[QC] Tặng iPhone 5S, Điện thoại OPPO dịp khai trương siêu thị 7

TTKM
18/4/2014 2:27Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xitel
ĐẠI BÀNG
10 năm
cứ tới sớm trog 81 người đầu tiên là nhận đc pin sạc dự phòng à bạn^^
@xitel Đúng rồi bạn nhé 😁
@xitel vâng bạn cố gắng đến sớm để nằm trong 81 người đó nhé 😃😃
@TechOne Trích
ddhieutk đã nói: ↑
"Minh dang test oppo tại techone. Sáng mình đến từ 8h chỉ có 5 người, đứng đợi đến 9 h thì đc nhân viên thông bá là lúc 7h có 50 ng đến lấy hết quà rồi 😆 lúc xếp hàng vào Mua thì ưu tiên những ng có số mafchar biết họ lấy số lúc nào. Có lừa đảo hay ko mọi ng tự nhận định."
nguồn http://www.tinhte.vn/threads/qc-techone-tang-iphone-5s-dien-thoai-oppo-dip-khai-truong.2221715/page-2
ngoài ra thì có mấy bài trên Voz nữa ;)
Đủ hiểu nhé
@serenader99 Chào bạn! Đầu tiên TechOne xin cảm ơn quý khách đã quan tâm tới chúng tôi
Về thắc mắc của bạn TechOne xin cam kết quà tặng cho khách hàng đầu tiên luôn là chuẩn và không có chút giân lận. Có rất nhiều các thành viên đã đến rất sớm và họ đứng kín cả cửa hàng bán và TechOne đã phải phát cho những khách hàng đến trước trong khoảng thời gian đó nếu không làm vậy thì TechOne ko thể nào chuẩn bị cho chương trình khai trương được rất mong mọi người thông cảm!
k tới phần khách đâu. người nhà tụi nó mua hết rồi
@uocnguyenbuon bạn ơi bên mình làm trung thực đúng thủ tục bạn nhé hôm khai trương bạn có thể tham gia và kiểm tra luôn người trúng thưởng 😃😃
vui nhỷ! VN cứ chỗ nào đông là sẽ vui! trời nóng vào ké tý điều hòa cũng dc! :p:p:p
ra xếp hàng mua cái thẻ nhớ đầu tiên có được tặng tai nghe ko bác 😆
@vanhoang232 bạn ơi bạn phải có phiếu thanh toán trên 3.000.000 bạn cố gắng đến sớm để được nhận pin dự phòng và đồng hồ thời trang nhé
@TechOne tính mua cái G2, nếu mua đầu tiên ( được tai beat ) thì có được hưởng thêm khuyên mãi khi mua G2 ko ( đồng hồ + loa )
http://www.techone.vn/lg-g2-cong-ty-3166.html
đâu đâu cũng ốp bô nhỉ
@hienhpline oppo là thương hiệu nổi tiếng mà bạn 😁:D
note 3 = 14,650 tr là trừ khuyến mãi hay sao nhỉ ? Giá này chỉ bán trong ngày khai trương thôi sao ?
máy chính hãng có thêm phụ kiện không ?
định mua 1 con S5 với note 3. mà giá S5 thấp hơn cả SS store ko biết hàng sao đây ? Xách tay hay chính hãng vậy ?
@hoangtusunny Hàng thì như nhau thôi bác ơi, bên nào cũng giống nhau bạn nhé
@TechOne Mình đang ở Vũng Tàu mà không có time. Muốn đặt mua 1 con note 3 thì có được giảm không bạn? Có kèm flip cover pin dock rời không bạn? Nếu mua nguyên bộ thì giá bao nhiêu?
Dễ gì mà ăn của người ta được! 😁
Có khi nào ngày khai trương tấp nập
Ta vô tình vớ được cái iphone😁:D:D
Sáng chủ nhật 7 giờ tới gần đó uống cf chờ 8 giờ vô tham quan kiếm kai pin sạc dự phòng, hy vọng có mong manh ko ta ^^
@nguyenhoangvu0410 vâng bạn đến sớm rùi lấy phiếu khách hàng để được nhận quà nhé
@TechOne chính xác mấy giờ bắt đầu phát phiếu
@vanhoang232 bạn cố gắng đến sớm nhé bên mình sẽ phát phiếu vào 7h30
ôi mai cty mình nghỉ...hok thì mình cũng tham gia...😃
Mấy giờ là dc lấy phiếu khách hàng vậy ad
Mấy h mở cửa, mấy h phát phiếu nhận quà nhỉ 😁 mai rảnh, đi khai trương phát nào @TechOne
tới sớm có chỗ giữ xe ko? 😆))
lúc sáng lên sau 1 thời gian chờ đợi khá lấu vào khoảng 9h30 cũng nhận dc 1 cục pin dự phòng teachone 3000mah và đồng hồ loại rẻ tiền, tổng cộng giá trị chắc chắn ko dc 1tr như quản cáo nhưng dù sao dùng có cực sạc dự phòng sài cũng tạm, đồ pree mà hihi.
Trông thiết kế cúng đẹp, mà ko pít dùng có ok hông? Có ace nào xài chưa? cho e cái còm men cái nhỉ? :p
post 6.jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019