[QC] SVHouse giới thiệu loa Ultralink UFi UCube USB – Sinh ra để đi du lịch!

Hư Trúc
3/4/2012 3:21Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BlackŠuη
ĐẠI BÀNG
12 năm
3tr có thể mua được 1 em lia 4.0 😔(
lichthiep
ĐẠI BÀNG
12 năm
mua đôi loa sonyericson mps60 bán kèm dòng w về chế lại đem di du lịch là hay nhất
Mrt3ddy
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp thật =p~
Cái này có lâu rùi mà hjz ....
Dad-uaD
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mà chỉ có 2 cục mà tới hơn 3 chai...mắc thía :rolleyes:
romero
TÍCH CỰC
12 năm
Em nghĩ bác mod gõ thừa 1 số 0, ko này giá trị hàng noname chỉ 300k
đế loa đẹp thế 🆒
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
giá cao được cái to nữa vứt:p
Metallicy
TÍCH CỰC
12 năm
các bác cmt chuẩn rùi, sorry bác chủ thớt nhưng đúng thật là em đã từng test thử đôi loa này, đang bán tại Pico thì phải, nói chung là chất lượng chưa xứng với tầm tiền, chỉ có ưu điểm là âm lượng loa khá lớn, nhưng âm thanh không đầy đặn và ấm, loa 2.0 nên đừng hy vọng có bass. cá nhân em chỉ chọn loại loa nhỏ chỉ vài trăm k, như xmini2, genius x2mini cube dáng rất độc đáo, hay quả loa Uboom Q của Asus chỉ có 1 cục duy nhất mà 2.1 đấy, xem phim hành động khá là đã...
nhìn cái chân đế giống imac nhỉ, chắc hợp lắm đây nhưng đợi thừa tiền rồi mới mua
giá khủng hoảng quá nhỉ, ko biết chất lượng âm thanh được đánh giá ở mức độ nào nữa.
longpvan
ĐẠI BÀNG
12 năm
ÚI giời! Chất lượng âm thanh chưa nghe, chưa dùng nên không bàn.
Còn hai củ loa này mà đi du lịch + Laptop nữa thì đi bằng ôtô Innova sẽ mang theo gọn gàng. Nếu chỉ balô thì các bác khỏi đem theo quần áo hay vật dụng gì khác nữa nhé!
Đắt quá...^^
cái này em đang xài. củng ok mấy bác ah nhung chỉ để ở nhà chứ chưa mang đi đâu bao jo. em mua thì có mắc thật nhưng thiết kế đẹp, cao cấp
BACSYCOC
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang quan tâm đến em này, không biết giá cả thế nào?😁
buidoi00
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái loa đóa > 3tr thui thì chạy ra mấy cái trung tâm điện máy vác luôn cái dàn âm thanh về nhà đập cho sướng.Ko thì chơi cặp bose như ở trên chất lượng mà vẫn còn rẻ chán 😁 .Rẻ nữa thì chơi cái loa 200k gắn usb vào là hát ầm ầm từ sáng đến tối khỏi cần dây nhợ lòng thòng,tiện lợi khi đi du lịch.
vãi chưởng quảng cáo,cái loa này to thế mà quảng cáo xách đi du lịch, đã vậy còn phải gắn cổng với thiết bị phát nhạc,thà mua con máy TQ 200k nghe FM,nghe nhạc cắm usb,nhỏ gọn hơn,
có vẻ như thiếu đi 1 cái làm nên linh hồn của âm nhạc đó là bass!
lichthiep
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào đi du lịch nhớ lấy khóa laptop khóa loa vào nhé, mất lap cùi còn hơn mất loa xịn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019