[QC] Rộn ràng mua hàng kiểu mới cùng Acer

Hư Trúc
6/4/2012 6:46Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thinh9191
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng acer ngon mà . sao các bác chê nhiều thế nhỉ ... rẻ đẹp ngon
cấu hình 4 em này hơi thấp...
hix cấu hình và giá này mà đòi so với máy cũ còn BH à, em đang có chú toshiba core i3 thế hệ 2 bán có 8tr ram 2g ổ 500g. máy này của acer đọ làm sao đc
dòng máy này chắc tồn kho nhiều lắm 😁 nhưng mình lại thích thế vì mua dùng văn phòng thì tiện
acer hàng sịn chỉ có ở nước ngoài thôi... còn ở việt nam hàng loại 3 loại 4 rồi ....
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
Toàn đồ hàng mã mau lỗi dã man
ducminh60
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thì chưa dùng máy Acer bao giờ cả !!!!!!!!!!!!
acer cũng bt thôi, ít tiền mua acer, nhiều tiền mua vaio, kaka
gấu nhà mình lại thích acer o_O
sututam
ĐẠI BÀNG
12 năm
con máy tính xách tay đầu tiên mình dùng là em Acer, ( máy do công ty cấp để làm việc ) và mình cũng rất hài lòng với em đó.
Nói chung thì mỗi dòng máy tính có những khách hàng của riêng mình, với những người thu nhập vừa phải, sinh viên, học sinh... sử dụng máy tính chủ yếu với mục đích văn phòng... không cần phải khoe khoang thì mình nghĩ Acer là sự lựa chọn khá hợp lý
Mình do nhu cầu công việc chỉ thích những em nào trâu thôi, như dell hoặc thinkpad.
Bạn nào không dùng Acer rồi thì đừng có lắm mồm,ghét nhất cái bọn a dua đua đòi.
tinhte1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng không ấn tượng với acer lắm
không thích máy tính acer cho lắm
nqchungv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con Laptop Acer dùng đã 5 năm, xấu nhưng bền và ổn định, đang tính đổi con khác!
mình đang dùng acer thấy rất ổn đó chứ. hix. bền hay không là do người dùng thôi mà. không biết nghĩ sao mà có người bảo core i3 mấy hãng khác bằng ị của acer nhỉ? có xét mấy cái kia chưa mà phán chứ. mấy đâu chỉ có cái cpu đâu, ram, card đồ họa, tốc độ ổ cứng, hệ điều hành, chương trình chạy,...
@minhquan5555 Đúng bác nói cái i5 hơn i3 là phải rồi,cùng của intel mà bác nào nói i3 hãng khác hơn i5 acer là không đúng đâu,so sánh kiểu chi nữa
Cảm nhận chung là ọp ẹp và không tốt lắm.Em dùng con 4750g đến nay 6-7 tháng rồi mà cũng không sao.Chắc số em hên vớ đc con bền nên cứ phá tẹt ga 😆
Khuyên các bác là không nên mua dù em cũng đang dùng nhưng em thấy không thích lắm.Cái touchpad cùi quá và trơn,máy thì hơi nóng.Nhưng em chỉ web với cs nên không quan trọng.chứ các bác cày game thì không đc đâu,nhanh tã lắm
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em đọc từ đầu đến cuối, nghiệm được 1 điều. Nói ra hơi mất lòng, nhưng toàn những bác ko am hiểu gì công nghệ nên chê ACER. Các bác chỉ nghe tin đồn chứ có bác nào hiểu gì ko ?. Riêng em tiền ko nhiều, nhưng ko thiếu thốn. Hiện tại em đang sở hữu 3 con acer, chưa chết con nào. Duy nhất có 1 em 4750 hôm trước bị line màn hình ra trung tâm bảo hành chỗ 251 cầu giấy họ bảo chờ 3 ngày làm việc. nhưng sáng em đưa vào thấy chiều họ gọi nói máy đã OK. Nói về chất lượng hàng điện tử thì em ko dám so sánh, nhưng về bảo hành thì ACER số 1 rồi các bác nhé. Chúng ta nên nhìn từ góc độ rộng hơn để nói các bác ạ
Em thì không có ý chê nhưng em thấy có cái này này,hình như Acer tản nhiệt không tốt lắm bác ạ,con 4750 của em thì chỉ hơi nóng chứ con 4749 của ông anh thằng bạn em thì chỉ coi video youtube mới có 1 năm nay thôi mà đã nóng ran máy lên 😃
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quanghung_10742 Mang ra vệ sinh khu vực tản nhiệt là hết, ném qua 251 cầu giấy hình như đang free đó
@quanghung_10742 Nóng thì phải nói tới lò than di động Dell....Nóng vô đối thủ lun hihi:p
đang dùng timelineX 4830.... miễn chê
Hôm nay đi học thấy đứa bạn có cái Acer đẹp quá mà dùng 1 năm rồi vẫn ngon lành-mát lịm.Tự nhiên mih thấy kết Acer .Khéo có xiền mua Acer thôy
ledinhbac
ĐẠI BÀNG
12 năm
t cũng đang dùng Acer 5738. Nói chung là cũng good nhưng t ko có cảm giác thích là sao nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019