Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] TOUCH LAI 504 chính thức được bán ở Việt Nam

TTKM
7/6/2013 2:15Phản hồi: 635
[QC] TOUCH LAI 504 chính thức được bán ở Việt Nam
Tinhte - hinh 1.jpg
Điện thoại mạnh nhất của Mobiistar Touch LAI 504 sẽ được bán tại thị trường Việt Nam vào ngày 16/6 tại showroom Tp HCM, Hà Nội và trên website của hãng. 200 người đầu tiên mua sản phẩm sẽ nhận được mức ưu đãi lên đến 2.500.000 VNĐ khi mua sản phẩm.
[prebreak][/prebreak]
Touch LAI 504 là sản phẩm mới nhất trong dòng sản phẩm có màn hình lớn của Mobiistar. Đây cũng là sản phẩm được trang bị cấu hình mạnh nhất của Mobiistar đến thời điểm hiện tại. Touch LAI 504 phục vụ cho nhu cầu người dùng mong muốn sử dụng màn hình lớn hơn, sắc nét hơn, cấu hình mạnh mẽ hơn với giá phù hợp nhất. Nhờ màn hình lớn 5.0 inch HD, công nghệ IPS 16.7 triệu màu, với điểm ảnh là 294 ppi, thiết bị này sẽ giúp người xem đọc báo, xem phim, làm việc trên một màn hình có độ sáng tốt, cùng khả năng hiển thị hình ảnh đẹp và chân thật. Người dùng cũng có thể đọc thông tin, xem hình ảnh tốt hơn trong điều kiện ngoài trời. Được trang bị bộ vi xử lý lõi tứ Cortex A7 1.2 GHz, Ram 1GB, cùng chip đồ họa GPU PowerVR SGX 544MP, thiết bị này vận hành mạnh mẽ và xử lý đa nhiệm tốt hơn, giúp người dùng có thể xử lý công việc nhanh và hiệu quả. Hệ điều hành Android Jelly Bean 4.2 không chỉ giúp người dùng trải nghiệm những tính năng thú vị như Google Now, mở khóa bằng giọng nói mà còn giúp máy vận hành mượt mà hơn. Công nghệ sản xuất chip mới kết hợp cùng hệ điều hành mới cũng giúp sản phẩm tiết kiệm pin tối đa. Ngoài ra, sản phẩm còn được trang bị cảm biến BSI, một trong những công nghệ được trang bị cho các dòng smartphone cao cấp giúp thiết bị chụp hình đẹp hơn đặc biệt trong điều kiện thiếu sáng. Touch LAI 504 có giá bán lẻ là 4.999.000 VNĐ

Tinhte  - hinh 2.jpg
Nhằm giúp khách hàng có điều kiện sở hữu máy sớm nhất với giá trị ưu đãi tốt nhất, Mobiistar tổ chức chương trình “Touch LAI 504 - Crazy Sales”. 200 khách hàng đầu tiên mua máy sẽ được nhận mức ưu đãi từ 20% đến 50% cùng các phần quà hấp dẫn khác. Khách hàng có thể mua sản phẩm này với mức ưu đãi tại showroom Mobiistar hoặc trực tuyến tại webiste của Mobiistar, http://www.mobiistar.vn/touch-lai-504-crazy-sales/. Đây cũng là chương trình cảm ơn khách hàng đã quan tâm đến sản phẩm trong thời gian vừa qua.

Trước đó, Mobiistar giới thiệu ra mắt 2 điện thoại sử dụng chip lõi tứ của hãng là Touch Bean 454 và Touch LAI 504. Touch Bean 454 cũng được trang bị chip lõi tứ, hệ điều hành Android Jelly Bean 4.2. Thiết bị này có giá bán 4.699.000 VNĐ.

Minh Quân​
635 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zimihieu
TÍCH CỰC
11 năm
chẳng biết chất lượng ra sao.đứa bạn mình mua con qsmart s20.mk.chip 2 nhân 1ghz mà chạy giật tung chảo,wifi thì kém ko thể tả.cầm máy lên ngửi có mùi khét khét như mùi nhựa tái chế.mua được 1 ngày đành vác ra tgdd đổi ss galaxy y

kinh tởm tàu khựa,cho dù có quảng cáo tốt tới đâu đi nữa.nhưng mình thấy lenovo là 1 thương hiệu trung quốc gia công tốt

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
@zimihieu Mình đang hỗ trợ bên box Q-s20 này. Có thấy ai kêu gì đâu.

Gửi từ GT-I9000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
zimihieu
TÍCH CỰC
11 năm
@llprimll mình xài và nó xài thì thấy vậy.đem ra đổi lấy galaxy y xài ngon lành.mình thì ko có cảm tình với máy trung quốc tý nào cả
@zimihieu lộn thật hay cố tình dìm hàng mobiistar v. bác 😆, nếu lộn thật thì lên trang trc cái chính lại để ae bik vs cả bác đõ bị ăn gạch =))
zimihieu
TÍCH CỰC
11 năm
@ZzCom.AcceszZ sửa lại rồi thým ạ
điện thoại dành cho .... 😃
trungmeo22
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tung120 Vẫn mong bạn hiểu ý mình ns. Và mong cái lũ bán nc mà bạn ns ko có ám chỉ mình ==
@trungmeo22 a t đi làm. đóng góp cho nhà nước. còn biết phân biệt đúng sai. đừng có tầm phào. , bạn đừng nghĩ ai cũng như bạn chứ

Gửi từ GT-I9300 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@trungmeo22 sĩ quan thì đc j??? có cần bác phảu khoe bác là sĩ quan k??? 😆 , sĩ quan. thì sao? chiều lấy xe công đi nhậu rồi về làm cáu phiếu đi đường. thế lag tiền ăn nhậu. tiền xăng nhà nước trả hết. Ăn của dân 😃). Sĩ quan đó các bác ạ. Ăn lương nhà nước khó giàu lắm. Vậy mà ông sĩ quan nào cũng bụng bự mặt phệ 😃)

Gửi từ GT-I9300 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
rất đáng mong chờ..
giảm giá 50% o_O
nghe tên đã thấy hazz
50% thì dùng tạm 😁
Vẫn có nhiều người muốn mua 😃
xpro_asia
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon wa >>> đang định mua em 452 hdmi
đanh chờ thêm mua em này vậy
Minh so may ong nay rui, ve may ngay lan ra hong ko biet loi nao ma bao hanh nua
Powervr SGX544MP kìa?
tjk1234
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoangnguyenminhduc mp1 thôi chưa rõ xung bác à, 2z trâu hơn 531 nhiều lắm rồi nhưng so với cái khác thì vẫn chả là j, gần bằng con andreno 220
@tjk1234 2z là cái gì vậy bạn?
@hoangnguyenminhduc Hình như tuy là Powervr SGX544MP nhưng it nhân xử lý hơn, hình như chỉ có 1 nhân nên k thể nào sánh vs Powervr SGX544MP của SIV.
@qui_hq Đúng.
Của s4 là 3 nhân, mỗi nhân 300 Mhz.
Của 504 là 1 nhân 286 Mhz.

Gửi từ GT-I9000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Con GPU ngon nhỉ 😃 giá này mua về vọc Game cũng được 😁
blackcode
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua máy dc khuyến mại 1 năm sử dụng thuốc trợ tim.
@blackcode Thâm phết
Kinh quá đọc cái tít cứ như kiểu bán ở khắp thế giới sắp sửa bán ở việt nam
repcon98
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy hàng này phải cho bác Hư Trúc ra tay qc mới đắt khách!@@
Lõi tứ kotex A7 ở đây là chip gì nhỉ?
@hoangnguyenminhduc loại siu chíp mỏng thấm hút nhanh , và có cánh !!!!😁
@anloxia chip Broadcom bạn àh :D
anloxia
ĐẠI BÀNG
10 năm
@wo0dbie vậy à bác @@ vậy thì lại gay rồi ,chip Broadcom mà chọn game đúng vs dòng GPU thì hơi khó :D ,MTK có khi còn khỏe hơn vì MTK kèm GPU Power VR nên dễ lựa chọn hơn nhiều :D
@hoangnguyenminhduc mình đã phải đi tolet thật nhanh, dùng hết sức lực và can đảm để bấm nút like cho bạn =))
bỏ tiền ra rước mấy con lõi tứ giá rẻ Tàu khựa này về thì có mà... 😕 bảo hành sớm,con nhỏ e nó mua cái Xì mát phôn của vịtteo 2.9tr mà cảm ứng như nokia thời mới ra, hệ đhh thì cùi bắp, chưa kể chạy lag tới lag lui, giật giật lâu lâu tự khởi động lại nữa...😁
@quytocdo_tl = Đồng tình ! Nghe tên loại này đã buồn nôn. hazz...lấy tên danh nghĩa ĐT Việt, thực ra lại SX tại Khựa, tại các làng bản hẻo lánh. bạn mua 1 SP cấu hình bình thường của 1 hãnh uy tín hay mua hàng "khựa" cấu hình giật tít, song lại rẻ tiền(3x7=21 ngày??//???)
@quytocdo_tl Dung la vit teoo....minh cung bi y chang nhu ban. Cam on da phat bieu dum minh. Thanks. Thanks....thanks....
tung120
ĐẠI BÀNG
11 năm
@luongdung82 Xem trên này ai dùng dưới 21 ngày ko,bỏ bố,mở miệng ra là phán như đúng rồi ấy,chú mài thử cầm trên tay dùng rồi hãy phán nhá

Gửi từ mobiistar touch LAI 504 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@luongdung82
Nó là của Amoi đấy bạn nhé....Không quá lớn nhưng cũng không quá nhỏ. Còn nói về "Khựa" gì đấy thì 80% trên người bạn là "Khựa" rồi. Suy nghĩ rồi hay nói!
mua dùm ông chú 1 con, thấy ngại ngại 😕 , chán
shakaro
TÍCH CỰC
11 năm
Tiền nào của đó. Sợ nhất khoản pin mấy em này. Toàn chết không kịp trở tay. Không biết em này có khác mấy em trước không.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019