Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] SVHouse chính thức phân phối sản phẩm tai nghe V-MODA đến từ Mỹ

TTKM
18/3/2014 1:56Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@loa.com.vn vậy hy vọng 1 event gần đây bên bạn sẽ có 1 combo thỏa mãn sự mong đợi của anh em 😁

Lúc nãy quên chưa nói: về đồ audio: phối ghép không phải chỉ dựa trên thông số hãng in trên vỏ, công bố trên web vì những cái này ko thể lột tả được hết đặc tính của sản phẩm. Cách khả dĩ nhất: dùng cảm nhận, kinh nghiệm thôi còn dùng máy đo thì lại tốn kém quá mà cũng chưa chắc chuẩn hoàn toàn. Còn có 2 thiết bị với đặc tính đã biết, ghép với nhau thì chỉ biết hy vọng nó ra được kết quả mong đợi thôi chứ ko một ai có thể chắc chắn nó ra cái gì cả :D
dạo trước em mới được 1 bác ở tinh tế để lại con V-moda bass freq metal 3button giá rẻ coi như cho để tết chơi nghe rất hay + mượt 😃 thiết kế cũng đẹp nữa bên cạnh là vỏ kim loại nên chắc chắn ko sợ va đập lun 🆒
Làm gì mà ko đáng 1 xu chứ bác,bác có hơi quá lời rồi,cơ mà mấy thằng beats hơi màu mè thật😁,hợp cho mấy e xì tin hơn,nhất là thằng trẻ trâu đất Wayner Rooney:Dciw mà mấy dòng tai bác nói nghe phê thật,vừa ra shop nghe thử rồi

Sent from my C6902 using Tinhte.vn mobile app

Sent from my C6902 using Tinhte.vn mobile app
Đang xài con M 80. Hiệu này phù hợp cho bác nào dùng đồ hay quăng vất lung tung (giống mình), bao bền 😁 Âm thanh thì mình ko phải dân chuyên nhưng cảm nhận xứng đáng giá tiền bỏ ra. Đương nhiên em này mới entry level, mình ko ảo tưởng rồi khen nó hàng top nhé 😆
Còn nếu so với Beats thì ai thích bass + thích sang chảnh thì mua Beats. Bữa con em mình mua cái Studio về nghe thử thì bass mạnh thiệt nhưng chất âm nghe kém hơn nhiều. Mình không thích nhưng con em "trẻ trâu" nên thích 😃) Nhưng cuối cùng cũng return vì over ear kiểu gì mà volume mở quá nửa là nhạc leak tùm lum :D
hôm nào bác loa.com.vn mới tung sản phẩm lên web thế? nhìn ở menu vẫn chưa thấy có chỗ cho dòng v-moda
dạ lên r
dạ lên rồi đó bạn ơi, đang vẫn tiép tục cập nhật
bác vác cái này qua f31 voz đi, vui hơn.
Hi Anh,

Trước hết cho phép mình xin lỗi anh vì bạn kinh doanh tiếp đón, giao tiếp chưa chuyên nghiệp, cẩn thận làm xảy ra sự việc này.

Mình là Sơn phụ trách quản lý về sản phẩm, tại Công ty.

Cho phép mình được trình bày như sau về chính sách bảo hành.
......
1. Tất cả sản phẩm tai nghe nếu bị lỗi thàng đầu tiên, đều được đổi mới, cụ thể hơn là lỗi đứt ngầm dây cũng được đổi mới.
3. Tất cả sản phẩm tai nghe Nuforce nếu lỗi trong 3 tháng đầu tiên cũng đều được đổi mới, lỗi đứt ngầm dây cũng được đổi mới.
.....

Trong quá trình giao tiếp nhân viên của cty đã nói 1 vài từ và câu chưa chính xác dẫn đến sự việc đáng tiếc này.

Bạn ý chỉ định là muốn nhận lại test kỹ để phát hiện chính xác là lỗi đứt dây ngầm và ở đoạn nào , để ghi chú vào sau này báo cáo hãng sản xuất.

Và khi xác định được chính xác lỗi, bộ phận bảo hành sẽ gọi điện thông báo đến khách hàng để được đổi mới.

Bình thường thì khi khách hàng mang sản phẩm tai nghe đến bảo hành, nếu xác định được lỗi ngay thì sẽ đổi mới ngay đúng như cam kết bảo hành, nếu chưa xác định được lỗi ngay thì xin phép nhận bảo hành để kiểm tra 1 vài ngày để tìm ra lỗi,....

Tuy nhiên trong quá trình giao tiếp không trình bàyđược rõ.

Một lần nữa rất mong được anh thông cảm.

Bạn lê quản lý ở điểm ngọc khánh sẽ gọi điện xin lỗi anh và mời anh quay lại trong hôm nay hoặc ngày mùng 3 để đổi mới sản phẩm anh đang để tại ngọc khánh.

cảm ơn anh
Cảm ơn anh Sơn, anh Lê. Chiều tối nay anh Lê cũng có gọi điện nói là đã xác định là chiếc tai nghe bị lỗi và mời tôi đến để đổi chiếc tai mới. Tôi đã hẹn ngày mùng 3/9 đến. Anh Lê cũng tỏ vẻ đáng tiếc vì nhân viên thiếu kinh nghiệm nên xử lý không tốt tình huống.
Mong các anh cũng quan tâm nhiều hơn nữa đến nhân viên bán hàng của công ty để tránh sự việc đáng tiếc xảy ra. Cứ như trưa nay, thử chiếc tai nghe mà người bảo lỗi, người bảo không làm cho khách hàng sẽ nghĩ là các anh đang trốn tránh trách nhiệm bảo hành.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019