thích thì cứ ném đá thoải mái..
Mong rằng đừng lai thằng tàu khựa;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019