[QC] Samsung mời đoán Nhân Vật Đặc Biệt Sử Dụng Galaxy S3 Mini, Nhận quà may mắn Galaxy S3 Mini

TTKM
8/1/2013 12:26Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thôi quên cái chương trình này đi các bác ạ , samsung đang tài trợ cho the voice thì toàn mấy thằng trong đó , trong 4rum này thì toàn người đứng tuổi , sao mà biết dc =))
cho ong troi doan bjt dc ko huon chj la tuj mjnh.samsung chuj ky wa

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
Xấu mù. Cho không cũng chẳng dùng.
hihi để qua đây làm 1 con chơi
tjeuco
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em chịu ko nhìn ra SAO nào kả???
hjhehe
TÍCH CỰC
11 năm
S3 dùng chán lè lưỡi....nhưng nếu mà chẳng may vớ đk e nó thì cũng thích lè lưỡi:p
không bao h chơi với samsung
kerropi1787
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thích trò like rồi quay thưởng hơn, làm thế này để câu lượt truy cập chứ gì...ai rảnh ngồi FB suốt ngày đc. Đúng là ăn đc cuả mấy bố hàn Xẻng ko đơn giản ;))
midlight
ĐẠI BÀNG
11 năm
EM HÀNG BÊN TAY TRÁI LÀ CHÂN DÀI 25000 $ ANGELA PHƯƠNG CHYM, Í LỘN, TRINH, GIỮA LÀ KU EM BÙI ANH TUẤN ÁI, BEN PHẢI LÀ NỮ HOÀNG QUẦN LÓT NGỌC TRINH, NHÌN CÁI MÔNG MÀ KO NHẬN RA NỮA THÌ....
midlight
ĐẠI BÀNG
11 năm
EM HÀNG BÊN TAY TRÁI LÀ CHÂN DÀI 25000 $ ANGELA PHƯƠNG CHYM, Í LỘN, TRINH, GIỮA LÀ KU EM BÙI ANH TUẤN ÁI, BEN PHẢI LÀ NỮ HOÀNG QUẦN LÓT NGỌC TRINH, NHÌN CÁI MÔNG MÀ KO NHẬN RA NỮA THÌ.... 😁:cool:
econan1214
ĐẠI BÀNG
11 năm
Phương Trinh - Cao Thái Sơn - Thủy Top chứ còn ai vào đây nữa trời ! =))
thankwind
ĐẠI BÀNG
11 năm
bao nhiêu lần tinh tế mở bốc thăm trúng điện thoại mà có thấy công bố giải thưởng đâu, không biết có ai được không nhỉ???
@thankwind Ta chả bit thế nào nhưng ta trung dc con galaxy y cui vơi chat on nề,k lừa đâu

Đăng bởi galaxy y cùi mía qua app tinh tế
@thankwind Cũng cùng câu hỏi như bạn này. Hok lẽ TinhTe cũng lừa đảo ta?
Samsung có lắm chiêu trò marketing thiệt , chả bù với Sony.
hoaico
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hooliganboy hữu xạ tự nhiên hương !
musicfan181
ĐẠI BÀNG
11 năm
lại trò câu like đây mà, có dc cái s3 mini để dùng chắc cũng khó như trúng số đặc biệt vậy. ko ham hố j mấy trò này.
jiti
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bọn Samsung này bệnh thật. Toàn thấy mông, vú không thì đoán thế éo nào được.
Cover sao toàn... ngực với mông k :-SS, biết là che mặt nhưng mà mấy cái thế... >.<
mô phỏng thiết kế human của SS chăng =))
tancaox3
TÍCH CỰC
11 năm
Thấy thích nhỉ
Mình là c húa ghét mấy trò PR trên face thế này. Anh em có chơi cả trăm đời cũng không trúng đâu. Chẳng qua là bọn PRer chúng nó muốn câu LIKE cho page của chúng trên FACE mà thôi.
hongducwb
TÍCH CỰC
11 năm
@denmilu xong đợt này thì unlike....có sao đâu =))
manhbvht
ĐẠI BÀNG
11 năm
đoán đúng có trúng đâu!:rolleyes:
gòi, hông bít luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119