[QC] SVHouse giới thiệu tai nghe đường phố đầy cá tính của Sennheiser

Hư Trúc
19/6/2012 3:15Phản hồi: 217
[QC] SVHouse giới thiệu tai nghe đường phố đầy cá tính của Sennheiser

Chất âm ấn tượng ,rất cool, phong cách đường phố hấp dẫn, Sennheiser giới thiệu tai nghe mới trong series HD 4x9 cực kỳ thành công của mình. "Chúng tôi muốn tặng đến các fans âm nhạc một trải nghiệm âm thanh vượt trội,dù trong nhà hay trên đường phố , những model mới này được thiết kế rất hấp dẫn, trông họ sẽ rất bắt mắt khi đi lại trên đường phố" Quản lý sản phẩm Sennheiser, Antonia Tan nói.

Rời khỏi nhà cùng với những âm thanh mình yêu thích, hay chỉ đơn giản là thư giãn và tận hưởng nhịp đập sôi động từ hệ thống âm thanh ở nhà. Series Tai nghe Sennheiser mới dòng HD 4x9 cung cấp tất cả những điều đó và có khi là nhiều hơn cả mong đợi của bạn. Tai nghe Sennheiser HD 419, HD 429 , HD 439 nổi bật ở bass mạnh mẽ, trong khi Sennheiser HD 449 bảo đảm hình ảnh âm thanh chi tiết và cân bằng .
Tai nghe Sennheiser HD 419 có giá 1.556.000đ và đang có giảm giá còn 1.377.000đ. Tham khảo thêm tại SVHouse - Loa.com.vn

Với Sennheiser HD419 đây là chiếc tai nghe có thiết kế chắc chắn, đơn giản nhưng mạnh mẽ,khỏe khoắn. Chất âm của Sennheiser HD 419 rất đặc trưng: dải trầm gây ấn tượng mạnh với lực rất tốt và lan tỏa. Thiết kế dạng “close” giúp cho HD 419 cách âm tốt. Tai nghe rất dễ chơi và không kén nguồn nhạc nên bạn có thể sử dụng Sennheiser HD 419 với máy nghe nhạc, điện thoại hay máy tính. Sennheiser HD 419 rất phù hợp với những bạn nam mạnh mẽ trẻ trung, ưa thích nhạc dance, DJ, Rock hay hiphop.

Tai nghe Sennheiser HD 429 có giá 1.659.000đ và đang có giảm giá còn 1.468.000đ. Tham khảo www.SenShop.com.vn

Khác với HD 419, Sennheiser HD 429 có dải trầm mềm mại hơn, nhẹ nhàng hơn và dễ nghe hơn. Dải trung của HD 429 cũng được làm khá tốt. Vì vậy Sennheiser HD 429 có khả năng chơi tốt nhiều loại nhạc như Pop, hiphop, .... Sennheiser HD 429 cũng có thiết kế “close” và cũng rất dễ chơi.
Tai nghe Sennheiser HD 439 có giá 1.763.000đ và đang có giảm giá còn 1.560.000đ. Tham khảo tại SVHouse - Loa.com.vn

Sennheiser HD 439: Nổi bật với vẻ ngoài rất đẹp mắt, HD 439 có khả năng gây ấn tượng mạnh với bạn ngay cả khi chưa nghe thử. Chất lượng âm thanh mà Sennheiser HD 439 đem lại là rất tốt: đồng đều ở cả 3 dải tần, không nhiều bass nhưng đổi lại bass đánh tập trung và uy lực, dải mid có độ chi tiết tốt. Tổng thể Sennheiser HD 439 thể hiện thứ âm thanh nghẹ nhàng, bay bổng. HD439 có khả năng chơi tốt đa dạng các thể loại nhạc như Pop, rock, dance, hiphop, country, vocal….

Tai nghe Sennheiser HD 449 có giá 1.969.000đ và đang có giảm giá còn 1.743.000đ. Tham khảo Senshop.com.vn

Sennheiser HD 449 tái tạo âm thanh sống động như thật, đây là chiếc tai nghe toàn diện nhất trong dòng HD 4x9. Khác với những model kể trên, Sennheiser HD 449 có chất âm sạch,khá cân bằng, trung thực nhưng không kém phần ngọt ngào: ấn tượng với khả năng kiểm soát bass tốt, mid đầy đặn, treble tự nhiên, đặc biệt tai nghe Sennheiser HD 449 có âm trường tốt vì vậy mà tai nghe này có khả năng chơi tốt hầu hết cả thể loại nhạc khác nhau Pop, rock, jazz… thậm trí là cả classic. Nếu bạn nhắm mắt lại, bạn có cảm giác như nhìn thấy ban nhạc đang chơi ngay trước mặt bạn.

Bạn là fans của Sennheiser? Hãy cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm nhé: www.fans.com.vn
Sản phẩm của Sennheiser được bảo hành 2 năm.
Giá sản phẩm đã bao gồm thuế VAT.

217 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phải công nhận 1 điều là sennheiser nghe hay.đang dùng 1 con nghe phê lòi
@iloveiphone4 bác lại khen con voi to rồi 😁
dlcr
TÍCH CỰC
12 năm
hàng ngon ak nha, không biết con này với beat thì ai hơn ai ta
@kjll3r87 nếu muốn test beat in-ear loại dibby , test bài nào mới nghe đc âm thanh thật sự
và có 1 nhà ở Bình thới bán loại Beat giá 1tr4 ( hàng đi kèm của XE or One [ In-ear ]) không biết là mình nên test âm bài nào và cách phân biệt thiệt hay fake
@Spirit Coder Ôi, chả nhẽ em lại ko biết những tai như vầy cần cắm vào amply.
@Spirit Coder Mấy tai đó ko có amply thì làm sao thể hiện đc độ hay của nó bác. Thì em đã nói là "People aren't hearing all the music" rồi mà!
@hpnv_a2 heheh, để o nha nghe dc rui, ra duong gài cái tai nghe lên đâu nhin quái quái tiếu lâm. Minh thi ko bao gio đeo tai nghe đi ra ngoai.
Ko thích kiểu thiết kế này, nhìn nữ tính sao ấy. Thích cái gì nhìn hầm hố một chút, ko thì cũng phải góc cạnh 😁
@Góc nhìn Thế sao bác lại thích cái ava nữ tính thế kia, có hầm hố hay góc cạnh gì đâu =))
dùng chung với iPad thì càng tuyệt vời
Duongenter
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tai nghe này ok đấy nhỉ, khả năng phải bế 1 em thôi, tai nghe của mình vừa bị chuột cắn tan nát mất rồi, hix hix

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
thời này mà cũng PR ipad 1
nhopiu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@.buzz173 Đại gia quá nhỉ?
@.buzz173 Tây nó cũng không hình thức quá như Châu Á ( Việt Nam) đâu bác. Nó vẫn còn giá trị sử dụng và vẫn nằm trong nhu cầu thì không vội gì phải đổi lên con cao hơn cả. Phí tiền. Em vẫn dùng còn Mid 2009 chả sao!
@thanatox1 dù sao thì mình vẫn thích ipad 1 hơn ipad 2 do nó cầm chắc tay nếu ko xét về phần cứng
Sen có nhiều dòng tai nghe thật tuyệt !
mức giá rất hợp lý
thôi gạch đá khiếp quá :| té phát
cũng quan tâm một em.:eek:
quoctien82
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang sài tai nghe philip 59K @@
@quoctien82 loại nào vậy bác em kung con philip dòng shm711o nè
@quoctien82 khi bào bạn làm 1 bài review đi, cái này chưa ai viết, cho anh em học hỏi với 😁
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
@quoctien82 vậy cho lành, giống em nè ehehe
Sao không thiết kế loại không dây nhìn có phải gọn gàng hơn không
@hailongplus91
dạ bạn thích ko dây thì sennheiser có 1 series ạh :

SENNHEISER Headphone PX 360 BTTai nghe nhạc không dây sử dụng công nghệ Bluetooth

hoặc pro vào link này xem khảong 10 mã ko dây của sennheiser

http://www.loa.com.vn/Home entertainment Wireless.htm
hihi, hôm rồi em mới lấy 1 quả tai nghe Sennheiser CX300-2 của bác này trong Sài gòn với giá 1.170.000VND. Vẫn chưa xài nhưng khi nghe thử tại cửa hàng thấy rất hay các bác ah.. Voted!
Sen vừa ngon vừa rẻ + bảo hành, chính hãng 100% rất hợp túi tiền ng Việt
còn Beats ở VN thì fake đầy ra chẳng biết thế nào. hàng xịn thì âm thanh khỏi chê rồi. có âm bass đặc trưng + thêm thời trang
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
SV House toàn giới thiệu hàng khủng, đắt quá, mình nghèo nên tạm hài lòng với tai nghe Premium của BB, 😁
ồ, trông chất đấy
mấy bác cho e xin lời khuyên nên chọn e nào hd 449 , hd438 , hd439
ae nào đã xài qua cho xin cảm nhận ntn ? thanks ;)
Quả thật Beats mà mua ở VN thì nguy cơ hàng fake cực cao. Trong khi đó Senn có nhà phân phối chính hãng đàng hoàng nên rất yên tâm khi mua hàng 😁
@Amon Amarth Ở thời buổi internet phổ cập như hiện nay, để tìm kiếm thông tin quá dễ dàng, chính vì vậy cách phân biệt hàng thật giả cũng quá đơn giản vì đã đc nhiều tiền nhân đi trước chỉ giáo. Nên nếu sau nhiều nhất 5 ngày tích cực tìm kiếm và đọc hiểu thông tin mà vẫn mua phải Beats fake thì xin lỗi người đó quá KFC! Bản thân mình cũng ở VN thôi chứ chẳng phải đi tây tàu j` hết, trước tháng 11 năm ngoái chả biết Beats là cái khỉ j` nhưng chỉ sau 1 khoảng thời gian rất ngắn tự tìm hiểu mình đã thông thạo và phân biệt được Beats chuẩn và fake, thậm chí có thể phân biệt được 6 mức độ fake của Beats Solo HD cũng như Beats Tour tại VN. Tất nhiên kiến thức của mình vẫn chỉ là giọt nước giữa đại dương nhưng mình tự tin không phải ếch ngồi đáy giếng, tự tin mua bán trao đổi kinh nghiệm về Beats xịn và sẵn sàng chia sẻ những gì mình biết cho bất cứ ai cần, Quan trọng nhất là sẽ không bao giờ mua phải hàng fake!

Vậy nên chốt lại: nếu 1 người tại VN
có 1 trí tuệ bình thường + có thể vào đc Google + có niềm đam mê thực thụ với Beats thì chẳng có lí do gì không mua được hàng xịn để trải nghiệm Bass của Beats!

Thân
lilw
TÍCH CỰC
12 năm
đang xài con Senn HD202 II.. nói chung lúc mới mua về nghe chán lắm, ko như hàng test ở ngoài, nhưng sau gần 1 năm burn-in thì nó nghe rất chất, nhất là âm bass nghe phê lòi =)) ngoại trừ nghe lâu thì ôi đau tai lắm. nó ko ôm trọn tai... ko bik các dòng mới này có ôm trọn tai ko, hay chỉ là on-ear thôi?
@tw2ts ko burn in nghe chán bác nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019