Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Tam Triều Dâng khoe ảnh 8/3 với smartphone mới của Q-Smart

TTKM
7/3/2014 2:17Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tam Triều Dâng là tên hoạt động cách mạng, à nhầm, văn nghệ của Tam Mao, cùng 1 môn phái với Kin Tam (tên thường gọi là Kim Tan)
Ban sạch những comment tục tĩu và thù hằn của lũ vô văn hóa đi mod.
Thế thà đặt nó là Lê Tam Dâng còn hơn =))
vãi mấy bố. tam triều dâng là e gái kia chứ ko phải cái thằng kia đâu. e này đóng phim dc lắm, search phim những con búp bê coi là biết
nandage209
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chả ham hố xem cái điện thoại. Vào xem anh e ném đá giải trí😁
Ps: trong 3 cai được lăng xê không có cái nào xuất xứ vn à. Đt tàu, giai hàn, gái éo biết ở xứ nào
he he nghe tức cười khoe gì hổng khoe mà khoe cái Quỷ-mạc ? Mí em teen hay hot boy bây giờ hơi nổi....da gà tí mà xài mấy cái nì thì có mà thiên hạ thái bình hết. Q-smart bán ế thí bà bỏ tiền mướn mí em này QC thôi. hehehehehe làm như là Apple, Sony hay Samsung vậy. hehehehee
Lê Min ko biết có bà con họ hàng gì với Lê Nin ko.

=))))
nói chung trong bài nó viết rồi: "cặp đôi diễn viên Tam Triều Dâng và hotboy Min" ~> Min là thằng con trai, Dâng Dâng j đó là đứa con gái. Có thế thôi mà cũng nhảy vào chửi thằng này thế này, thằng này thế kia -> tình trạng chung của đa số thành viên "tinh tế":

Đọc title -> xem ảnh -> auto chửi, thậm chí đọc lướt cũng ko vì câu đấy nó ghi ngay ở đầu bài =)).

Mà éo hiểu chả hiểu sao, không biết ng ta thế nào cũng vào chửi. 2 đứa nhỏ đc mời đi chụp quảng cáo -> đi chụp, bọn đt trả $ để tinhte đăng bài, hết. Éo hiểu em gái có tội tình gì tự dưng bị 1 lũ ngồi ném đá từ cái tên họ của nó =)).
@leftbhind_return Bạn xem cách chạy title có thấy chuối ko? Hồi sony Z ra, tt cũng đăng bài "Người mẫu và Z...." ( đại khái thôi, ko nhớ) có sao đâu?
( Châu Diệu Minh thì phải)...

Nói chung với đối tượng chẳng-ai- biết - là -ai thì cần thêm nhân xưng/nghệ danh trước cái tên, chứ đâu như Xuân Bắc mà nói mỗi tên là ng ta biết là diễn viên hài (XB là vd thôi).

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
repcon98
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bài chỉ là mang tính chất
, đọc giải trí cũng được mà các bác😃
rom0102
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình không ưa em Dâng này lắm. Còn tí tuổi đã ti toe đú bẩn với giới nghệ sĩ.

Facebook em này còn nguyên ảnh selfie trong dịp cưới của người khác với caption "Chúc anh chị hạnh phúc nhé". Hơi vô duyên và thừa thãi.
Cái tên Tam Triều Dâng nghe chẳng có ý nghĩa gì hết, Nếu tên con gái phải là Tam Triều Vân nghe có vẻ lọt tai hơn
Ơ, mới gặp em này hôm qua cầm em IP5S màu trắng mà giờ lại cầm em này rồi. Đúng là giới người mẫu lắm của thiệt
@minghsin Bạn có bít chụp hình quảng cáo là j ko vậy :v
nemoris
TÍCH CỰC
10 năm
Tam Triều Dâng và hotboy Lê Min vậy đứa nào boy đứa nào girl?
Mấy bác troll em ý thế 😆 Tam Triều Dâng là em chứ k phải thằng nha mấy bác, em cũng chả thích tên này mặc dù nó là nghệ danh =='
dungleo
ĐẠI BÀNG
10 năm
đùa chứ có thể e thuộc dòng bonsevich nhưng các bác cho e hỏi sao ng Việt mak phải lấy tên giống khựa thế nhỉ? mak có chọn thì cũng kiếm mấy cái tên nghe hay hay tí, chứ Tam Triều Dâng e cũng éo hiểu nó hay ở chỗ nào luôn, tên khựa nguyên bản nó cũng chả sida như thế này. Đã mượn tên của bọn nó r còn chế cho khác bno là thế éo nào nhỉ :|
@dungleo Con bé này tên ba mẹ đặt cho nó là Lê Tam Triều Dâng chứ ko phải tự đặt nghệ danh cho giống tàu khựa đâu nhé. Tên thiệt người ta như vậy thì gọi vậy chứ biết sao giờ?
Chẳng ai xài thắt lưng salvatore ferragamo mà lại dùng Q-Smart cả đâu.
Quảng cáo hơi lố
thằng người mẫu nhìn xấu trai =))
Tam triều Dâng là hot girl xinh xắn, đáng yêu mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019