[QC] Thư mời Offline - Xperia Z2 và những vấn đề xoay quanh

TTKM
28/7/2014 2:7Phản hồi: 106
[QC] Thư mời Offline  - Xperia Z2 và những vấn đề xoay quanh
Hệ thống bán lẻ smartphone toàn quốc – Clickbuy thân mời các bạn tham gia buổi offline công nghệ “Xperia Z2 và những vấn đề xoay quanh” để cùng trải nghiệm và so sánh Xperia Z2 với các siêu phẩm HTC One M8, Lg G3, Galaxy S5, Galaxy Note3 và Vega Iron 2” .Đến với buổi offline này các bạn sẽ cùng nhau trao đổi, thảo luận và đánh giá những siêu phẩm Androi mới nhất hiện nay để biết đâu là một sản phẩm thực sự đáng mua nhất.

Ngoài ra như các bạn đã biết thời gian qua Clickbuy tìm hiểu và có làm rất nhiều video cũng như bài viết về thực trạng và chất lượng hàng điện thoại Sony ở trên thị trường Việt Nam. Clickbuy đã được rất nhiều khách hàng quan tâm và tin tưởng và đánh giá tốt. Tuy nhiên vẫn còn nhiều bạn đang còn mơ hồ cũng như có bạn đang tỏ ra nghi ngờ những thông tin mà Clickbuy đưa ra, ví dụ như vụ Z2 in lại IMEI có những phản hồi là do bên Clickbuy dựng chuyện.

Trên trang Sonyviet.vn ( SonyFan.vn) có những thông tin không đúng nói về Clickbuy, các bạn đã kiểm chứng những thông tin đấy chưa? Hay cũng chỉ là nghe? Các bạn phải hiểu rằng diễn là đàn là gì? Nó phải là nơi giao lưu chia sẻ, Clickbuy với sứ mệnh “Tư vấn chọn mua” mang đến cho các bạn những sản phẩm chất lượng nhất, nên không thể tránh khỏi những thương gia bán hàng kém chất lượng bị ảnh hưởng, họ đã đưa ra những áp lực để Clickbuy không thể tồn tại trên diễn đàn này, như vậy các bạn thấy diễn đàn đã mất đi tính khách quan, bị chi phối bởi các thương gia khác. Vì lý do đó trong buổi ofline này Clickbuy sẽ giao lưu với khách hàng, thẳng thắn, trung thực giải đáp tất cả các thắc mắc của khách hàng về thực trạng hàng điện thoại Sony hiện nay. Kèm theo đó là hướng dẫn các bạn cách chọn một chiếc Sony Xperia tốt nhất.

Tham gia buổi offline các bạn sẽ được tham gia bốc thăm trúng thưởng những phần quà hấp dẫn sau:
  • Giải nhất: 01 điện thoại LG G2 F320 trả bảo hành trị giá 6.250.0000 đ
  • Giải nhì: 01 Tai nghe chống ồn theo máy Xperia Z2- NC 31EM trị giá 1.200.000đ
  • Giải ba: 01 pin dự phòng 10.400mAh trị giá 800.000đ
Ngoài ra khi tới tham gia buổi offline các bạn còn nhận được những phần quà như sau:
  • Mỗi bạn sẽ được tặng 1 voucher mua điện thoại Sony trị giá 200.000đ
  • 02 pin dự phòng 10.400mAh dành cho bạn thắng cuộc trong trò chơi đua xe.
Buổi offline sẽ có sự tham gia của các khách mời đại diện các báo công nghệ và phóng viên từ Đài truyền hình kỹ thuật số Việt Nam VTC.

Link đăng kí offline tại đây

Thời gian và địa điểm:
  • Thời gian: 14h00 ngày 3/8/2014
  • Địa điểm: Cafe Halloween Ice Cream, Tầng 5 Toà Nhà 173 Xuân Thuỷ - Cầu Giấy - Hà Nội (Tòa nhà Pico - Xuân Thủy)
Cũng trong dịp offline này Clickbuy tổ chức Event tặng phần quà trị giá 3.000.000đ tiền mặt dành cho khách hàng may mắn.

Tham gia chương trình tại đây
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình rất thich thiêt kế của Z2, rất sắc sảo và tinh tế 😁
tuy nhiên chỉ có điều màn hình hơi lớn so với tay và túi quần của mình
h2n2102
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cũng hài nhỉ, offline z2 mà giải nhất lại tặng một con g2 hàng trả bảo hành.

Nếu không tặng được z2 thì tặng phụ kiện: tai nghe bluetooth hoặc đồng hồ sony smarwatch 2 cũng được. (giá trị nhỏ hơn 6 triệu) Còn không thì không tặng luôn.

Tự dưng lại tặng con g2 trả bảo hành. Cảm giác không tôn trọng người đi dự offline.

Ý kiến cá nhân của mình thôi nhé .
Conronggia
ĐẠI BÀNG
10 năm
Offline z2 mà tặng g2 ?
Offline Z2 mà lại quà tặng lại là LG - G2, mà lại là hàng trả bảo hành
vui tính quá nhỉ 😁
Ai giải thích hộ em phát
babydown
TÍCH CỰC
10 năm
Lúc đọc không chú ý, đọc xong xem comment mới để ý, Offline Z2 tặng G2, khá là buồn cười.
cái này chắc là offline về sony nhưng được sự đồng tài trợ của LG quá, hóa ra quảng cáo Z2 cho đã rồi tặng 1 cái G2 thì ý ngầm là các bác nếu thông minh nên mua G2 ngon hơn àh. Đúng là không hiểu được.
cantho_
TÍCH CỰC
10 năm
@tuanandy Bài này qc cho clickbuy đúng hơn vì nếu tinh tế ko đăng bài này thì mình cũng chẳng bik clickbuy là cái quái j
dùng 1280 có đc đi không nhỉ mọi người....😃..ngại quá...
duongv3
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xét về mặt tài chính thì tặng G2 là đúng rồi. Off Z2 tặng Z2 brandnews thì có mà cửa hàng bán chục con Z2 nữa mới gỡ dc vốn 😆))
bopha
TÍCH CỰC
10 năm
@duongv3 Chục con Z2 thì lãi cũng không bằng 1/2 con G2 ấy chứ bác. Rơi vào tầm 25 con là ít
yoyo20
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tặng cái gì cũng được, vấn đề là nhắm mắt đăng ký cho đã rồi mới biết... Hà Nội
vietvinh212
ĐẠI BÀNG
10 năm
đọc cho đã xong nhìn địa điểm HN trong khi mình ở SG, tuột cảm xúc và không đọc típ dk :3
Quảng cáo thì lo QC đi, lôi sony fan vào làm gì. Cách lầm ăn dìm hàng thì người ta chặn cho rồi lên đây khóc. Hay có tật giật mình.
Gọi đt cho clickbuy hỏi có hàng Z1 au không, có màu nào vậy anh?
Trả lời: Đang cháy hàng nhé.
Hết. 😁
@daovangiangtnvn đùa bác, chắc ku cầm hotline mới ngủ dậy 😃, bác thông cảm
Thế cho nó sốc, :D:D:D:D:D:D:D:D
Clickbuy , mình thấy dạo này nhiều phốt hàng dựng. toàn đi kêu mấy chỗ khác bán hàng dựng, làm clip phân biệt hàng dựng mà thấy dính nhiều phốt hàng dựng phết 🤔 . ko biết mọi ng có đặt điều ko, nhưng mà nếu có thương hiêu rồi thì chả ai đổi cái thương hiệu lấy mấy tr tiền lãi để đi bán hàng dựng cả. Mình chưa mua ở clickbuy bao h nên cũng chả dám đánh giá, nhà cũng ngay cầu giấy, để xem có nên đăng ký ko đã

mà cái này là tự tổ chức để lấy lại uy tín ạ ? vì nếu mà offline z2 mà do sony tài trợ thì sao lại tặng g2, chắc là do clickbuy tự tổ chức để lấy lại uy tín 😁,
Lg hân hạnh tài trợ chương trình này
Thôi các bạn đừng phán bừa rồi lại sinh ra cãi nhau ko đáng có ở đây. mọi ng nói gì cũng nên đưa ra bằng chứng. đây chỉ là thư mời offline. ko liên quan đến vụ việc cụ thể nào. mọi ng bàn luận về event này thì hay hơn, chứ cứ chửi đổng lên thì được cái gì đâu.
Mọi người góp ý về mặt tổ chức sự kiện thì bác cũng nóng nhỉ 🤔 . Góp ý về mặt bán hàng thì thấy cũng có vẻ nóng tính. mình thấy bán hàng thì nên giữ bình tĩnh 1 chút . Mình cũng ghi rõ là mình đọc đc chứ mình chưa mua nên mình ko dám đặt điều gì cả. Mình cũng nghĩ là nếu clickbuy đã xây dựng đc thương hiệu rồi thì chả vì mấy triệu bạc lại đi đánh đổi thương hiệu. Cmt của bạn thì mang hơi hướng teen 1 tí . Mình thấy để support với cmt lại mọi ng bạn nên bình tĩnh hơn. tránh gây ra war ko đáng có

Thân,
4ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019